PDA

View Full Version : [JX] Anh Nào Pro Làm Cho Em sever TKH hoàn chỉnh

mirmblaq
20-06-12, 07:18 PM
anh nào pro làm cho em 1 sever TKH hoan chỉnh. tức là dành cho newbie chơi. hoặc cho em link dow bản TKH của Các anh đang chơi .Cám Ơn Trước Nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieucolc
20-06-12, 07:41 PM
anh nào pro làm cho em 1 sever TKH hoan chỉnh. tức là dành cho newbie chơi. hoặc cho em link dow bản TKH của Các anh đang chơi .Cám Ơn Trước Nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phải chăng bạn đăng nằm mơ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

0kazaki
20-06-12, 07:45 PM

lên vinagame mà đặt vấn đề mua lại bạn ah, nói 1 câu không ai không nhin đc cười

hieucolc
20-06-12, 07:48 PM
lên vinagame mà đặt vấn đề mua lại bạn ah, nói 1 câu không ai không nhin đc cười

Okazaki qua bên kia giúp mình về NPC trên Maps đc ko :D

Tuan565
20-06-12, 07:53 PM
các Pro dev JX nên cho yahoo này vào Ignore List dần đi là vừa

Phong_JxOnline
20-06-12, 08:12 PM

không có ai share đâu bạn à thời buổi này ai củng để dành riêng mình 1 cái vs share ra nghe câu cho newbie chơi

thì pro share liên ai ngờ đem đi online tức ói máu không share nửa:-s

jxvietnam
20-06-12, 08:25 PM
không có ai share đâu bạn à thời buổi này ai củng để dành riêng mình 1 cái vs share ra nghe câu cho newbie chơi

thì pro share liên ai ngờ đem đi online tức ói máu không share nửa:-s

Vote cái, mở online free còn đở, đằng này toàn "donate" =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
20-06-12, 10:52 PM

DarkOfTheMoon
21-06-12, 01:38 AM
o:-)pm thạch long đi bạn. Người đó là người viết ra server tkh mà bạn đang cần. Ngoài ra trên đây chưa ai viết dc như ong đâu....có xin cũng vô ích. Pm trực típ ổng mà xin đi...

0kazaki
21-06-12, 05:40 AM
Okazaki qua bên kia giúp mình về NPC trên Maps đc ko :D

ở đâu bạn ơi coi hoài không thấy