PDA

View Full Version : [JX] Hết thuốc chữa thỉnh cao nhân giúp đỡ ( Jx online )

hieucolc
16-06-12, 06:54 PM
em muốn mở 1 Sv free cho Mem chơi nhân dịp hè nhưng mà có 1 số vướng mắc ko biết do máy hay dho em gà nên nhờ các cao nhân giúp đỡ

1 : mở hết các port cần thiết rồi
2 : đã làm như hướng dẫn đổi hết IP trong Sv thành IP wan và tạo 1 card mạng ảo khi khởi động Sv thì báo lỗi Bishop và phải đổi IP bishop thành IP LAN
3 : em chắc bất lực rồi. còn cách cuối không biết các bác có giúp đc em ko
4 : bác nào có Anti Chống Cheat Nhân Vật là đc rồi cho em xin 1 bản hoặc có thể bán cho em nhưng với giá Ưu đãi nhé vì em mở Free mà :-*

5 : cảm ơn các bác đã ghé qua Thanks các bác

ngheolavaydo
16-06-12, 10:29 PM
em muốn mở 1 Sv free cho Mem chơi nhân dịp hè nhưng mà có 1 số vướng mắc ko biết do máy hay dho em gà nên nhờ các cao nhân giúp đỡ

1 : mở hết các port cần thiết rồi
2 : đã làm như hướng dẫn đổi hết IP trong Sv thành IP wan và tạo 1 card mạng ảo khi khởi động Sv thì báo lỗi Bishop và phải đổi IP bishop thành IP LAN
3 : em chắc bất lực rồi. còn cách cuối không biết các bác có giúp đc em ko
4 : bác nào có Anti Chống Cheat Nhân Vật là đc rồi cho em xin 1 bản hoặc có thể bán cho em nhưng với giá Ưu đãi nhé vì em mở Free mà :-*

5 : cảm ơn các bác đã ghé qua Thanks các bác

pm yh : ngheolavaydo tôi giúp qua teamview đưa sv lên online cho =P~ giúp cho bạn miễn phí

nghiadht
16-06-12, 10:31 PM
pm yh : ngheolavaydo tôi giúp qua teamview đưa sv lên online cho =P~ giúp cho bạn miễn phí

Đời Hiếm người như vầy lắm .. trừ mấy bác support =P~

kt12d1
16-06-12, 10:39 PM
v.đề CE hiện tại đang rất nan giải... và hiện tại mình mìh cũng muốn giúp bạn nhưg phải xem hacker nó có jòm ngó sv bạn k mới là điều đág nói... -))~ pm yahoo nhé

hieucolc
16-06-12, 11:03 PM
rất cảm ơn 2 bác giúp đỡ em đã Add yahoo chưa thấy phản hồi mong 2 bác giúp em nhé