PDA

View Full Version : Fix dung luyện đã test ok :)

pikeman20
17-06-12, 08:25 PM
Theo tinh thần làm đc gì share 50%, hôm nay mình mạo muội share cho ae bản fix dung luyện ae đang tìm kiếm. Và dìm hàng những bạn bán server có chỉ có mỗi dòng " Fix dung luyện " mà tăng giá lên.

Cái này đã dung luyện được nhẫn và lắc ( mình backup 2>3 ngày trước nên không biết có cái fix dung luyện đá cường hóa chưa :) ).
Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý: Backup Db_Tank trước khi chạy nhỡ có vấn đề xảy ra mình không chịu trách nhiệm nếu bạn không backup
Cái này đã được add 200 item do trminhpc share nhưng chưa add 3 item sau các bạn thông cảm giúp :).
CREDIT By pikeman20 and mrken2513
[you] thấy hay thì nhấn Thank nào :)

quangbaoit
17-06-12, 08:52 PM
Theo tinh thần làm đc gì share 50%, hôm nay mình mạo muội share cho ae bản fix dung luyện ae đang tìm kiếm. Và dìm hàng những bạn bán server có chỉ có mỗi dòng " Fix dung luyện " mà tăng giá lên.

Cái này đã dung luyện được nhẫn và lắc ( mình backup 2>3 ngày trước nên không biết có cái fix dung luyện đá cường hóa chưa :) ).
Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý: Backup Db_Tank trước khi chạy nhỡ có vấn đề xảy ra mình không chịu trách nhiệm nếu bạn không backup
Cái này đã được add 200 item do trminhpc share nhưng chưa add 3 item sau các bạn thông cảm giúp :).
CREDIT By pikeman20 and mrken2513
quangbaoit thấy hay thì nhấn Thank nào :)

xin lỗi mời ông đính chính lại hôm tui share trên chỗ chat = nick của mrken ông đính chính lại dùm.

mrken2513
17-06-12, 09:13 PM
xin lỗi mời ông đính chính lại hôm tui share trên chỗ chat = nick của mrken ông đính chính lại dùm.

??? chat = nick mrken nào thế???

kuldo
17-06-12, 09:16 PM
??? chat = nick mrken nào thế???

Nick này nè, nhiều mem cũng biết mà!

mrken2513
17-06-12, 09:18 PM
Nick này nè, nhiều mem cũng biết mà!

Tôi với pikeman fix lỗi này mà. Liên quan gì đến quangbaoit

kuldo
17-06-12, 09:21 PM
Tôi với pikeman fix lỗi này mà. Liên quan gì đến quangbaoit

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YU_SAEHA
17-06-12, 09:27 PM
chủ topic đẹp zai share luôn cái sv cậu đang dùng được hok ?
để mình chơi off , mấy thằng sv pri toàn thấy VND ak

mrken2513
17-06-12, 09:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái đó k biết. Hqa tôi và pike ngồi làm cái này.

pikeman20
17-06-12, 09:43 PM
Nhảm nhí! Cái cậu share là file dll ở trong sv, đề nghị cậu down cái của tớ và xem nó là file dll hay là file sql nhé chấm hết. Nói thật tớ thấy cậu là 1 tên bịp chứ không phải một pro, điều chứng minh là trên web cậu có nói
-update phó bản Đại chiến rồng
-update phó bản đấu trường gà
-update phó bản pháo đài hắc ám
mà trong khi đó tớ hỏi cậu bảo cậu chỉ có giải cứu gà con và bộ lạc tà thần. => Bịp hay nổ đây :(
Một điều nữa, cậu cứ khăng khăng bảo cái dung luyện ở server vậy đủ hiểu cái source cậu fix ở đâu ra rồi.

mrken2513
17-06-12, 10:55 PM
Nhảm nhí! Cái cậu share là file dll ở trong sv, đề nghị cậu down cái của tớ và xem nó là file dll hay là file sql nhé chấm hết. Nói thật tớ thấy cậu là 1 tên bịp chứ không phải một pro, điều chứng minh là trên web cậu có nói
-update phó bản Đại chiến rồng
-update phó bản đấu trường gà
-update phó bản pháo đài hắc ám
mà trong khi đó tớ hỏi cậu bảo cậu chỉ có giải cứu gà con và bộ lạc tà thần. => Bịp hay nổ đây :(
Một điều nữa, cậu cứ khăng khăng bảo cái dung luyện ở server vậy đủ hiểu cái source cậu fix ở đâu ra rồi.

Đáng ra ông k nên tiết lộ để ông ý mò trong gameserver.dll chứ =))

silop1d
17-06-12, 11:22 PM
Tớ cá chắc fix dung luyện trong gameserver tớ đã test đi test lại nhìu lần mới mạo mụi nói thế. :)

pikeman20
18-06-12, 06:34 AM
Tớ cá chắc fix dung luyện trong gameserver tớ đã test đi test lại nhìu lần mới mạo mụi nói thế. :)

Tùy cậu! Nếu cậu fix được bằng dll trong sv thì thôi tớ không có gì để nói cả. Nếu cấu muốn kiểm chứng thêm 1 lần nữa, cậu down bản 3.0 gốc thay db đó vào cậu sẽ thấy lỗi dung luyên.

quangbaoit
18-06-12, 07:13 AM
Đáng ra ông k nên tiết lộ để ông ý mò trong gameserver.dll chứ =))

cái này hôm nọ tui share file dll rồi sao lại nói tiết lộ tui gì

bboynam99
18-06-12, 08:18 AM
Hôm qua có fix bằng cái dll,nhưng không được
Thì ra phải thêm trong Fusion nữa
Không có data trong Fussion thì sao mà dung luyện được:-"
PS:Bản của mình chưa cập nhật 200 item mới của minhtri

kiepvesau96
18-06-12, 08:58 AM
cứ tranh cái nhau đê. share nick nhau mượn à .:)) h đánh nhau cmn đê :))b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

pikeman20
18-06-12, 09:15 AM
Hôm qua có fix bằng cái dll,nhưng không được
Thì ra phải thêm trong Fusion nữa
Không có data trong Fussion thì sao mà dung luyện được:-"
PS:Bản của mình chưa cập nhật 200 item mới của minhtri

Cái sql mình share đã add 200 item rồi đó cậu :)

mrken2513
18-06-12, 11:59 AM
Nếu còn không được thì phải add thêm ở dbo.Item_Fusion

silop1d
18-06-12, 12:03 PM
hài nhĩ không tin teamviewer sang mà xem nè, đã bảo cái gameserver trong bản no bug 80% là không dung luyện được. chả cần add cái query đó làm gì chỉ cần mang gameserver.dll từ server chưa fix bug copy đè vào server fix bug đó thì bik ngay thôi .
Có vụ gì dung luyện mà fix trong shop_good mới chết

Ngây Thơ
18-06-12, 12:05 PM
Cho hỏi là tải về bỏ vào đâu ạ :-S
Mình là newbie nên không biết!

P/s: Mình thấy của ai không quan trọng lắm, chủ yếu là tinh thần share và học hỏi lẫn nhau để nâng trình Gunny là được rồi :D

silop1d
18-06-12, 12:09 PM
Nếu dùng bản chưa fix bug thì không cần nhé.
Còn dùng bản no bug 80% thì tải về cũng vô dụng thôi bạn ơi!!!

Ngây Thơ
18-06-12, 12:13 PM
Bản của mình là nhờ người khác teamview cài hộ.
Thấy là mọi thứ đều tải từ trong topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ có tải folder bomb tử topic no bug 80% thôi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Như vậy thì của mình sẽ là bản chưa fix bug hay là sao bạn!?

pikeman20
18-06-12, 12:38 PM
Bản của mình là nhờ người khác teamview cài hộ.
Thấy là mọi thứ đều tải từ trong topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ có tải folder bomb tử topic no bug 80% thôi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Như vậy thì của mình sẽ là bản chưa fix bug hay là sao bạn!?

Bản đó chưa fix bug cậu :) cái này cậu vào sql để run querry nhé :)

trminhpc
19-06-12, 11:45 AM
good job! nhưng tớ fix d.c dung luyện mảnh ghép, mui~ khoan, đá cường hóa, hợp thành, nhẩn, lắc ;))
Nhưng mảnh ghép dây chuyền với mấy cái huy hiệu thì chưa d.c #-o

mrken2513
19-06-12, 12:08 PM
good job! nhưng tớ fix d.c dung luyện mảnh ghép, mui~ khoan, đá cường hóa, hợp thành, nhẩn, lắc ;))
Nhưng mảnh ghép dây chuyền với mấy cái huy hiệu thì chưa d.c #-o

Mấy cái nì làm tương tự mà bác :P
Bác share e pb bltt và gcgc dùng ngon đc k ạ :P

Fanclub_all
19-06-12, 05:19 PM
cái này dùng sao vậy cả nhà không hiểu , mình mới chơi gunny ah :((

hoduchuy113
19-06-12, 05:33 PM

Bạn ơi vậy bạn cho mình hỏi bạn xài bản nào là fix được dung luyện vậy.Tại mình đang xài bản fix bug 80% nhưng tải của chủ thớt vào xài không được :(

silop1d
19-06-12, 07:32 PM
gameserver + release mình tự build từ source 3.0 được share trên 4rum bạn ạ. Chứ không dùng mấy server đó . :)

pikeman20
19-06-12, 08:35 PM
trminhpc share cái admin của ông đê :"> thèm cái đó nhất mà không có :))

minhkienxh
21-06-12, 12:25 PM

kutevip1064
31-10-12, 10:44 AM
Backup file bằng cách nào ai chỉ mình với :((