PDA

View Full Version : [JX] < Xin Xỏ > Map full ( ai có bao nhiêu xin bấy nhiêu )

keraotinh
15-06-12, 10:35 PM
Trong quãng thời gian qua có rất nhiều anh em trong diễn đàn đã giúp đỡ mình . Mình cám ơn rất nhiều

Hiện tại mình tính dev lại 1 server như CTC của VNG , với full map chuẩn như thời công thành chiến với 7 thành 8 trấn đào hoa đảo , nhà tù .. Bạn nào có file map +
maplist.ini thì cho mình xin , mình cám ơn nhiều lắm .

thaihoa91
15-06-12, 10:38 PM
Thứ 1, mún làm dc server nhìu bản đồ hơn 80 thì fải dùng Server có nền là nhoxyeunhac92, còn các server khác chỉ giới hạn 80 bản đồ !

Thứ 2, bạn fải bít về Trap, nó là cái fần chuyển maps hay đi wa chỗ trong thôn hay ngoài thôn, nó quyết định nơi nào đánh dc, và nơi nào ko đánh dc !

Theo tui bít, bạn ko thể lấy full Trap, vì sẽ có nhìu maps đường dẫn LUA của Trap khác !

Thứ 3, học cách unpack để tự lấy dc maps của VNG !

keraotinh
15-06-12, 10:51 PM
Thứ 1, mún làm dc server nhìu bản đồ hơn 80 thì fải dùng Server có nền là nhoxyeunhac92, còn các server khác chỉ giới hạn 80 bản đồ !

Thứ 2, bạn fải bít về Trap, nó là cái fần chuyển maps hay đi wa chỗ trong thôn hay ngoài thôn, nó quyết định nơi nào đánh dc, và nơi nào ko đánh dc !

Theo tui bít, bạn ko thể lấy full Trap, vì sẽ có nhìu maps đường dẫn LUA của Trap khác !

Thứ 3, học cách unpack để tự lấy dc maps của VNG !

Bác cho mình hỏi bác có các bài viết về Trap ko .... link web cũng đc :) cám ơn bác nhiều

thaihoa91
15-06-12, 11:17 PM
Có ở kho lưu trữ hết rùi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>