PDA

View Full Version : Share Host để upload những gì cần thiết cho các bạn

kebatbai99
18-04-07, 10:51 PM
Chào các bạn. Lâu lắm rồi mới quay trở lại Diễn đàn. Để đáp ứng nhu cầu upload và download của các bạn mình quyết định sẽ share 1 phần host của mình cho các bạn để các bạn có thể upload những gì các bạn muốn.
Xin đừng upload virus... vì có thể sẽ bị del toàn bộ data nhé.
Thông tin để truy cập FTP

(Nhớ viết đúng cả chữ hoa chữ thường nhé. Vì site yêu cầu phải vậy)
Dung lượng thì tùy thích. Lớn nhất là 4Gb

Dữ liệu đưa nên sau 3 tháng sẽ bị del.
Cảm ơn các bạn. Chúc vui vẻ!

datinh4ever
19-04-07, 12:18 AM
Chân thành cảm ơn sự đóng góp của bạn, nếu bạn có nhả ý thì bạn có thể build 1 trang upload/download hoặc có thể set riêng cho 1 người nào đó upload đế share.
Tuyệt đối không public các info về host lên 4rum để tránh mọi phiền phức về sau.
Thanks

kebatbai99
19-04-07, 01:07 AM
Mình cũng đã nghĩ là xây dựng 1 trang để upload và download nhưng nghĩ rằng nếu làm vậy thì không dùng các chương trình hỗ trợ như IDM chẳng hạn được. Cho nên cứ set vậy để các bạn tiện upload và download cho tiện. Vì domain của mình đến tháng 11 này là hết hạn cho nên các bạn chú ý. Host thì còn 5 năm nữa mới hết. Việc dùng như thế nào thì tùy vào các bạn. Mình share Public mà.

thanhtuana
19-04-07, 12:52 PM
Các bạn có thể vào đây để upload và download. Đồng thời mình thấy có cho tạo biểu tượng các loại email hay lắm.

Địa chỉ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PM : Cho hoi vài câu sao bạn datinh4ever lại xóa bài mình, trong khi mình muốn giới thiệu web cho các bạn upload và download.

sodachanhda
10-07-09, 09:16 AM
Die rầu! có thấy ji đâu mà up với down(:|

modbibi
10-07-09, 10:48 AM
Server not found

Firefox can't find the server at hcvadmin.net.

* Check the address for typing errors such as
ww.example.com instead of
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

* If you are unable to load any pages, check your computer's network
connection.

* If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure
that Firefox is permitted to access the Web.

nó báo như vậy kài aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

NhocCoi
10-07-09, 05:20 PM
TUi úp vài cái web và Server của tui =))

xom1b
11-07-09, 04:09 PM
sao lại đào mộ lên thế này từ 2k7 thì die là p?