PDA

View Full Version : Fix lỗi mất thương thành của anh em

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
15-06-12, 02:33 PM
Lỗi là do anh em đã xoá mất cái backstage chỉ cần copy bỏ vào là ok thôi. Mình đã thử ok rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
15-06-12, 05:31 PM
Lỗi là do anh em đã xoá mất cái backstage chỉ cần copy bỏ vào là ok thôi. Mình đã thử ok rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

...cái folder đó khi chạy thành công mongodb nó sẽ tự tạo ra...=)) khi tin xóa hết file trong D:\HH\mongodb-win32-i386-2.0.4\bin\mongodbdata

Chạy lại xem nó có tạo 2 folder đó không (xóa folder nó chỉ mất dữ liệu nhân vật thui)..Chã liên quan j tới mất TT trên win 7 cả 8-}

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
15-06-12, 05:41 PM
Không tin thì hai xóa thử đi rồi biết có gì đâu

hai07dv
15-06-12, 06:16 PM
Không tin thì hai xóa thử đi rồi biết có gì đâu

Ý mình ở đây là không có chuyện chạy mongodb ok mà lại không có folder backstage ...2 folder đó là lưu trữ database của nhân vật..Xóa đi # j del game =))

Nếu nói mất thương thành do ko có folder "backstage " thì xem cái bản share đầu tiên xem có không..Chắc chắn là có mà TT cũng đâu có hiện 8-}

mrsmith59
15-06-12, 06:19 PM
Ý mình ở đây là không có chuyện chạy mongodb ok mà lại không có folder backstage ...2 folder đó là lưu trữ database của nhân vật..Xóa đi # j del game =))

thế ông biết fix thì chỉ anh em đi. sao phải giấu thế...:Laluot_95::Laluot_191:

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
15-06-12, 06:57 PM

Nếu nói mất thương thành do ko có folder "backstage " thì xem cái bản share đầu tiên xem có không..Chắc chắn là có mà TT cũng đâu có hiện 8-}

Mình không biết họ vô tình cũng tưởng file backstage sẻ tạo lại hay họ cố tình chơi nhau thì mình không biết. Chỉ biết xóa nó đi mở game tại lại sẻ không hiện đồ trong thương thành ra, mà copy bo file gốc này vào sẻ có vật phẩm trong tt.