PDA

View Full Version : [Gunny] Hướng dẫn config gunny lên online

bachugacon122
20-06-12, 03:32 PM
Tình hình là mình thấy nhìu bạn hỏi về cách đưa gunny lên onl nên mình lập topic này để các bạn có thể làm dễ dàng

Điều kiện : đã cài được gunny off chạy ok ( HD này chỉ dành cho server gunny sử dụng sql )

I. Config chơi qua hamachi hoặc mạng lan
- Mở các file sau : +Road.Service.exe.config ở release
+Web.config, config.xml ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Vào sql--> db tank--> dbo.server.list
- Sửa tất cả IP 127.0.0.1 thành IP hamachi nếu chơi qua hamachi và thành IP máy nếu mún chơi qua mạng lan
- Nếu chơi qua hamachi thì nhớ tạo room cho người khác vào nhá
- Chạy server rùi vào test thử
II. Config gunny trên vps
- Mở các file sau : +Road.Service.exe.config, Center.Service.exe.config, Fighting.Service.exe.config, battle.xml ở release
+Web.config ở request
+Web.config, config.xml ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Sửa tất cả IP 127.0.0.1 thành IP của vps

P/s : Hi vọng là rồi đây những server gunny sẽ mọc lên như nấm :D

cararylove
20-06-12, 03:55 PM
Bạn ơi, h` mình mún làm qua no ip phải làm sao nhỉ, bạn giúp mình nhé( làm qua hamachi thì ok rùi) :)

kiepvesau96
20-06-12, 03:59 PM
Bạn ơi, h` mình mún làm qua no ip phải làm sao nhỉ, bạn giúp mình nhé( làm qua hamachi thì ok rùi) :)

qua no-ip khác gì làm online. ip động thì đừng có làm. vài tiếng đổi ip 1 lần =))
cáp quang thì mở port ra. đừng hỏi mở port kiểu gì nha

cararylove
20-06-12, 04:15 PM
Mấy bạn ơi, hamachi bị lỗi 403 forbidden : there are too many users.... thì fix làm sao??

bachugacon122
20-06-12, 04:41 PM
Mấy bạn ơi, hamachi bị lỗi 403 forbidden : there are too many users.... thì fix làm sao??

cho xin cái hình :-/:-/:-/:-/:-/:-/

minhkienxh
20-06-12, 05:24 PM
mở port modem thì mở những port nào,mà vps ram 2g thì làm dc bao nhiu mem onl

Phong_JxOnline
20-06-12, 06:37 PM
có hướng dẫn config gunny lên mạng lan k0 bạn

bachugacon122
21-06-12, 03:23 PM
có hướng dẫn config gunny lên mạng lan k0 bạn

Có hướng dẫn ở trên rùi
bộ cậu ko đọc ak
chắc là ko bik chữ =))=))

Tuan565
21-06-12, 04:56 PM
Có hướng dẫn ở trên rùi
bộ cậu ko đọc ak
chắc là ko bik chữ =))=))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ptldthang
21-06-12, 09:01 PM
sao của mình config nó báo lỗi: connect 5.50.185.25:9208 failed!

zquyenz
22-06-12, 11:55 AM
tui up lên hamachi nhưng sau đó bật sever lên là bị lỗi ip, chỉnh đúng như ông hd rồi mà sao vẫn lỗi chán...................................... x-(

trieuthanh1993
22-06-12, 01:58 PM
config IP guny lên no-ip thì config những file nào hả chủ thớt :)

bachugacon122
22-06-12, 02:38 PM
config IP guny lên no-ip thì config những file nào hả chủ thớt :)

Config lên no-ip thì vẫn config giống như lên vps và cậu phải mở port gì đó mình quên rùi

305 người xem mà ko có lấy 1 lần tks là sao trời

zquyenz
22-06-12, 09:47 PM
Này cậu, sao tớ chỉnh lên hamachi như cậu chỉ mà sao lúc run sever nó lại kêu ip đó sai..Giúp mình với :((

trieuthanh1993
23-06-12, 07:57 AM
Config lên no-ip thì vẫn config giống như lên vps và cậu phải mở port gì đó mình quên rùi

305 người xem mà ko có lấy 1 lần tks là sao trời

k biết tren 4rum có bài hướng dẫn mở port + config k bạn :)

daklakvui
27-06-12, 05:38 PM
Bác chủ thớt hộ em với em config đúng thế rồi run sv nó ra như này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn cho về Ip 127.0.0.1 Thì vẫn vào gunny bình thường hộ em với :d

qwedyy
28-06-12, 06:33 PM
sao mình lấy 1 cái máy tính khác không vào được web vậy
mình config đầy đủ Hamachi

ookurooo
28-06-12, 08:25 PM
sao mình lấy 1 cái máy tính khác không vào được web vậy
mình config đầy đủ Hamachi

bạn xem đã tắt tường lửa chưa . lúc trc mình cũng bị vây , kiếm cả ngày mới bik sửa , nếu đc thì tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

đã config trong dbo.Server_list chưa bạn

nguyendung2011
28-06-12, 08:35 PM
các bạn cho mình hỏi thêm tí về gunny online trên hamachi, mình đã cofig đầy đủ như trên hướng dẫn, cả trong SQL đổi ip 127.0.0.1 thành ip hamachi rùi mà vẫn bị lỗi thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sever thì vẫn run ok ko lỗi j hết, hình cụ thể:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai bít chỉ giùm, tks nhiều :x

ookurooo
28-06-12, 08:39 PM
các bạn cho mình hỏi thêm tí về gunny online trên hamachi, mình đã cofig đầy đủ như trên hướng dẫn, cả trong SQL đổi ip 127.0.0.1 thành ip hamachi rùi mà vẫn bị lỗi thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao trong cái run sv của bạn còn có dòng 127.0.0.1 là sao thế nhỉ
config lại đi nhá

ptldthang
28-06-12, 08:43 PM
cái này là chưa tăt tường lửa, bạn vào run gõ services.msc tìm đến firewall rùi tắt nó đi

sửaIP trong file battle.xml ở road. rồi lập acc mới thử vô coi

nguyendung2011
28-06-12, 08:47 PM
sao trong cái run sv của bạn còn có dòng 127.0.0.1 là sao thế nhỉ
config lại đi nhá

cái đó là trong file Fighting.Service.exe.config của forder Fight của sever (Release) , nếu đổi ip là nó báo lỗi ip 9208 liền bạn ah

ookurooo
28-06-12, 08:59 PM
cái đó là trong file Fighting.Service.exe.config của forder Fight của sever (Release) , nếu đổi ip là nó báo lỗi ip 9208 liền bạn ah

mình config hết tất cả folder chứ đâu có chừa cái nào đâu
bạn dùng notepad ++ để config tất cả lun để đở thiếu sót

nguyendung2011
28-06-12, 09:21 PM
zụ này có vẻ khó mò :D, đổi ip hết những nơi đổi được cũng ko vào được, load 83% là nó báo lỗi này

sửa thì tớ sửa bằng notepad ++ rùi, ip đổi sạch 127.0.0.1 thành ip hamachi rùi (kể cả file Fighting.Service.exe.config ) do sửa file battle.xml trong road nên nó ko báo lỗi port 9208 nữa mà vẫn ko được, ngán nhỉ :D

ookurooo
28-06-12, 09:27 PM
zụ này có vẻ khó mò :D, đổi ip hết những nơi đổi được cũng ko vào được, load 83% là nó báo lỗi này

sửa thì tớ sửa bằng notepad ++ rùi, ip đổi sạch 127.0.0.1 thành ip hamachi rùi (kể cả file Fighting.Service.exe.config ) do sửa file battle.xml trong road nên nó ko báo lỗi port 9208 nữa mà vẫn ko được, ngán nhỉ :D

để mai mình up cho flie config thử xem sao

nguyendung2011
28-06-12, 09:47 PM
để mai mình up cho flie config thử xem sao

ok, tks bạn :x :x :x :x 30 chả cá

Fucker9x
28-06-12, 10:05 PM
Tình hình là mình thấy nhìu bạn hỏi về cách đưa gunny lên onl nên mình lập topic này để các bạn có thể làm dễ dàng

Điều kiện : đã cài được gunny off chạy ok ( HD này chỉ dành cho server gunny sử dụng sql )

- Sửa tất cả IP 127.0.0.1 thành IP hamachi nếu chơi qua hamachi và thành IP máy nếu mún chơi qua mạng lan
- Mở các file sau : +Road.Service.exe.config, Center.Service.exe.config, Fighting.Service.exe.config, battle.xml ở release
+Web.config ở request

bạn cho hỏi nếu đưa online nên vps thì có cần up gunny vào đó ko ? hay vẫn để ở máy và chỉ config files trên máy thành ip của vps thui ...

bachugacon122
29-06-12, 07:29 AM
bạn cho hỏi nếu đưa online nên vps thì có cần up gunny vào đó ko ? hay vẫn để ở máy và chỉ config files trên máy thành ip của vps thui ...

Phải cài off trên vps rùi mới config lên onl dc bác ak:-L

daklakvui
29-06-12, 05:10 PM
cái này là chưa tăt tường lửa, bạn vào run gõ services.msc tìm đến firewall rùi tắt nó đi

Bạn ơi mình đã tắt bức tường lửa đi rồi nhưng mà vẫn bị là thế nào vậy bạn hjxhjx

01676598479
23-07-12, 07:28 PM
[/COLOR]
Bạn ơi mình đã tắt bức tường lửa đi rồi nhưng mà vẫn bị là thế nào vậy bạn hjxhjx

Cũng bị tương tự bác này ai giúp với :(,tiện đây ai có thể giúp mình online gunny qua No-ip với :(

ducsky09
24-07-12, 10:54 AM
Mình đã chỉnh tất các IP thành máy mình trong tất các file và đã chạy được...(theo bác chủ thớt bị lỗi liền)...
Nhưng mà để máy thằng bạn vào được thì nó cũng gõ 192.168.1.2/gunny/login.htm à?:-?:-?...

01676598479
24-07-12, 12:59 PM
Sao mình làm như bác chủ thớt thì bị chạy sever lỗi tùm lum hết,còn để ip 192.168.1.100 của máy lại không bị :-ss

hoduchuy113
25-07-12, 03:53 PM
Để đưa gunny lên online bằng no-ip thì các bạn đổi ip trong road,fight,center và request thành ip lan ( Cái Request thì mình nhớ không rõ :D .Nếu để ip lan bị lỗi thì các bạn đổi lại ip wan vậy ) . Còn trong trang web thì đổi thành domain. Sv_list trong DB thì đổi thành ip wan ;))

01676598479
26-07-12, 01:23 PM
Bạn có thể team giúp mình được không :D,mình chỉnh ip trong db sevelist thì vào kết nối sever thất bại,còn request để ip wan thì tới 83% là lỗi :(

hd.vuduong
26-07-12, 03:46 PM
Suy luận đơn thuần là muốn đưa lên onl máy phải có 1 ip cố định trên mạng (có thể dùng hamachi, no-ip, EveryDNS.....)

Sau đó config tất cả các file có 127.0.0.1 thành IP cố định mà các phần mềm cung cấp!

Mở các port cần thiết (cách mở thì tùy vào từng loại model mà bạn dùng nhé, port bao nhiêu thì các bác tìm trong các file config ip 127.0.0.1 ý, đừng quên port 80 nhé :P )

01676598479
27-07-12, 09:00 AM
mình đã làm đầy đủ như bạn nói nhưng ở máy B đăng nhập vào thì đến 99% báo kết nối sever thất bại :(( ai giúp với,mở port 9200 chưa được không bik phải lỗi này ko :(

hoduchuy113
27-07-12, 09:23 AM
Đăng nhập tới 99% thất bại là do chưa chỉnh trong sv_list trong DB

01676598479
27-07-12, 10:21 AM
Mình chỉnh rùi bạn,ip wan hoặc tên domain vẫn bị :(

tronghue123198
27-07-12, 06:04 PM
Mình đã config đc thanks nhé.
link admin cho bạn nào test:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> id và pass : admin

nhoksock97
27-07-12, 06:30 PM
link admin cho bạn nào test:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> id và pass : admin

cái link của bạn ko vào dc

Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với gunnyvip.myvnc.com:8000
Đề xuất:
Thử tải lại: gunnyvip.­myvnc.­com:­8000
.........................
ai giúp em cái lỗi config lên hamachi với nó bị vậy nè
em lấy acc cũ đăng nhập vô thì bị vậy

còn đăng nhập acc mới đăng kí thì bị vậy em config đầy đủ hết rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

01676598479
27-07-12, 06:40 PM

Hướng dẫn mình mở port khác port 80 với mình mở mà test trên canyouseeme toàn báo error :((

tronghue123198
27-07-12, 07:14 PM
cái link của bạn ko vào dc

Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với gunnyvip.myvnc.com:8000
Đề xuất:
Thử tải lại: gunnyvip.­myvnc.­com:­8000
.........................
ai giúp em cái lỗi config lên hamachi với nó bị vậy nè
em lấy acc cũ đăng nhập vô thì bị vậy

còn đăng nhập acc mới đăng kí thì bị vậy em config đầy đủ hết rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

hehe, mình treo máy đi ăn cơm làm sao bạn vào đc.jowf vào đc rùi. =))

Hướng dẫn mình mở port khác port 80 với mình mở mà test trên canyouseeme toàn báo error :((

mình toàn vào thẳng modem mở thui.đâu phải soft làm jif.mà modem mình ko mở đc port 80,kích mở là bị treo modem lun,phải rs modem mới hết.ai bít chỉ giùm.

01676598479
27-07-12, 08:12 PM
hehe, mình treo máy đi ăn cơm làm sao bạn vào đc.jowf vào đc rùi. =))

mình toàn vào thẳng modem mở thui.đâu phải soft làm jif.mà modem mình ko mở đc port 80,kích mở là bị treo modem lun,phải rs modem mới hết.ai bít chỉ giùm.

Bạn mở port xong check trên canyouseeme.org có được không,mình mở trong modem rồi test nhưng đều bị lỗi :-ss

tronghue123198
27-07-12, 08:23 PM
Bạn mở port xong check trên canyouseeme.org có được không,mình mở trong modem rồi test nhưng đều bị lỗi :-ss

check đc bạn ơi.mở đc thì bạn mới vào đc chứ. :))
bạn ko mở đc trên modem có thể dùng tool mở cũng đc.

01676598479
27-07-12, 08:27 PM
check đc bạn ơi.mở đc thì bạn mới vào đc chứ. :))
bạn ko mở đc trên modem có thể dùng tool mở cũng đc.

khoảng 10h bạn onl mở port giúp mình được ko,hoặc mai cũng được :D

tronghue123198
27-07-12, 08:32 PM
khoảng 10h bạn onl mở port giúp mình được ko,hoặc mai cũng được :D

bạn có thể dung to ol này mở cũng đc: Simple Port Forwarding.Mình thấy mở == cái này ko bị lỗi đâu.bạn thử đi nhé.

01676598479
27-07-12, 08:35 PM
bạn có thể dung to ol này mở cũng đc: Simple Port Forwarding.Mình thấy mở == cái này ko bị lỗi đâu.bạn thử đi nhé.

Mình mở = cái này,test = cái này thì ok nhưng trong canyouseeme với mấy cái khác thì không được :((

tronghue123198
27-07-12, 08:38 PM
Mình mở = cái này,test = cái này thì ok nhưng trong canyouseeme với mấy cái khác thì không được :((

mình mở mãi rùi đâu có sao, bạn có thể check lun trên to ol này đc mà. =))

01676598479
27-07-12, 09:56 PM
Mình test trên cái đó thì ok,nhưng trong canyouseeme thì lỗi :(

GamesVN
29-07-12, 12:15 AM

Do bạn chỉnh sai IP
vào start-> run-> cmd-> đánh ipconfig để xem ip máy mình là gì rồi chỉnh.

hoduchuy113
30-07-12, 01:56 PM

thoaithoai
30-07-12, 07:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nỗi này là sao ?

hoduchuy113
30-07-12, 07:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nỗi này là sao ?

Lỗi đó là do bạn để sai ip.................

01676598479
30-07-12, 07:38 PM
Cài hoài mà hum onl được chán ghê :(

tronghue123198
30-07-12, 08:56 PM
config online thì chuyển hết sang ip lan, server chuyển sang ip wan. thế là được thui.
Demo online nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

01676598479
30-07-12, 09:29 PM
config online thì chuyển hết sang ip lan, server chuyển sang ip wan. thế là được thui.
Demo online nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn cho mình xin cái yahoo được không :D

tronghue123198
30-07-12, 09:50 PM
Bạn cho mình xin cái yahoo được không :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))

01676598479
30-07-12, 09:56 PM
Cho mình cái yahoo đi :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tronghue123198
30-07-12, 10:26 PM
Cho mình cái yahoo đi :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bạn có thể pm theo nick này.mình online ngoài tiệm nét rùi.
hoduchuy_1997 :))

01676598479
30-07-12, 10:31 PM
Bạn có thể chỉ sơ sơ về cách làm không,mình làm như bạn nói vào được 99% là kết nối thất bại rồi :-ss

tronghue123198
30-07-12, 10:33 PM
cứ như vậy mà làm thui. 99% là chưa config ip trong server list trong db_tank

mtva123
30-07-12, 10:52 PM
Vào sql--> db tank--> dbo.server.list

em k hiểu
bác cho tí ảnh giúp đi

tronghue123198
30-07-12, 11:05 PM
Vào sql--> db tank--> dbo.server.list

em k hiểu
bác cho tí ảnh giúp đi

Viết rõ vậy còn không hiểu jif nữa. Vào sql--> db tank--> dbo.server.list thấy có ip nào thì thay ip đó. nếu chơi qua hamachi thì thay = ip hamachi, chơi lan thì thay = ip lan. ko bít nói thế nào hơn nữa. =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

01676598479
31-07-12, 11:22 AM
Viết rõ vậy còn không hiểu jif nữa. Vào sql--> db tank--> dbo.server.list thấy có ip nào thì thay ip đó. nếu chơi qua hamachi thì thay = ip hamachi, chơi lan thì thay = ip lan. ko bít nói thế nào hơn nữa. =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

Bạn team giúp mình được không,cài như bạn bị lỗi tùm lum hết :-ss,yahoo mình:kyucbuon_pl

tronghue123198
31-07-12, 06:43 PM
Bạn team giúp mình được không,cài như bạn bị lỗi tùm lum hết :-ss,yahoo mình:kyucbuon_pl

Có jif mà lỗi, Mình cài được thì mình mới bảo chứ.
Web của mình nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

suhoang001
07-08-12, 02:18 PM
qua no-ip khác éo gì làm online. ip động thì đừng có làm. vài tiếng đổi ip 1 lần =))
cáp quang thì mở port ra. đừng hỏi mở port kiểu gì nha

01676598479
09-08-12, 06:22 PM
Mình vẫn bị lỗi 99% khi mở online qua no-ip híc,và add port thì test trên canyouseeme.org chỉ đc port 80 ai có thể giúp với :((

thangngo6
18-08-12, 04:16 PM
nhờ hoduchuy lên onl đc = hamachi rùi nhưng người khác vào thì load màn hình đen xì
ai bít sao ko

ssssss12
18-08-12, 08:22 PM
Mình up lên hamachi
Đã sửa hết ip theo HD
Nhưng lúc chạy sv thì nó Connect failed to 5.32.69.72 (IP hmc của mình)
Sửa ntn hả các bác

Youekenres987
26-02-13, 08:33 AM

+Web.config ở request

Mình cần bạn giúp đở mình về cài HD Gunny off:D vì mình là newber nên ko biết gì cả:D mong bạn giúp

zbiffz
26-04-13, 04:14 PM
config mạng Lan như đầu topic. k khác 1 cái gì

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.jpg

và load ở máy khác 99% đứng

JokerRules
26-04-13, 08:25 PM
config mạng Lan như đầu topic. k khác 1 cái gì

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.jpg

và load ở máy khác 99% đứng

Cái lỗi nó ghi ở Center kìa. Bạn chụp hình cái center mình xem thử

nhtl047439
13-05-13, 09:33 AM
bác biết làm config lên no-ip không ??

vitti
01-05-18, 08:54 AM
em run sever được rồi nhưng khi vào web thì nó như này ạ. Ai giúp em với