PDA

View Full Version : [JX] Show Bộ Web Sắp Share

trieu.design
18-06-12, 01:06 PM
Qua Bộ Web Share Web Jx gamezone v1.0 của ông anh Osin mình share hồi kì thấy Bác khoamamktvn show cái web tiếu ngạo của bác ấy mà ko share và bị phát hiện là cái show đó url là tl.gate.vn thấy hơi ức chế. Mình share demo cho mọi người xem tuy không hay bằng các pro nhưng đóng góp:

Link Share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

Tóm Tắt: dùng code forest web của bác Mr.Quy share bên box mu share minh rip skin của thiên long rồi làm lại mọi thứ lưu bằng txt thuận tiện cho up lên host tránh doss game.Còn trang quản lý account lại đang nghiên cứu khi nào xong mới send.

P/s: Mọi người đừng chém nhé ^^ \m/ mình sẽ share sau vài ngày nữa.

Bybaybong
18-06-12, 01:35 PM
đã tks xé team mong bán share sớm

trieu.design
18-06-12, 03:02 PM
mai mình có thể share nhưng edit lại cột bên và trên header tại chưa chỉnh xong

kiwan
19-06-12, 07:46 PM
thanks bác trước đợi fix trang quản lí acc là okê ;)

jxvietnam
20-06-12, 07:50 AM
Các bạn qua topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để thảo luận nha !

Mình xin phép khóa topic !