PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp một số vấn đề về JX

nhoxan
19-06-12, 11:59 AM
hiện tại em định làm skill 150 cho jx AWJX anh jxvietnam share nhưng 2 id của skill lại khác nhau thí vụ skill cửu cung phi tinh trong file skill là 94 còn trong file questkey lại là 83 thì phải thế thì em nên add id nào vào để nhận đc bí kíp cửu cung phi tinh ........... nếu bây em giờ em add skill 150 vào thì làm như thế nào nó có res của bí kíp 150 nhỉ? pro nào giúp newbie với thanks

ahoo125
19-06-12, 01:18 PM
hiện tại em định làm skill 150 cho jx AWJX anh jxvietnam share nhưng 2 id của skill lại khác nhau thí vụ skill cửu cung phi tinh trong file skill là 94 còn trong file questkey lại là 83 thì phải thế thì em nên add id nào vào để nhận đc bí kíp cửu cung phi tinh ........... nếu bây em giờ em add skill 150 vào thì làm như thế nào nó có res của bí kíp 150 nhỉ? pro nào giúp newbie với thanks
Nhận bí kíp thì dùng id của questkey chứ nhỉ, còn ko muốn học qua bí kíp mà có sẵn trực tiếp skill thì dùng id trong skill.
Vấn đề còn lại mình ko rõ, nhờ các pro khác giải quyết dùm.

jxvietnam
19-06-12, 02:06 PM
bạn hiểu nhầm rồi
id questkey là để dùng add questkey
còn id skill là dùng AddMagic

còn vụ skill 150 thì dùng server của heocon hoặc các server có sẵn đề dùng !

nhoxan
19-06-12, 08:53 PM
thanks jxvietnam nhiều nhé! thi thế nào rồi ông có điểm chưa