PDA

View Full Version : [Gunny] Server gunny 3.0 no bug 80%

Trang : [1] 2

thanhbeokute
14-06-12, 10:05 PM
+)bug cheat, bug flash, bug huân chương....
+) giới hạn max lv 60 luôn
+) Cường hóa vũ khí 100% biến đổi hình dạng
+) nhìn thấy số huân chương trong túi mà ko phải là 1 như các sv khác
+) Vào dc suối nc nóng
+) fix dame chuẩn như VNG
+) dung luyện vật phẩm + mở the bài
+) file xml trong request dc lấy từ vng và fix phù hợp với sv
+) tặng ngay bộ flas-ui 3.2 , 3.4++ của vng cho các bạn về dev
+) hỗ trợ cài vps,pc,máy ảo máy chủ free...
...vv

Link MF :

Request : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Admingunny :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bomb: Full <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ải gà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Query : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Resource

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update : Request : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update : Fix Gió : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chép Vào Fighter Road Center

Nguồn Gốc Fix Gió : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix dung luyện : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix nhiệm vụ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thư mục I386 Full cho win XP

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cập nhập Tool AdminGunny của trminhpc

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Hướng dẩn cài V1.0:

Bước 1:Gải nén vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong IIS
Bước 2:Tạo web Application (làm tương tự folder request) cho folder AdminGunny vừa giả nén ra
Bước 3:Vào AdminGunny tìm folder sql và chạy tất cả query trong folder này.
Bước 4:Config lại file web.congfig cho phù hợp. chỉ congfig lại các dòng màu đỏ.

<configuration>
<connectionStrings>
<add name="ApplicationServices" connectionString="data source=.\SQLEXPRESS;Integrated
Security=SSPI;AttachDBFilename=|DataDirectory|\asp netdb.mdf;User Instance=true"
providerName="System.Data.SqlClient" />
<add name="Db_TankConnectionString" connectionString="Data Source=GUNNY-C7686D3C2\SQLEXPRESS;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456"
providerName="System.Data.SqlClient" />
</connectionStrings>
<appSettings>
<add key="countDb" value="Data Source=.\sqlexpress;Initial Catalog=Db_Count;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456"/>
<add key="conString" value="Data Source=.\sqlexpress;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456"/>
<add key="Resource" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="ServerIP" value="127.0.0.1"/>
<add key="ServerPort" value="9200"/>
<add key="adminUser" value="admin"/>

</appSettings>

Chỉnh để chơi = Resourece

C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tìm config

<config>
<SITE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<FIRSTPAGE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<REGISTER value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<REQUEST_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<LOGIN_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" siteName="DDTank" />
<FILL_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />

mạng cùi thông cảm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào dev phó bản sv này đi :P

Nguồn thandanit.com

nguyendung2011
14-06-12, 10:16 PM
cái này là hàng share hay là bán đây bác, mới tìm hiểu gunny nên ko rõ có j sorry :D

kuldo
14-06-12, 10:32 PM
Thanks bạn rất rất nhiều :D. Giờ này ít người thanks lắm, mai sẽ có nhiều người thanks hơn nhiều!

nghiadht
14-06-12, 10:44 PM
Làm Phát Cho vui nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

phongcaithe
14-06-12, 11:10 PM
bạn cho mình xin cái hướng dẫn nha.mình mới làm nên hem bik rõ lắm

legendaryntq
14-06-12, 11:17 PM
đúng ùi chủ thớt cho cái hướng dẫn đi :D

kuldo
14-06-12, 11:50 PM
Anh em cùng đập chết azo nha:))

huyhieudam
14-06-12, 11:51 PM
No bug gì, sv thiếu nhiều file bomd. ^^!

omomoi
15-06-12, 12:03 AM
Có full pb không cậu ^^ .......................

huyhieudam
15-06-12, 12:12 AM
Mọi người cho mình hỏi , tạo phòng tắm hơi vô CSDL tìm bảng nào , sao mình tìm ko thấy. help help

hadimx1
15-06-12, 12:31 AM
quá ngon hehe mà cái Servidores để làm gì
nhầm db :D :D :D

rasengan
15-06-12, 12:35 AM
sever này chơi ổn định k mọi người !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

boyz4
15-06-12, 01:30 AM
Đi ngủ mai test, thank bạn nhé 30charrrrrrrrrrrrrrr

bboynam99
15-06-12, 08:03 AM
down lẹ không thôi có người dìm hàng
:P:P

pikeman20
15-06-12, 08:06 AM
Hềnh như thiếu 4 file bomb 703xx hay sao ấy

Edward_Newgate
15-06-12, 08:08 AM
Hềnh như thiếu 4 file bomb 703xx hay sao ấy

Cái này chắc do update của trinhpc vào nó thế thì phải.

trieuthanh1993
15-06-12, 08:44 AM
thiếu nhiều file đó lắm.....no bug gì? [-O<

bachugacon122
15-06-12, 09:04 AM
Đang định share thì bác tranh công mất rùi:((:((:((:((:((:((:((

mrken2513
15-06-12, 09:21 AM
Bác có sv nào 4 pb GCGC BLTT Gà + Kiến hoặc nhìu hơn thì up lên e add vào sv cho :)

bachugacon122
15-06-12, 09:45 AM
Bác có sv nào 4 pb GCGC BLTT Gà + Kiến hoặc nhìu hơn thì up lên e add vào sv cho :)

Bác làm như là cả gz này chỉ có mình bác add dc ý:-&:-&:-&:-&:-&:-&:-&

hoduchuy113
15-06-12, 09:56 AM
Cái server này mình xài Resource mà mấy bác kia share được không hay là phải xài Resource của bạn? :D

bachugacon122
15-06-12, 10:00 AM
Cái server này mình xài Resource mà mấy bác kia share được không hay là phải xài Resource của bạn? :D

Resource thì đâu có liên quan gì đến server đâu bác
xài dc hết

bachugacon122
15-06-12, 10:27 AM
Mọi người cho mình hỏi , tạo phòng tắm hơi vô CSDL tìm bảng nào , sao mình tìm ko thấy. help help

vào db tank
dbo hotspringroom gì gì đó wên mất rùi

omomoi
15-06-12, 10:33 AM
Mình có script full PB đc share nhưng ko bik add vào Db kiểu j :(

duthli
15-06-12, 10:35 AM
trong db là 1 chuyện mà còn trong server bạn à
pm mình coi :D

kuldo
15-06-12, 12:21 PM
Link up request sai rồi chủ topic ơi!

thanhbeokute
15-06-12, 12:27 PM
Link up request sai rồi chủ topic ơi!

đc rồi đó bạn ............................

romworld
15-06-12, 12:30 PM
đc rồi đó bạn ............................

update request và resource part5 là 1 mà =)) vậy mà nói rồi, up lại bạn ơi

nguylongct
15-06-12, 12:32 PM
Chủ top ơi.bị lỗi 99% thì hỏng flash.Sửa sao bây giờ
#-o#-o

thanhbeokute
15-06-12, 12:38 PM
update request và resource part5 là 1 mà =)) vậy mà nói rồi, up lại bạn ơi

sửa rồi mà :">:">:">:">:">................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chủ top ơi.bị lỗi 99% thì hỏng flash.Sửa sao bây giờ
#-o#-o

bạn F 5 lại xem hay bạn config sai

zZK3yL0v3Zz
15-06-12, 12:52 PM
Đây là sv mà produck(dangcap8x30) từng bán đấy cái hình ở trong suối nước nóng trên trang đầu là của mình đó

bachugacon122
15-06-12, 12:55 PM
Đây là sv mà produck(dangcap8x30) từng bán đấy cái hình ở trong suối nước nóng trên trang đầu là của mình đó

cái này thì ai cũng bik rùi bác ơi:x:x:x:x:x:x:x

kuldo
15-06-12, 12:59 PM
Bản này là chuẩn của produck bán ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

811659
15-06-12, 01:00 PM
Thanks ngay tắp lự..............

nguylongct
15-06-12, 01:02 PM
sửa rồi mà :">:">:">:">:">................

bạn F 5 lại xem hay bạn config sai
Không biết thế nào nữa.hic.tìm hoài không thấy 3:-O

Mr.Phát
15-06-12, 01:42 PM
tks pro :D

bboynam99
15-06-12, 02:45 PM
Tải rồi mà chiều về nhà mới làm
Ai làm rồi cho ý kiến đê

vodkacb
15-06-12, 03:04 PM
cân mỗi cái PB :D................

pikeman20
15-06-12, 03:27 PM
Có mã nguồn không pác? Fix được 80% rồi nhưng không có mã nguồn thì 20% nữa sao fix nhỉ

nguylongct
15-06-12, 04:41 PM
ai xem hộ mình được không.hịc.toàn 99% thì lỗi Shockwave Flash 8-|8-|

boyz4
15-06-12, 04:56 PM
Bác nào có script PB thì share cho mình với :))
Chả hiểu chỉnh cái đấy như thế nào

mrken2513
15-06-12, 04:59 PM

Trong sv thì cần Script và Map nữa bạn. Vì nhiều sv không đồng nhất map đâu :D

huyhieudam
15-06-12, 05:10 PM
vào db tank
dbo hotspringroom gì gì đó wên mất rùi

mình xem rồi , ko có bảng nào bắt đầu bằng chữ H hết luôn. mà mình thấy sao cái Nút tạo phòng tắm hơi ko sáng nhỉ , nó cứ ẩn. làm sao mới tạo đựoc phòng ta.!

longluis
15-06-12, 05:53 PM
hay hay hay ôi hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay chết liền

zZK3yL0v3Zz
15-06-12, 05:58 PM
mình xem rồi , ko có bảng nào bắt đầu băng chữ H hết luôn. mà mình thấy sao cái Nút tạo phòng tắm hơi ko sáng nhỉ , nó cứ ẩn. làm sao mới tạo đựoc phòng ta.!

Không có tại vì chưa add mún có table add phòng spa thì phải add vào DB

huyhieudam
15-06-12, 06:05 PM
Không có tại vì chưa add mún có table add phòng spa thì phải add vào DB

giờ mình phải làm sao zZK3yL0v3Zz , vào csdl rồi thêm bảng gì (cấu trúc ntn )- hay thay đổi, thêm dòng ở bảng nào ? help mình nhé ..:-bd

pikeman20
15-06-12, 06:07 PM
Bác share cho ae nghiên cứu đi, vì cộng đồng :)

thanhbeokute
15-06-12, 07:16 PM
ai xem hộ mình được không.hịc.toàn 99% thì lỗi Shockwave Flash 8-|8-|

bạn dow flash mới về xem mình cài chưa bị cái đó bao giờ

nguylongct
15-06-12, 09:18 PM
Mình đã kiểm tra.hình như lỗi gì đó ở phần BallConfig phải sửa thế nào đây#-o#-o

clanhinata
15-06-12, 09:48 PM
Bạn cho mình xin cái hướng dẫn đc không :D

huyhieudam
15-06-12, 10:20 PM
Mình đã kiểm tra.hình như lỗi gì đó ở phần BallConfig phải sửa thế nào đây#-o#-o

mình nghĩ có thể là Bảng Server Config , tại vì lúc mà tải 99% là tải Server List (danh sách kênh). có thể do kênh, sai ip.
kiểm tra bằng cách truy cập vào:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) -

<Result value="true" message="Success!" total="10">
<Item ID="1" Name="Guline" IP="127.0.0.1" Port="9219" State="1" MustLevel="100" LowestLevel="0" Online="5" Remark="" />
<Item ID="4" Name="GulineSyle" IP="127.0.0.1" Port="9200" State="2" MustLevel="100" LowestLevel="0" Online="5" Remark="" />
</Result>

manhtu0103
15-06-12, 10:24 PM
sever vẫn bị bug nhiều lắm .... chủ top kiểm tra lại

nguylongct
15-06-12, 10:55 PM
đã fix được rùi.thank anh em
tiện thể cho mình hỏi config thế nào để online hamachi đây.
thank trước nha

welingtonbr
15-06-12, 10:58 PM
thank you so much man :D
Cỏngatulations :D

mrken2513
15-06-12, 11:18 PM
đã fix được rùi.thank anh em
tiện thể cho mình hỏi config thế nào để online hamachi đây.
thank trước nha

Bạn đổi tất cả ip 127.0.0.1 thành ip hmc
Cả trong dbo.Server_list nhé.

huyhieudam
15-06-12, 11:33 PM
nếu cònig gunny online qua hamachi thì cần config file : Road.Service.exe.config , thay dòng :

<add key="Port" value="9200"/>
<add key="IP" value="127.0.0.1"/>
<add key="ServerName" value="7Road Server"/>
<add key="ServerNameShort" value="7Road"/>
<!--Rate for wining game-->

thành ip hamachi của bạn

còn C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu bạn xài web đăng nhập 3.4++ của trminhpc thì config trong file Web.config, config.xml

web.config thay dòng :

<add key="LoginUrl" value="htt.p://127.0.0.1/Request/createLogin.aspx"/>
<add key="LoginOnUrl" value="h.ttp://127.0.0.1/gunny/login.htm"/>
<add key="FlashUrl" value="h.ttp://127.0.0.1/gunny/Default.aspx"/>

thành ip hamachi

config.xml thay :

<config>
<SITE value="ht.tp://127.0.0.1/Resource/" />
<FIRSTPAGE value="ht.tp://127.0.0.1/gunny/" />
<REGISTER value="ht.tp://127.0.0.1/" />
<REQUEST_PATH value="ht.tp://127.0.0.1/request/" />
<LOGIN_PATH value="h.ttp://127.0.0.1/gunny/" siteName="DDTank" />
<FILL_PATH value="ht.tp://127.0.0.1/gunny/" />

thành ip hamachi

bài viết của thiênvip2111

chú ý :: mở port 9200 của Road hoặc tắt firewall
Hamachi chậm lắm. ^^!

linux0s
16-06-12, 06:34 AM
Mình gặp 1 lỗi thế này! lúc chạy server thì ko sao nhưng khi login game thì nó bị lỗib-(

có ai bik nguyên nhân sao lỗi ko? xin chỉ giáo với:-w

pikeman20
16-06-12, 06:55 AM
Lỗi source đó bạn :) hình như hồi lâu có người hướng dẫn fix cái này rồi nhưng người build file sv quên fix nên dẫn đến cái lỗi đó :)

thanhbeokute
16-06-12, 07:47 AM
Mình gặp 1 lỗi thế này! lúc chạy server thì ko sao nhưng khi login game thì nó bị lỗib-(

có ai bik nguyên nhân sao lỗi ko? xin chỉ giáo với:-w

cái đó không bị sao đâu .............

khongphaixoan
16-06-12, 08:42 AM
chỉ dùm mình đi không có cái video khó làm quá

nh0cvjp123
16-06-12, 09:24 AM
Chủ thớt làm cái video cho newbie đe \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

hadimx1
16-06-12, 09:34 AM
Sao mình bị lỗi không dung luyện đc tất cả nhẫn với không có nhiệm vụ vậy ai fix hộ mình tks nhiều

kuldo
16-06-12, 09:40 AM
Sao mình bị lỗi không dung luyện đc tất cả nhẫn với không có nhiệm vụ vậy ai fix hộ mình tks nhiều

cái fix dung luyện copy vào sv gunny
Pass: quangbaoit98
Fix nv: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hadimx1
16-06-12, 09:45 AM
Fix nv: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks bạn nhiều 300000000000000000000

hadimx1
16-06-12, 09:50 AM
Cái fix nv ko đc bạn ơi 30charrrrrrr

kuldo
16-06-12, 09:52 AM
Cái fix nv ko đc bạn ơi 30charrrrrrr
fix nhiệm vụ k đc thì mình chịu :D

pikeman20
16-06-12, 09:55 AM
Cái nhiệm vụ nghe giang hồ đồn là dưới lv 50 thì có hay sao ấy, lv 22 nhiệm vụ nhiều nhưng chưa test thử :))

hadimx1
16-06-12, 09:59 AM
fix hộ mình đi các bạn :((300000000000

bst798gm
16-06-12, 10:28 AM
HAY XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX XXXXXXXXXXXx8-x

nhoksock97
16-06-12, 10:40 AM
ai giúp e cái web 3.4 với lúc đăng nhập vào game thì nó thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

ai fix ho em voi tkkkkkk:-s:-s:-s:-s:-s:-s

huyhieudam
16-06-12, 11:13 AM
ai giúp e cái web 3.4 với lúc đăng nhập vào game thì nó thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

ai fix ho em voi tkkkkkk:-s:-s:-s:-s:-s:-s

thử cách này bạn nhé :
Click phải vào My Computer -> Mangager -> Services and application -> Internet infomation services (IIS) manager

lý do là: khi tạo website trong IIS nó mặc định là net 2.0 ->> nếu không được nữa thì Mở Source code ra debug rồi build lại thôi!>

nhoksock97
16-06-12, 11:24 AM
thử cách này bạn nhé :
Click phải vào My Computer -> Mangager -> Services and application -> Internet infomation services (IIS) manager

lý do là: khi tạo website trong IIS nó mặc định là net 2.0 ->> nếu không được nữa thì Mở Source code ra debug rồi build lại thôi!>

em làm dc roi tkkkkkkkkkkkk ^^

khongphaixoan
16-06-12, 12:17 PM
ai làm ơn cho em cái video em làm với em tks cả đời lun

duytuanit
17-06-12, 12:10 AM
Tks nha. use ngon lành. Có gì Up onlline AE dùng lun!

DevTT
17-06-12, 01:58 AM
thanh nha , hay quá.......................................

phongcaithe
17-06-12, 06:53 PM
bạn ơi mình cài thành công rồi nhưng khi vào ải kiến thì toàn thấy kiến đi không mình không đi và bắn được.mong bạn giúp mình

huyhieudam
17-06-12, 08:58 PM
bạn ơi mình cài thành công rồi nhưng khi vào ải kiến thì toàn thấy kiến đi không mình không đi và bắn được.mong bạn giúp mình

mình thì dùng server này , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hình như được build lại , có kích thước GameServer.dll là 350KB so với mấy sv kia có 172KB

trieuthanh1993
17-06-12, 10:22 PM
server đc....20% còn phải fix nhiều đây :|

legendaryntq
17-06-12, 11:39 PM
Click sẵn sàng báo
没有可用的战场服务器!

fix sao mấy bác

kenken1992
18-06-12, 09:34 AM
Aj cho em hoj,de caj dc gunny nay thj can nhung c0ng cu nao.share cho em v0j men m0j.thank nhju

trieuthanh1993
18-06-12, 03:58 PM
server gunny đã up lên himachi =)))
ID gunnytk1 đến gunnytk5
pas 123
thấy hay thì thanks cko nó có lộc =))

biendong1980
18-06-12, 06:34 PM

Thêm của bác vào rồi thì có lại bị bug game không ai test chưa cho mình biết với đã dung luyện dc thanks nhưng chưa test bug

Ngây Thơ
18-06-12, 06:57 PM
Bản này đã add 200 items mới của bản trminpc chưa vậy b-)

rickafds
18-06-12, 08:59 PM
No bug gì, sv thiếu nhiều file bomd. ^^!

cẩ da uma olhada dỉeito la tem ó ảquivos sim pỏque eu coloquei no meu

kenken1992
19-06-12, 02:07 PM
Hien tai em rat mún choj gunny,ma caj sql 2k8 ko dc,bj loj ko ak,aj gjup em dc ko,or co the dung phan mem khac de caj ko,aj ranh up cho em 1 ban tren may ao cung dc. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tranformer2007
19-06-12, 02:12 PM
Hien tai em rat mún choj gunny,ma caj sql 2k8 ko dc,bj loj ko ak,aj gjup em dc ko,or co the dung phan mem khac de caj ko,aj ranh up cho em 1 ban tren may ao cung dc.

phongcaithe
19-06-12, 09:52 PM
có ai giúp mình ko.chạy hoài chạy không được

bachugacon122
20-06-12, 09:06 AM
có ai giúp mình ko.chạy hoài chạy không được

chắc là do bác chỉnh đồ vip quá nên quái lấy hết turn:-?:-?

minhkienxh
20-06-12, 05:46 PM
còn lỗi gió,hix bắn nhau ko nhìn thấy gió chán thí mồ dù sao vẫn thanks

ptldthang
21-06-12, 05:12 PM
có anh rảnh làm cái clip hướng dẫn nào, ông kia cho nhiều file quá chả biết cho vào đâu nữa

thanhbeokute
21-06-12, 05:17 PM
Update : Fix Gió : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn Gốc Fix Gió : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhkhuyen
21-06-12, 06:02 PM
Mình thấy có cái boom kèm theo vậy cái thư mục boom chép vào đâu đấy ạ?

qwedyy
21-06-12, 06:05 PM
Hien tai em rat mún choj gunny,ma caj sql 2k8 ko dc,bj loj ko ak,aj gjup em dc ko,or co the dung phan mem khac de caj ko,aj ranh up cho em 1 ban tren may ao cung dc. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn bi thieu PowerShell 1.0 rồi down về cài là được
link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ptldthang
21-06-12, 06:16 PM
Mình thấy có cái boom kèm theo vậy cái thư mục boom chép vào đâu đấy ạ?
boom chép vào mục fight+road ở mục sv gunny

ai sửa giùm em ~X(

thanhbeokute
21-06-12, 06:21 PM
boom chép vào mục fight+road ở mục sv gunny

ai sửa giùm em ~X(

giải nén ra config lại rồi reg IIS

trieuthanh1993
21-06-12, 06:22 PM
+) Vào dc suối nc nóng
...vv

Link MF :
Request : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Admingunny :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bomb: Full <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ải gà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Query : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Resource

Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update : Request : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tìm config

<config>
<SITE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<FIRSTPAGE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<REGISTER value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<REQUEST_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
<LOGIN_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" siteName="DDTank" />
<FILL_PATH value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />

mạng cùi thông cảm

Nguồn thandanit.com

ptldthang
21-06-12, 06:28 PM
giải nén ra config lại rồi reg IIS
giải nén cái nào bác, em config mấy lần rồi mà vẫn thế

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
21-06-12, 06:31 PM
Thấy lúc này nhiều người quảng cáo không đúng nơi quy định, admin coi lại vấn đề này ( use phài có 10 đến 15 bài viết gì đó mới cho đưa linle và hình ảnh)

thanhbeokute
21-06-12, 06:33 PM

mình cài sv chưa bị lỗi này bao giờ :|

giải nén cái nào bác, em config mấy lần rồi mà vẫn thế

bạn xem có config sai chỗ nào không mình cài vẫn bt mà :)

anhkhuyen
21-06-12, 06:40 PM
Mình làm xong khi chạy gặp 1 số sự cố nè hjx!
Quay rương thần tài ko thấy items.

Vào shop không thấy items
Quên copy cái resource! :( tk mọi người

ptldthang
21-06-12, 06:50 PM
Ai giúp mình với!

cái này thiếu Resource bạn nhé

anhkhuyen
21-06-12, 07:06 PM
đã dùng bản fix dung luyện của bác quangbaoit nhưng vẫn ko dung luyện được! Có ai dùng server này mà dung luyện được ko giúp mình với!

thanhbeokute
21-06-12, 07:07 PM

Quên copy cái resource! :( tk mọi người

Tìm config

<config>

anhkhuyen
21-06-12, 07:18 PM

Thấy có thư mục Query có down và chạy ko bạn?

qwedyy
21-06-12, 07:50 PM
cac pro fix dùm cái lỗi này với

ptldthang
21-06-12, 07:58 PM
cac pro fix dùm cái lỗi này với

chỗ dbo.Server_List bạn chỉnh lại cột online thành số 1 xem sao

thế mấy bác cho hỏi chỉnh số vàng, xu , lễ kim lúc đăng ký là ở chỗ nào vậy, em tìm hoài chẳng thấy

nguyendung2011
21-06-12, 08:12 PM
ai làm cho cái video đi nhìn nhiều file thế biết bỏ vào đâu :(, hay ai rảnh làm giúp mình cài qua teamwiew với nào :x ,tkss [you]

quangbaoit
21-06-12, 08:38 PM
ai làm cho cái video đi nhìn nhiều file thế biết bỏ vào đâu :(, hay ai rảnh làm giúp mình cài qua teamwiew với nào :x ,tkss quangbaoit

gi thế bạn, có gì pm quangbaoit98 mình team cho

ptldthang
21-06-12, 08:45 PM
ai làm cho cái video đi nhìn nhiều file thế biết bỏ vào đâu :(, hay ai rảnh làm giúp mình cài qua teamwiew với nào :x ,tkss ptldthang

video thì chịu thôi, còn cài thì cũng như cách cài của duthli ý , copy 4 thư mục :admingunny, DB, release, request vào ổ C,
thư mục bomd copy vào Fight với Road của thư mục release rồi config lại là đc ak :-??

quangbaoit oy thế sửa cái tặng xu, vàng ,lễ kim lúc đăng ký ở mục nào thế

nguyendung2011
21-06-12, 09:03 PM
gi thế bạn, có gì pm quangbaoit98 mình team cho
tks bảo nhé :x :x :X :X :D :D :D, để thử cái lỗi típ thì lên hỏi mấy cậu :D

qwedyy
21-06-12, 09:11 PM
chỗ dbo.Server_List bạn chỉnh lại cột online thành số 1 xem sao[COLOR="Silver"]
vẫn không được bạn ơi :(

[/QUOTE]thế mấy bác cho hỏi chỉnh số vàng, xu , lễ kim lúc đăng ký là ở chỗ nào vậy, em tìm hoài chẳng thấy[/QUOTE]
•Cách chỉnh vàng, xu, lễ kim: Vào sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Detail ch?nh 3 cột honor, gold, money

nguồn: bachugacon122

nguyendung2011
21-06-12, 10:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy bạn cho hỏi lỗi chữ đỏ là lối j vậy :(, cách khắc phục ra sao thế :(, mới chuyển sang chơi gunny nên mọi người giúp giùm, tks nhìu :x tks [you] nhá :x

trieuthanh1993
21-06-12, 10:18 PM

thế mấy bác cho hỏi chỉnh số vàng, xu , lễ kim lúc đăng ký là ở chỗ nào vậy, em tìm hoài chẳng thấy[/QUOTE]
•Cách chỉnh vàng, xu, lễ kim: Vào sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Detail ch?nh 3 cột honor, gold, money

nguồn: bachugacon122[/QUOTE]

bạn vào đường dẫn C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . tìm file Default.aspx.cs và tìm đoạn code sau:
int Money = 99000;
int Gold = 99000;
int GiftToken = 99000;
:)) đấy là 3 loại tiền mà khi lập nick bạn sẽ có đó. chỉ cần thêm vài con số nữa là thành đại gia ngay ý mà

ptldthang
21-06-12, 10:48 PM

thế mấy bác cho hỏi chỉnh số vàng, xu , lễ kim lúc đăng ký là ở chỗ nào vậy, em tìm hoài chẳng thấy[/QUOTE]

hay là bác gõ sai pass

trieuthanh1993
21-06-12, 11:04 PM

mình cũng bị lỗi kết nối thất bại ... :)) đen thật...chỉnh online 0 thành 1 liên tục mà vẫn bị....rõ ràng chỉnh rồi nó lại về 0 =))) server này có vấn đề rồi

phuchungac
21-06-12, 11:39 PM
Neu thoi la dangcap8x thi pm yahoo phuchungac nhe
Hix 300k dua ông ấy xong chỉ được lúc giờ không thấy đuâ

qwedyy
22-06-12, 12:37 AM
thế mấy bác cho hỏi chỉnh số vàng, xu , lễ kim lúc đăng ký là ở chỗ nào vậy, em tìm hoài chẳng thấy

hay là bác gõ sai pass[/QUOTE]

hì tự tạo tự gõ mà sao xai dc :)

qwedyy
22-06-12, 01:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy bạn cho hỏi lỗi chữ đỏ là lối j vậy :(, cách khắc phục ra sao thế :(, mới chuyển sang chơi gunny nên mọi người giúp giùm, tks nhìu :x tks qwedyy nhá :x

bây giờ bạn cop tất cả trong file Game riêng ở đầu trang ý vào những đường dẫn như sau:
C:\sv guny\avgvip\Road\scripts\AI\Game
C:\sv guny\avgvip\Fight\scripts\AI\Game

rồi cop file Messions1 cũng ở đầu trang lun, vào các đường dẫn sau:
C:\sv guny\avgvip\Fight\scripts\AI\Messions
C:\sv guny\avgvip\Road\scripts\AI\Messions

ptldthang
22-06-12, 01:38 AM
ai biết confix lên hamachi hay VPS làm cái hướng dẫn cụ thể cái nào, trên diễn đàn đọc mấy bài toàn hướng dẫn chung chung, config toàn lỗi

trieuthanh1993
22-06-12, 03:13 AM

bây giờ bạn cop tất cả trong file Game riêng ở đầu trang ý vào những đường dẫn như sau:
C:\sv guny\avgvip\Road\scripts\AI\Game
C:\sv guny\avgvip\Fight\scripts\AI\Game

rồi cop file Messions1 cũng ở đầu trang lun, vào các đường dẫn sau:
C:\sv guny\avgvip\Fight\scripts\AI\Messions
C:\sv guny\avgvip\Road\scripts\AI\Messions

vẫn lỗi ông ạ ::|.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhbeokute
22-06-12, 06:56 AM

vẫn lỗi ông ạ ::|.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/QUOTE]

lỗi này không sao bạn ơi nó không ảnh hưởng gì tới sv đâu

zznh0kkun
22-06-12, 07:04 AM
bác thanhbeo cho e xjn yahoo có vài chuyện tý hoặc pm yahoo em: call_is_die

kenken1992
22-06-12, 08:42 AM
EM đang resto databas SQL thì bị như thế này ai giúp em với

cararylove
22-06-12, 09:02 AM
có ai biết lỗi này không giúp em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Vào phó bản thì như thế 71 % đứng yên map nào cũng thế hồi trước thì vào ok

trieuthanh1993
22-06-12, 09:07 AM
bạn thanhbeo ơi cho mình hỏi >:) mình vào dbo_user_goods k thể nào tìm thấy danh sách món đồ trong túi của nhân vật mình vừa chơi là sao :)) cái đó như kiểu bị vô hiệu hóa ý. mình add huy chương cho nhân vật mà k thấy huy chương trong túi =))
và strengthen_good gì đó :)) chỉnh CH k xịt vậy mà nó cứ xịt =)) hỏng DB rồi

HeavenGames
22-06-12, 09:37 AM

vẫn lỗi ông ạ ::|.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/QUOTE]
Muốn biết sửa thế nào tôi sẽ có bài HD trong thời gian gần nhất có thể (Comming Soon..)

qwedyy
22-06-12, 09:42 AM
forum hông ai biết fix lỗi này sao hjx hjx, cài đi cài lại máy lần rồi mà vẫn vậy nãn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanhbeokute
22-06-12, 09:43 AM

nguồn: bachugacon122

Muốn biết sửa thế nào tôi sẽ có bài HD trong thời gian gần nhất có thể (Comming Soon..)[/QUOTE]

HeavenGames làm phó bản đi cậu :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

ptldthang
22-06-12, 12:39 PM

bác nào fix họ em cái load 99% cái, cứ 99% là ko vào đc game nữa nản quá :-bd

tainh0kng0k
22-06-12, 12:50 PM
forum hông ai biết fix lỗi này sao hjx hjx, cài đi cài lại máy lần rồi mà vẫn vậy nãn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

đọc nick yahu 30
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

trieuthanh1993
22-06-12, 01:02 PM

bác nào fix họ em cái load 99% cái, cứ 99% là ko vào đc game nữa nản quá :-bd

ban vào dbo.server_list rồi chỉnh cột online 0 thành 1 nhá...chúc bạn thành công :)

ptldthang
22-06-12, 06:47 PM
ban vào dbo.server_list rồi chỉnh cột online 0 thành 1 nhá...chúc bạn thành công :)

em chỉnh chán lo rồi bác ak, cứ chỉnh lên số 1 nó lại về số 0, lúc nãy fix vào đc game nhưng toàn kết nối thất bại ~X(

YU_SAEHA
22-06-12, 07:35 PM
+) Vào dc suối nc nóng
...vv

Link MF :

Resource

Fix dung luyện : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix nhiệm vụ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tìm config

<config>

mạng cùi thông cảm

Nguồn thandanit.com

Cái này cài được 100% nếu làm theo chuẩn hướng dẫn
mỗi tội dung luyện vẫn k được (k dùng đc cái fix dung luyện trong diễn đàn vì khác sour) , phó bản vẫn lỗi

qwedyy
22-06-12, 07:40 PM
đọc nick yahu 30
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mong bác fix giúp :)

Q_6789_Q1
22-06-12, 07:41 PM
Up hộ nào...........................................

thanhbeokute
22-06-12, 08:11 PM

Fix lại ải gà

cararylove
22-06-12, 08:20 PM
sever gunny của mình lever 41 full phó bản đã fix gió muốn lên lever 60 thì làm sao nhỉ ai giúp mình với

bachugacon122
23-06-12, 07:41 AM
Cái này cài được 100% nếu làm theo chuẩn hướng dẫn
mỗi tội dung luyện vẫn k được (k dùng đc cái fix dung luyện trong diễn đàn vì khác sour) , phó bản vẫn lỗi

ai nới thế
Mình fix dc nè:x:x

ookurooo
23-06-12, 08:08 AM
ai nới thế
Mình fix dc nè:x:x

chỉ fix đi bachugacon . mình có xem topic kia nhưng làm thử vẫn ko đc

bachugacon122
23-06-12, 08:19 AM
chỉ fix đi bachugacon . mình có xem topic kia nhưng làm thử vẫn ko đc

Mới fix được mấy cái nhẫn còn mấy cái lắc chưa fix xong
Để hôm nào xong share lun

hung1806
23-06-12, 10:28 PM
fix dùm mình part 3 source đi ...

nguyendung2011
24-06-12, 12:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

các bạn pro cho hỏi sao tớ ko vào được 127.0.0.7/AdminGunny mặc dù config hết theo hướng đẫn rùi (bỏ vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của ISS, vào iss tạo new vitual directory... - do mình xài win xp, config web trong folder AdminGunny), ai bít chỉ giùm nhé, tks

thanhbeokute
24-06-12, 07:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

các bạn pro cho hỏi sao tớ ko vào được 127.0.0.7/AdminGunny mặc dù config hết theo hướng đẫn rùi (bỏ vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của ISS, vào iss tạo new vitual directory... - do mình xài win xp, config web trong folder AdminGunny), ai bít chỉ giùm nhé, tks

welingtonbr
24-06-12, 07:08 AM
can you translate this to english?

thienvinh12312
24-06-12, 08:27 AM
can you translate this to english?
open sql studio .Then choose Databases/db_tank/table/dbo.sever_list. Right click dbo.sever_list and click "edit 200 rows" .Then find colum "online" and change 0 to 1 and save.
Good luck
sorry i not good at english.

nguylongct
24-06-12, 12:26 PM
ai xem hộ mình lỗi này với:-??:-??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

boyz4
24-06-12, 12:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chạy lại Road xem, lúc mình bị thế chạy lại là được :D

Edward_Newgate
24-06-12, 01:23 PM

Vào SQL table dbo.Server_List
Chỉnh cột Total từ 1200 thành 12000
Chỉnh cột Room từ 1000 thành 10000
Rồi khởi động lại server xem
Nếu sau này lại bị như thế thì chỉnh ngược lại (12000 ~> 1200, 10000 ~> 1000)

Vuhuytruong
24-06-12, 08:26 PM
Cho mình hỏi pb fix bug 80% này đi dc những phó bản nào vậy?

nghiadht
24-06-12, 08:47 PM
EM đang resto databas SQL thì bị như thế này ai giúp em với

Lỗi Này Xuất Hiện Khi Data đó đang sử dụng .. tìm cách xóa data đó đi

em chỉnh chán lo rồi bác ak, cứ chỉnh lên số 1 nó lại về số 0, lúc nãy fix vào đc game nhưng toàn kết nối thất bại ~X(

Chỉ còn 1 cách .. khôi phục lại data mặc định là ok

sever gunny của mình lever 41 full phó bản đã fix gió muốn lên lever 60 thì làm sao nhỉ ai giúp mình với

Ôi .. Fix dc gió rồi à ... PM: yahoo mình để mình chỉ cho : super_virus101

1641996
25-06-12, 08:23 AM
cài iis của sv này thế nào nhỉ , k thấy folder flash :-s

boyz4
25-06-12, 11:23 AM
cài iis của sv này thế nào nhỉ , k thấy folder flash :-s
Foldder Flash là mục gunny trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đấy bạn

kenken1992
25-06-12, 12:22 PM
Co aj dev pho ban ko.sever gunny nay ko co pho ban cung nhu ko.or de nhung pro dev th0j newbie thj dow ve ngam th0j.

Fucker9x
25-06-12, 02:32 PM
lỗi k hiện ảnh là sao
, ko gửi đc mail , ko xóa , ko thêm , ko thao tác được gì cả ...
cho hỏi là có phải giản nén nó ra ở trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của inetpub phải ko bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong iis là ở đâu

ookurooo
25-06-12, 02:37 PM
lỗi k hiện ảnh là sao
cho hỏi là có phải giản nén nó ra ở trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của inetpub phải ko bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong iis là ở đâu

ko có hình ảnh là do chưa dẫn đường dẫn đến Resource đúng. còn ko thêm ko bớt đc là do ver 1.0 nên chưa có
đợi v3.3 của trminhpc
cái này gửi lễ kim ko đc trminhpc ơi

BeatsPro
25-06-12, 03:19 PM
cho em hỏi cái mục IIS là thế nào
em ko thấy nó ạ
em mới tập tẹ chỉ giùm em với

kenken1992
25-06-12, 04:49 PM
có ai share map phó bản thêm ko.có 2 map chơi nản quá đi ak.hoăc hd up map cũng đc

vipbk
25-06-12, 04:55 PM
cho em hỏi cái mục IIS là thế nào
em ko thấy nó ạ
em mới tập tẹ chỉ giùm em với

bạn vào Control Panel -> Add or Remove Programs -> Add/Remove Windows Components
đánh dấu: Internet Information Services (IIS), bỏ đĩa cài Win vào cho nó cài rồi restart lại máy là xong

hadimx1
25-06-12, 04:59 PM
cho hỏi cài iis trên xp thì giới hạn data connect nếu chuyển qua dùng win 7 thì có giới hạn connect ko hay là bao nhiêu lần truy cập vào iis đó cũng đc

nguylongct
25-06-12, 05:36 PM
hihi.lại nhờ vả mấy bạn
mình muốn chỉnh lại thông số của vật phẩm
vào Dbo_shop_goods chinh rùi ---> trên manager thì ok nhưng vào game thì vẫn y chang như trước.
hic. ai chỉ mình với#-o#-o

toiyeuran
26-06-12, 01:02 AM
ko có hình ảnh là do chưa dẫn đường dẫn đến Resource đúng. còn ko thêm ko bớt đc là do ver 1.0 nên chưa có
đợi v3.3 của trminhpc

bạn có thể chỉ rõ cách lấy đường dẫn chính xác để admin hiện hình ảnh không

Fucker9x
26-06-12, 03:19 AM
đợi v3.3 của trminhpc

mình cài bản gunny trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sao k thấy có thư mục resoure nhỉ h lấy thư mục đó của bản này có

nguylongct
26-06-12, 06:33 AM
mình cài bản gunny trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sao k thấy có thư mục resoure nhỉ h lấy thư mục đó của bản này có
hình như bản đó dùng resource online bạn ạ
Bạn chỉnh lại config trong thư mục gunny là oke.:)>-

bạn có thể chỉ rõ cách lấy đường dẫn chính xác để admin hiện hình ảnh không
bạn kiểm tra lại web config trong thư mục admingunny nhé
đoạn này nè
<add key="Resource" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="ServerIP" value="127.0.0.1"/>
<add key="ServerPort" value="9200"/>
<add key="adminUser" value="admin"/>
phần chữ đỏ nhé.nếu vẫn không được thì xem đã add resource tring iis chưa/:)>-:)>-

nguylongct
26-06-12, 08:06 AM
hihi.lại nhờ vả mấy bạn
mình muốn chỉnh lại thông số của vật phẩm
vào Dbo_shop_goods chinh rùi ---> trên manager thì ok nhưng vào game thì vẫn y chang như trước.
hic. ai chỉ mình với#-o#-o

ai xem hộ mình với .thank nhìu nhìu ^:)^ ^:)^

Edward_Newgate
26-06-12, 08:22 AM
ai xem hộ mình với .thank nhìu nhìu ^:)^ ^:)^

Hình như phải chỉnh file Shop gì gì đó có đuôi là .xml
Dùng DDTanks Tools giải mã ra rồi chỉnh rồi mã hóa lại mới đc
File đó ở trong Request, mình k nhớ rõ tên lắm

daklakvui
26-06-12, 08:56 AM
Bác chủ thớt ơi sao tớ k nhìn thấy đồ trong shop + nhân vật vậy ??

s2bac95
26-06-12, 10:07 AM
lỗi k hiện ảnh là sao
sửa ở web.xml trong IIS đó! :-w

nguylongct
26-06-12, 02:43 PM
Hình như phải chỉnh file Shop gì gì đó có đuôi là .xml
Dùng DDTanks Tools giải mã ra rồi chỉnh rồi mã hóa lại mới đc
File đó ở trong Request, mình k nhớ rõ tên lắm
hì.cuối cùng cũng tim được
TemplateAlllist.xml
dù gì cũng thank Gate ;);)

Fucker9x
26-06-12, 05:34 PM
mình làm đc rồi ... bí quyết là xem files code config.xml ở trong foder gunny :))

heybaby2707
26-06-12, 11:04 PM
Có ai đăng nhập bị dính cái này ko ta :-?

ptldthang
27-06-12, 12:54 AM

tốt nhất cài lại đi 8-}........

heybaby2707
27-06-12, 01:47 AM
tốt nhất cài lại đi 8-}........

Cài lại cái gì mới đc chứ? Server work bình thường chỉ có phần đăng nhập là bất bình thường :-?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

trieuthanh1993
27-06-12, 09:50 AM

xem lại trong IIS =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

boyz4
27-06-12, 10:49 AM

Cái này do trang đăng nhập có sẵn trong đấy, xem lại config IP hoặc dùng trang đăng nhập php là vào được. :Laluot_130:

heybaby2707
27-06-12, 12:25 PM

Server free chỉ góp nhặt rồi cho onl chứ chưa dev gì cả ai muốn test thì vô nha đừng gạch đá :))

anhkhuyen
27-06-12, 01:08 PM

Server free chỉ góp nhặt rồi cho onl chứ chưa dev gì cả ai muốn test thì vô nha đừng gạch đá :))

sao ko đăng ký được
Objet non trouvé!

L'URL demandée n'a pas pu être trouvée sur ce serveur. La référence sur la page citée semble être erronée ou perimée. Nous vous prions d'informer l'auteur de cette page de cette erreur.

Si vous pensez qu'il s'agit d'une erreur du serveur, veuillez contacter le webmestre.

Error 404

gun.vfire-core.com
06/27/12 13:09:22
Apache/2.2.21 (Win32) mod_ssl/2.2.21 OpenSSL/1.0.0e PHP/5.3.8 mod_perl/2.0.4 Perl/v5.10.1

heybaby2707
27-06-12, 01:17 PM
sao ko đăng ký được
Objet non trouvé!

L'URL demandée n'a pas pu être trouvée sur ce serveur. La référence sur la page citée semble être erronée ou perimée. Nous vous prions d'informer l'auteur de cette page de cette erreur.

Si vous pensez qu'il s'agit d'une erreur du serveur, veuillez contacter le webmestre.

Error 404

gun.vfire-core.com
06/27/12 13:09:22
Apache/2.2.21 (Win32) mod_ssl/2.2.21 OpenSSL/1.0.0e PHP/5.3.8 mod_perl/2.0.4 Perl/v5.10.1

Các bạn ý vẫn vào ầm ầm mà bạn thử clear cache hoặc dùng trình duyệt khác xem :-?. Server ko phải mình dev nên ko support nhìu đc :)

traimuong
27-06-12, 02:20 PM
Tình hình là em muốn bác nào hướng dẫn cơ bản cách cái bản này với !
Lần đầu tiên ghé vào đây chưa có kinh nghiệm !
Em mong các bác hỗ trợ em với !
hoặc co em cái topic 2.0 nào em tập cài rùi em lên đây cũng chưa muộn !
Mem mới không biết vào đâu mong các bác thông cảm cho em vì em post đề nghị vào đây ! em cảm ơn !

ookurooo
27-06-12, 05:32 PM
Fix Gà là fix cái gì vậy các bác

qwedyy
28-06-12, 01:12 AM
hajzzzzzzzzzzzzzzzz nãn cái gunny này ghê, win xp lỗi không đăng nhập được h` cài lại win 7 cũng lỗi nữa
mong cac pro fix dùm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
vào trang login, admin, Register, ... đều bị lỗi như thế :(:(:(

bachugacon122
28-06-12, 07:25 AM
hajzzzzzzzzzzzzzzzz nãn cái gunny này ghê, win xp lỗi không đăng nhập được h` cài lại win 7 cũng lỗi nữa
mong cac pro fix dùm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
vào trang login, admin, Register, ... đều bị lỗi như thế :(:(:(

Win 7 khi chỉnh trong IIS thì chọn Add application chứ ko phải Virtual directory đâu bác ak

qwedyy
28-06-12, 11:23 AM
tks bác ^^
vậy bác cho xin cái đường dẫn tới Resource của VNG dc hok ^^

bachugacon122
28-06-12, 03:42 PM
tks bác ^^
vậy bác cho xin cái đường dẫn tới Resource của VNG dc hok ^^

cái resource 3.0 của zing là : res30.myddt.com.br
còn cái 4.0 hình như là : res39.gn.zing.vn

máy mình ko có mạng nên ko rõ mấy cái này

tienhung15
28-06-12, 04:57 PM
cài xong cái web v1.1 vô thì ko vào đc lôi gì đây pà con <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ktyenmy
30-06-12, 10:13 AM

hieudkny11o2
30-06-12, 09:04 PM

chiecladangroi
01-07-12, 08:44 PM
Mình đã cài thành công rồi, chơi trong mạng LAN tốt, và cũng đã sắp xếp lại phó bản giống như VNG rồi, và có một số vấn đề như sau, mong dc bạn [thanhbeokute] và các bạn khác pro trợ giúp nhiệt tình nha (thank trước):

1. Khi đi hết S1 phó bản, có lúc lại phải đi lại S1 lần nữa, xong mới tới S2.
2. Khi đi 2 người hết S1, lúc đang vào S2, thì 1 người bị diss, không thể vào S2.

Mong được trợ giúp nhiệt tình ;);););););)

3. Khi dung luyện, có thông báo [không thể tiến hành] nhưng vật phẩm bị mất.

welingtonbr
02-07-12, 03:29 AM
how fix dc bug?????????????????????????????????????

HeavenGames
02-07-12, 06:51 PM
how fix dc bug?????????????????????????????????????

i don't know (~~)(~~), you can help me !

duytung27st
03-07-12, 06:47 AM
Hic, mọi ng ơi, cho e hỏi xíu, e làm chạy ngon lành hết sạch, nhưng vào phần đăng ký acc mới thì cứ ấn vào nó lại bắt download file defause.aspx, dùng trình duyệt nào cũng vậy...hic...phải làm sao bây h hả mọi ng

thanhbeokute
03-07-12, 07:01 AM
Hic, mọi ng ơi, cho e hỏi xíu, e làm chạy ngon lành hết sạch, nhưng vào phần đăng ký acc mới thì cứ ấn vào nó lại bắt download file defause.aspx, dùng trình duyệt nào cũng vậy...hic...phải làm sao bây h hả mọi ng

chưa reg IIS >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

duytung27st
03-07-12, 07:07 AM
chưa reg IIS >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

hic, e reg rồi mà bác thanhbeokute. Lần trước e cài chơi ngon rồi, lần này cài lại, up thêm cái 80% và 3vkhi mới đó bác, thế nhưng bị vậy luôn...hic hic

trieuthanh1993
03-07-12, 08:50 AM

bác thanhbeokute fix dùm lỗi này đi ;)) tui cũng bị dính nè

nguylongct
03-07-12, 02:31 PM
hic, e reg rồi mà bác thanhbeokute. Lần trước e cài chơi ngon rồi, lần này cài lại, up thêm cái 80% và 3vkhi mới đó bác, thế nhưng bị vậy luôn...hic hic
mình cùng từng bị thế.
bạn xem reg NetFrameWork 4.0 chưa.
theo mình biết thì vào iss kiểm tra Properties đã chuyển thành Net 4.0 chưa \m/\m/

vuahaitacD
05-07-12, 12:39 PM

vipbk
05-07-12, 12:41 PM

xem lại các bước cài đặt ......... :-?

vuahaitacD
05-07-12, 12:58 PM
xem lại các bước cài đặt ......... :-?

traimuong
05-07-12, 01:10 PM
Trời !
Cho 1 đống file tui tải về chả biết dùng vào đâu nữa

theo hướng dẫn này cài nhưng thừa mấy file ko biết cài ra sao :))
cho file mà chủ thớt ko hướng dẫn lun đi cho rồi hic hic ko thể nào mà cài đc

bachugacon122
05-07-12, 01:57 PM
Trời !
Cho 1 đống file tui tải về chả biết dùng vào đâu nữa

theo hướng dẫn này cài nhưng thừa mấy file ko biết cài ra sao :))
cho file mà chủ thớt ko hướng dẫn lun đi cho rồi hic hic ko thể nào mà cài đc

bài đó của mình bên kia spam lại thui mà
sao cậu ko xem bản của mình :-$:-$:-$

vuahaitacD
06-07-12, 02:43 AM
Thớt làm bản vmware đi, lười cài quớ mà cài toàn lỗi Ô.ô

trieuthanh1993
06-07-12, 09:14 AM
Thớt làm bản vmware đi, lười cài quớ mà cài toàn lỗi Ô.ô

bạn vào đây nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :P

vuahaitacD
06-07-12, 11:29 PM
bạn vào đây nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :P

Mình có tải về test bản nỳ rùi nhưng mừ vẫn còn lỗi quá

Mình thử xài bản vá của 3.0 vào thì 1 số cái fix đc ( sửa gió, cường hóa + 15, 1 vài hình ảnh item )
nhưng có nhiều tính năgn như bản này giới thiệu nên bon chen nhờ chủ thớt làm trên vmware để chạy thui :D

Mà lạ là, chạy giải nén lần đầu tiên : chạy được sv, chạy đc kiến và gà
lần 2 xóa bản cũ đi, giải nén lại : chạy được sv, chạy được kiến, ải gà thì s2 91% đứng im

8-} mình cũng chả hiểu mô tê gì cả

biiheo
06-07-12, 11:37 PM
hixxxxxxxxxxxxxx , srr post nhầm bài

pcsaovang
07-07-12, 10:07 PM
Cài ok. server chạy ok. đăng ký acc ok. Nhưng log vào thì bị màn hình xám chả hiện gì hết.
Ai chỉ cách fix dùm...tks nhiều nhiều...

trieuthanh1993
07-07-12, 10:24 PM
Cài ok. server chạy ok. đăng ký acc ok. Nhưng log vào thì bị màn hình xám chả hiện gì hết.
Ai chỉ cách fix dùm...tks nhiều nhiều...

bạn thử xem lại trong request và trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã config đúg chưa ??

k0y1a
07-07-12, 10:26 PM
sao không thấy ai quan tâm đến box này nữa nhỉ

pcsaovang
07-07-12, 10:31 PM
bạn thử xem lại trong request và trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã config đúg chưa ??

oh! tks bạn nhiều.
thì ra là quên chưa config trong Request (file Web.Config)

vuahaitacD
08-07-12, 11:09 AM
oh! tks bạn nhiều.
thì ra là quên chưa config trong Request (file Web.Config)

$-) Chạy được full hết chưa bạn ơi, làm bản vmware cho anh em đi :P

pcsaovang
08-07-12, 03:35 PM
$-) Chạy được full hết chưa bạn ơi, làm bản vmware cho anh em đi :P

Chạy ok hết roài..:D
có đều mấy PB chưa đi dc hết lổi tùm lum ra.

chiecladangroi
08-07-12, 10:02 PM
ôi!!!!!! bao ngày tìm tòi chạy qua, chạy lại khắp các forum, giờ đã cài thành công lên hamachi, anh em ai thích thì vào chơi thử nha
user: gunnydn1
pas: gunnydn
.....
tới user: gunnydn20
pas all: gunnydn

nguyên mẫu bản 80% này chưa fix dc tí ji :D thêm hiệu ứng +15

pcsaovang
08-07-12, 10:41 PM
SV này đã ai fix dc TS và lổ cắm chưa nhỉ?
ases, nhẫn, lắc.... đều có lổ cắm cấp 5 là sao nhỉ.
a nào chỉ cách fix dùm tks nhiều....

ôi!!!!!! bao ngày tìm tòi chạy qua, chạy lại khắp các forum, giờ đã cài thành công lên hamachi, anh em ai thích thì vào chơi thử nha
user: gunny.dn
pas: gunny.dn
.....
tới user: gunny20.dn
pas: gunny20.dn

nguyên mẫu bản 80% này chưa fix dc tí ji :D thêm hiệu ứng +15

server nhanh chóng bị die vì ko chịu nỗi số lượng connect.

chiecladangroi
09-07-12, 11:16 AM
hôm nay hỏng thật, hi, cài lại từ đầu

pesong22
09-07-12, 01:59 PM
All cho hỏi , em mới tập làm Gunny nên không biết >.<

Cho em hỏi B2 : Tạo web Application (làm tương tự folder request) cho folder AdminGunny vừa giả nén ra là làm như thế nào ạ

P/s : Nếu ai tốt bụng add Yahoo : candy.sokute chỉ giúp em =((

kjssyouhb
10-07-12, 11:47 AM
ai giúp em cái lỗi khi cài sql sv 2008 với :(

chinhngocpro
10-07-12, 03:17 PM
Tuy không quan tâm mấy đến SV gunny nhưng cũng thank vì tinh thần chia sẻ :), chứ không như một số người, có rồi để ở nhà chơi một mình hoặc bán với giá trên trời X:(

nghiadht
10-07-12, 03:57 PM
All cho hỏi , em mới tập làm Gunny nên không biết >.<

Cho em hỏi B2 : Tạo web Application (làm tương tự folder request) cho folder AdminGunny vừa giả nén ra là làm như thế nào ạ

P/s : Nếu ai tốt bụng add Yahoo : candy.sokute chỉ giúp em =((

Trong IIS đó ..................................................

pcsaovang
10-07-12, 07:24 PM
ai giúp em cái lỗi khi cài sql sv 2008 với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
Tôi ko rõ lắm về vấn đề này.
Nhưng tôi nghỉ là do Registry bị khóa ko thể ghi.

haidaibang6677
11-07-12, 01:18 AM
Bác nào rành thì cài giúp e offline với ạ, có j e sẽ hậu tạ ^^ YH: shady_stone_by

trieuthanh1993
11-07-12, 09:43 AM
Tuy không quan tâm mấy đến SV gunny nhưng cũng thank vì tinh thần chia sẻ :), chứ không như một số người, có rồi để ở nhà chơi một mình hoặc bán với giá trên trời X:(

rất đúg quan điểm của tui :D thanks cho nhát

pcsaovang
11-07-12, 05:14 PM
Bác nào rành thì cài giúp e offline với ạ, có j e sẽ hậu tạ ^^ YH: shady_stone_by

add nick saovang_pc tôi giúp dc j tôi sẵn sàng giúp.

bitibita
16-07-12, 03:22 PM
Cái fix ải gà chép vào đâu ? The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters

taitu_phihung
16-07-12, 06:18 PM
Cái fix ải gà chép vào đâu ? The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters

Copy vào 2 thư mục:

X:\Release\Road\scripts\AI
X:\Release\Fight\scripts\AI

:-bd

bitibita
16-07-12, 06:23 PM
Cảm ơn bạn nhé. THử cái nào.The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

tronghue123198
17-07-12, 01:11 PM
Ai giúp mình lỗi này. chơi đc 1 tí là bị vậy, rui ko chơi đc cai jif nữa.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

01676598479
24-07-12, 02:24 AM
Ai giúp mình lỗi này. chơi đc 1 tí là bị vậy, rui ko chơi đc cai jif nữa.

Bạn ơi có thể giúp mình chạy gunny online được không :D

phuc_loves
29-07-12, 04:04 PM
Cần 1 câu trả lời ...

HELP ME ~~~~

:Laluot_250::Laluot_250::Laluot_250::Laluot_250::L aluot_250::Laluot_250:

nhoksock97
29-07-12, 07:38 PM
Cần 1 câu trả lời ...

HELP ME ~~~~

:Laluot_250::Laluot_250::Laluot_250::Laluot_250::L aluot_250::Laluot_250:

chưa chạy query kìa ba mươi kí tự

phuc_loves
30-07-12, 07:23 AM
chưa chạy query kìa ba mươi kí tự

Đã chạy hết querry...........................

bachugacon122
30-07-12, 09:05 AM
Đã chạy hết querry...........................

Chưa add cái đó vào IIS hoặc add sai

phuc_loves
30-07-12, 09:06 AM
Chưa add cái đó vào IIS hoặc add sai

Đã add vào IIS rồi. làm tương tự như folder Request.

bachugacon122
30-07-12, 09:12 AM
Đã add vào IIS rồi. làm tương tự như folder Request.

Config đúng ko thấy có lỗi user kìa

phuc_loves
30-07-12, 10:34 AM
Config đúng ko thấy có lỗi user kìa

ah. ha ha.
đúng hết bạn ạ :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

h lại bị lỗi này ?????

mrken2513
30-07-12, 10:54 AM
Sv này có bị CPU 100% k vậy mọi người.

bbitvietnam
30-07-12, 10:58 AM
Sv này có bị CPU 100% k vậy mọi người.
có đoa bạn 100000char .

phuc_loves
31-07-12, 07:47 PM
ah. ha ha.
đúng hết bạn ạ :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

h lại bị lỗi này ?????

Mọi người vô giúp mình với. ........

tiendatto2
04-08-12, 07:23 PM

:-? bạn cho mình biết đây là lỗi gì không?
thanks bạn...

192168123
07-09-12, 12:41 PM
cóa ai cài dùm mình Server này ko mình trả tiền cafe choa :)>-

anhdoancompute
08-09-12, 09:38 AM

- Tìm ra source ngon đi cài cho. Mấy source nầy bug nhiều lắm yahoo : doanitvn

vipbk
08-09-12, 09:42 AM

cài theo cái này ok:

memberscf
08-09-12, 02:25 PM
mình bị lỗi này là sao mọi người?

hoduchuy113
08-09-12, 02:48 PM
cho mình hỏi folder bomb cop vào đâu vậy bạn?

Copy vào thư mục Road và Fight ;)

memberscf
08-09-12, 02:49 PM
Copy vào thư mục Road và Fight ;)

con lỗi này sao bạn

memberscf
09-09-12, 08:11 AM
bạn ơi sao bản này k có hiệu ứng +10 +11 vậy :S + lên mà k có gì hết cả vũ khí lẫn quần áo lun có ai fix dc k

192168123
09-09-12, 09:02 AM
Mọi người vô giúp mình với. ........

cái này chắc bạn chưa chạy Query thì phải , chạy thử xem sao :>

pthinh145
20-09-12, 02:19 PM
sao mình ko vào dc admingunny vậy ai sữa lỗi giúp với

hoduchuy113
20-09-12, 02:45 PM
con lỗi này sao bạn

Lỗi đó do bạn chỉnh sửa map nào đó trong Road và DB nên xuất hiện lỗi
Cách fix:Bạn restore lại DB và giải nén lại cái Road ;;)

thmodz
24-05-13, 10:01 AM
demo lỗi của mình
Đây Là Mình Chạy File Run !!
Ai chỉ mình cách sữa đi

Phong_JxOnline
25-05-13, 07:15 PM
demo lỗi của mình
Đây Là Mình Chạy File Run !!
Ai chỉ mình cách sữa đi

hình trên chưa config request of config sai, hình dưới thiếu file bomb bạn download rùi copy vào

nguyenvanduc1
26-05-13, 09:48 AM
các anh ơi.cho em cái hướng dẫn đi mấy anh.em là newbie.video hướng dẫn chi tiết càng tốt.em xin cảm ơn nhiều

hung3020
26-05-13, 04:48 PM
các anh ơi.cho em cái hướng dẫn đi mấy anh.em là newbie.video hướng dẫn chi tiết càng tốt.em xin cảm ơn nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn qua đây nhé. Hãy tìm trước khi hỏi nhé bạn. :)