PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp về lỗi C++

blackpowercp
15-06-12, 02:20 AM
em chạy sv tình huynh đệ , tới gamesever thì nó báo thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:-s

0kazaki
15-06-12, 04:37 AM
em chạy sv tình huynh đệ , tới gamesever thì nó báo thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:-s

ủa sao nó báo là bug của thư mục TSBD nhỉ bản này tình huynh đệ mà nhỉ

nhocken2030
15-06-12, 07:42 AM
chắc là do item, bạn nhấn Ignore thì sẽ có thể chơi tiếp

blackpowercp
15-06-12, 02:30 PM
số là em cài bản tinhhuynhde đè lên tsbd á

blackpowercp
15-06-12, 03:22 PM
không pro nào giúp em hết huhu ! em chép cái mục maps , scipt . setting cua sv tinhhuynhde vao sv tsdb ....vì svtinhhuynhde em dow về có 3 mục đó à ! chạy ok hết trừ thằng GS báo lỗi C++ vậy đó . 8-|

0kazaki
15-06-12, 06:54 PM
không pro nào giúp em hết huhu ! em chép cái mục maps , scipt . setting cua sv tinhhuynhde vao sv tsdb ....vì svtinhhuynhde em dow về có 3 mục đó à ! chạy ok hết trừ thằng GS báo lỗi C++ vậy đó . 8-|

Đúng như mình nói mà bác down cái server full của jx viết nam về có font nhá bỏ hết các thư mục đi chỉ để lại mấy cái chạy thui config tùy ý là chạy được server