PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp em cách làm vòng sáng chạy vòng quanh trang bị!

ngaunachay
15-06-12, 11:19 AM
Ai chỉ em hoặc cho em topic hướng dẫn tạo vòng sáng chạy quanh trang bị với !!! Thanks

Edward_Newgate
15-06-12, 11:23 AM
Dễ lắm
Bỏ tiền ra mua ý :)

assaa
15-06-12, 12:33 PM
có 2 cách
1. Bỏ tiền ra mua
2. Dev từ source full (Cái này khó nếu không có trình độ và khả năng)

ngaunachay
15-06-12, 12:55 PM
có 2 cách
1. Bỏ tiền ra mua
2. Dev từ source full (Cái này khó nếu không có trình độ và khả năng)

Em thấy server Tình Huynh Đệ Kết hợp với NhoxYeuNhac92 có nhưng mà ko biết nằm trong thư mục nào để xem ai biết chỉ em với

ngheolavaydo
15-06-12, 01:26 PM
Em thấy server Tình Huynh Đệ Kết hợp với NhoxYeuNhac92 có nhưng mà ko biết nằm trong thư mục nào để xem ai biết chỉ em với

muốn có vòng sáng thì khó lắm bạn ạ ( trước sau gì cũng share thôi :x vấn đề là time 1 năm hoặc 10 năm nữa sẽ có #-o )
theo tôi mấy cái vòng sáng ko quan trọng lắm :"> - quan trọng tính năng sv cho nó oke là được , vòng sáng chỉ là cái bề ngoài để nhìn thôi chứ có tác dụng gì đâu >:) - bạn cố gắng trú trọng vào sv thì sẽ hay hơn 8-| góp ý thôi

lzlsky301
15-06-12, 01:33 PM
muốn có vòng sáng thì khó lắm bạn ạ ( trước sau gì cũng share thôi :x vấn đề là time 1 năm hoặc 10 năm nữa sẽ có #-o )
theo tôi mấy cái vòng sáng ko quan trọng lắm :"> - quan trọng tính năng sv cho nó oke là được , vòng sáng chỉ là cái bề ngoài để nhìn thôi chứ có tác dụng gì đâu >:) - bạn cố gắng trú trọng vào sv thì sẽ hay hơn 8-| góp ý thôi
Vòng sáng thì sever NhoxYeuNhax92 của Cyberteam share rùi đó thôi 8-|.
@chủ 2pic: Sử dụng sever đó thì sẽ có vòng sáng, còn bạn muốn có vòng sáng cho sever riêng bạn thì phải vận dụng C++ build từ source thui.:">

jxvietnam
15-06-12, 02:17 PM
Vấn đề này đã đc hỏi và trả lời nhiều lần !

Mình xin phép close topic tại đây !