PDA

View Full Version : [Share] Server Lunentia + Hướng dẫn hoàn chỉnh !!

Chuot Thanh Tinh
18-04-07, 08:34 PM
Đây là 1 game khá hay !! Server chạy ổn nay mình Share cho cac bạn !!!
link server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link Client (hơi khó down thông cảm nha): ftp://filedown.mgame.com/pub/wizgate2/lunentia/Lunentia.exe
patch tiếng anh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu có pass giải nén thì luôn là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc clbgamesvn.com

GAME CHƠI HÌNH ẢNH 3D GIỐNG PTV

Chú ý : nếu ko down được => nó đòi Acc thì là do lỗi của Web hoặc do đường chuyền ,Các bạn thử lại lúc khác sẽ down được !!!

PowerMaster
18-04-07, 08:47 PM
Bài viết hay ! Thanks bạn Chuot Thanh Tinh 1 phát nhé !
Cái này giống phong thần VN àh

Thành[BK]
18-04-07, 10:48 PM
Trời đất! Sao lại nói là Hướng dẫn hoàn chỉnh, mà lại không có hình ảnh kèm theo. Nhưng cũng rất cảm ơn bạn. Tiện thể cho mình hỏi luôn: Server của trò này có nặng bằng MU không? hay nhẹ hơn? Có pvp chứ?

Nếu nó giống PTV thì thật tuyệt, bởi vì trước đây mình có từng chơi PTV mà, giao diện 3D đẹp tuyệt, mình chơi bên Midranda.

Chuot Thanh Tinh
19-04-07, 10:40 AM
Hướng dẫn cài đặt hoàn chỉnh .
Chỉ ko có ảnh minh họa thôi
Game này hình ảnh 3D, chơi rất vui !!
Cấu hình Server nhẹ hơn Mu , Client chạy cũng ko nặng ( hình ảnh khá đẹp) ,các bạn test rồi cho ý kiến .
Patch tieng anh thi mình up sau !!!!

doanho
23-04-07, 04:59 PM
bạn ơi up patch tiếng anh đi bạn ơi

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 11:24 AM
Nếu các bạn đã cài thành công thì cho phản hồi để mình up patch tiếng anh
Và nếu thực sự cần thì mình mới Up vì tốn thời gian lắm
Patch Tiếng Anh vẫn chưa hoàn chỉnh !!

napoleon
24-04-07, 09:27 PM
Bác chuột ơi làm ơn up lại cái server với

le_minh
24-04-07, 11:13 PM
sever va client cung chay duoc roi nhung kho noi ko co trang wed d dang ky

napoleon
25-04-07, 05:53 AM
bác nào dowload được cái pach thì làm ơn up lại dùm với lick trên tui dow không được

Chuot Thanh Tinh
26-04-07, 07:18 AM
acc là test
pass test
Hôm khác up cho Web ( tui quên)

dttrung_mlay
26-04-07, 10:25 AM
Cái Clinet khó download quá . Bác up nốt cái web đi . Thanks

hgiasac
26-04-07, 10:30 AM
Thôi để tớ tiếp cho:
Web đăng kí:
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client cũng dễ down mà

napoleon
27-04-07, 07:50 AM
cach tao Account = tay ne :
vao table AccountDb trong SQl tim table Userinfobase lam tuong tu nhu cai co san la :test
Chu y : 2 table strSocNo va strPostalcode khong duoc de trong

SpearMan
28-04-07, 10:14 AM
Mình cài được rồi Server chạy tốt nhưng tại sao lại đăng nhập vào game hông được. chờ 30 phút rồi mà vẩn "localserver" conection.....
miết vẩn vậy? mình đăng nhập bằng ACC:test PassL:test. vậy là sao????
có ai biết lổi gì không.!!!!

hervehuynh
28-04-07, 02:43 PM
Ban oi,
Bạn có thể up lên host khác được không? mình tải không được!
Server dó. Cám on bạn!

dttrung_mlay
29-04-07, 03:18 PM
Thôi để tớ tiếp cho:
Web đăng kí:
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client cũng dễ down mà
Mình đã rất cố gằng bằng đủ mọi cách nhưng vẫn không download được Clinet .:beat_plaster:
Nó die rồi làm ơn tìm link khác hộ với :beat_shot:

honzapham
30-04-07, 01:33 PM
Bó tay, vào chơi kô đc. Đến lúc vào client nó cứ nói là kết nối rồi chờ mãi chả thấy j cả. Làm sao đây

hervehuynh
30-04-07, 08:20 PM
Bạn ơi, sao minh tải trang web dăng ký chưa được. Mạng ở chỗ mình lag we'. Cám ơn Akarizone nhiều. Mình cài thành công rồi. Chơi 2 acc luôn, nhưng mới có 1 acc có sẵn hà. HIHIHI

honzapham
01-05-07, 09:38 PM
Bác làm thế nào mà chơi đc vậy? Sao người ta hỏi chảng trả lời tí j vậy???

hervehuynh
02-05-07, 03:59 PM
Cứ làm theo lời bác chuotthanhtinh là OK thôi.
To: chuotthanhtinh, bạn ơi, sao có 1 vài map là ko mở được vậy (phần ở bên trái, phía dưới đó). Nhân vật của mình lv là 200 mà không qua được. Giúp anh em 1 cái nhé!!!!

hervehuynh
02-05-07, 04:02 PM
Mình cài được rồi Server chạy tốt nhưng tại sao lại đăng nhập vào game hông được. chờ 30 phút rồi mà vẩn "localserver" conection.....
miết vẩn vậy? mình đăng nhập bằng ACC:test PassL:test. vậy là sao????
có ai biết lổi gì không.!!!!

Bạn thoát client, rồi vô lại thì OK. Mình bị hoài nè mà vẫn chơi nhw thường. :look_down:

ductri1984
02-05-07, 04:26 PM
Sao tôi cài vào server thì chạy tốt nhưng khi vào client login xong nó xuất hiện bảng báo
Microsoft Visual C++ Runtime Library
RunTime Error! Program: D:\Lunentia Client\Field.exe
This application has requested the Runtime to terminate it in an unusual way.
Please contact the application's support team for more information.

Còn sử dụng trang web thì báo lỗi:
Error [Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Login failed for user 'AccountDB'. LINE242 Routine : a2dcheck.I_init

SpearMan
03-05-07, 09:58 AM
Oạch mình thoát ra vào lại chục lần mà có được đâu. Làm Y shi hướng dẩn luôn kìa.

ductri1984
03-05-07, 11:01 AM
TÔi sửa được lỗi của khi login vào client rồi. Nhưng khi dùng máy con trong mạng Lan login vào thì server báo lỗi debug là sao??? (Chỉ có máy chủ mới sử dụng client bình thường)

Còn trang web thì vẫn bị lỗi bạn coi lại đi.

SpearMan
04-05-07, 11:28 AM
TÔi sửa được lỗi của khi login vào client rồi. Nhưng khi dùng máy con trong mạng Lan login vào thì server báo lỗi debug là sao??? (Chỉ có máy chủ mới sử dụng client bình thường)

Còn trang web thì vẫn bị lỗi bạn coi lại đi.

bạn sữa bằng cách nào vậy???P:smile: ost lên hướng dẩn mọi người cách sữa với.!!!! Pó tay rồi.:beat_shot: :beat_shot: :cry:

Byokugan
04-05-07, 09:12 PM
Các bạn thử cách này xem sao:(Đây là cách tôi dùng thì chạy được trên máy nhà tôi(Pen 4 Ram 1GB Card 128 R9250), tôi nói không phải để quảng cáo đâu mà nếu máy nhà các bạn Ram 128 Card 64 thì chưa chắc đã chạy được...)
Xin đi vào vấn đề chính:
Ở đây các bạn tạo database và ODBC xong thì tạo IP cho máy:
-vào Start/Setting/Control Panel/Add Hardware chờ chút xíu rồi chọn Yes I have connected the hardware, sau đó chọn(...)bên cạnh có chữ Advanced.Rùi Next tiếp đến 1 cái bảng chọn Network Adapter sau chọn Microsoft/ Loopback Adapter Next tiếp là xong.<==Phần này chắc có rất nhiều bạn biết :shame: .Bước tiếp theo là vào Start/Setting/Network Connection ấn chuột phải vào mạng mới tạo chọn Properties, chọn dong thứ 3, chọn Properties, đánh dấu chọn dòng thứ 2 ở mục IP gõ vào 222.255.122.20 dòng dưới click vào 1 cái(Subnet Mask). Xong OK.
- Giờ thì thay mấy cái UID trong mấy file *.ini bằng sa ,PWD là password của sa.
Các bạn thử lại xem . Còn nữa phải chờ từng link chạy một chứ đừng mở cùng lúc nhiều link thì không chỉ 30 phút kết nối mà có khi còn thành Hòn vọng...Lunetia ấy.:smile: :smile: :smile: .Thân.

Byokugan
06-05-07, 10:54 AM
Bạn Chuot Thanh Tinh làm ơn hướng dẫn cách mở mấy map còn lại.

dttrung_mlay
06-05-07, 05:35 PM
Có bạn nào cho mình xin cái video hướng dẫn cài game này đi . Làm hoài chẳng được

Byokugan
06-05-07, 06:29 PM
Bạn cài không được chỗ nào? Nói đi mình sẽ giúp chứ mình không biết làm phim đâu.

ll3lueSky
07-05-07, 02:41 AM
ban Byokugan cho mình Nick Yahoo đi mình không làm được mình Pm cho bạn. Mình có chương trình quay film khi nào Pm minh` gui cho :D

ductri1984
07-05-07, 08:35 AM
Tôi chỉnh lại được hết rồi. Dùng cho mạng Lan bình thường. Mấy Client login vào máy Serve ổn định rồi.
Game 3D chơi đã thiệt nhưng không có hướng dẫn chơi hay nhiệm vụ gì cả. Bạn có phần hướng dẫn hay nhiệm vụ thì post lên với.
Cảm ơn bạn nhé.

Byokugan
07-05-07, 04:54 PM
Tôi xin nói sơ qua cách chơi:
-Bạn chơi đến level 10 thì chuyển sang nghề khác:
-Kiếm sĩ(ở ngay làng đầu tiên)
-Cung thủ(làng Gỗ)
-Phù thủy(lang Tuyết)
-Đấu sĩ(làng Cát)
-Nói chuyện với những trưởng làng để vượt qua bài trắc nghiệm của họ==>lên nghề mới.
-Có 3 loại shop:
-Shop trang trí
-Shop Áo giáp
-Shop Vũ khí
-Mỗi làng đặc trưng cho từng nhân vật sẽ có đồ xịn cho từng lớp nhân vật của họ
-Bí mật: có một cánh cửa ở làng đầu tiên dẫn đến nơi bán đồ xịn nhất cho nhân vật.

seven7773
08-05-07, 12:51 AM
Sao tôi import data ko được nhỉ ? Làm theo cách MU là sao ...

ductri1984
08-05-07, 08:36 AM
Bạn có phần hướng dẫn rõ ràng không post cho tôi với. Chứ trong trò chơi này vừa có tiếng Anh vừa có tiếng Hàn luôn làm sao tôi biết. (Người hướng dẫn thì nói tiếng Anh còn địa chỉ phải đi thì toàn là tiếng Hàn).
Với lại có ai có trang web không gửi tôi với.( Trang web này đừng sử dụng .dll nha để tôi có thể sửa lại cho thành tiếng Việt chứ mấy huynh đưa trang Web sử dụng .dll sao tôi thay đổi được).

seven7773
08-05-07, 10:47 AM
Hix , lâu ngày ko xài SQL nên ko nhớ ...
Đã làm theo chính xác trong hướng dẫn nhưng khi vào game thì ko chơi được . Lúc đăng nhập chỉ hiện ra thông báo 'LoginServer' -> Connection
Xin giúp đỡ

Byokugan
08-05-07, 02:44 PM
Như vậy là client không kết nối được với server rồi.Bạn chỉ cần làm đúng như Chuot Thanh Tinh là chơi được. Lưu ý: nếu không chơi được thì thử với UID=sa vằ PWD=pass của sa xem có được không. Chứ thực ra tôi làm login =lunetia cũng bị lỗi như mấy bạn vậy...

Còn bạn ductri, tôi đã hướng dẫn rất rõ rồi mà. Đây chỉ là những kinh nghiệm của tôi khi chơi thôi.

SpearMan
08-05-07, 03:11 PM
Các bạn thử cách này xem sao:(Đây là cách tôi dùng thì chạy được trên máy nhà tôi(Pen 4 Ram 1GB Card 128 R9250), tôi nói không phải để quảng cáo đâu mà nếu máy nhà các bạn Ram 128 Card 64 thì chưa chắc đã chạy được...)
Xin đi vào vấn đề chính:
Ở đây các bạn tạo database và ODBC xong thì tạo IP cho máy:
-vào Start/Setting/Control Panel/Add Hardware chờ chút xíu rồi chọn Yes I have connected the hardware, sau đó chọn(...)bên cạnh có chữ Advanced.Rùi Next tiếp đến 1 cái bảng chọn Network Adapter sau chọn Microsoft/ Loopback Adapter Next tiếp là xong.<==Phần này chắc có rất nhiều bạn biết :shame: .Bước tiếp theo là vào Start/Setting/Network Connection ấn chuột phải vào mạng mới tạo chọn Properties, chọn dong thứ 3, chọn Properties, đánh dấu chọn dòng thứ 2 ở mục IP gõ vào 222.255.122.20 dòng dưới click vào 1 cái(Subnet Mask). Xong OK.
- Giờ thì thay mấy cái UID trong mấy file *.ini bằng sa ,PWD là password của sa.
Các bạn thử lại xem . Còn nữa phải chờ từng link chạy một chứ đừng mở cùng lúc nhiều link thì không chỉ 30 phút kết nối mà có khi còn thành Hòn vọng...Lunetia ấy.:smile: :smile: :smile: .Thân.

Hix máy nhà tui con hơn thế nữa mà có đăng nhập vào được đâu.! Dual Core 2.60 Ram 1GB VGA: Nvidia 6800 256 MB cơ mà sao vẩn hông đăng nhập vào được.!????? Cứ với.!!!

seven7773
08-05-07, 03:21 PM
Tôi dùng UID và PWD đều = sa chứ ko tạo thêm login .
Import data đủ , đổi địa chỉ IP trong các file ini thành 127.0.0.1 nhưng vẫn ko connection được

Byokugan
08-05-07, 03:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

seven7773
08-05-07, 03:44 PM
Tôi làm bằng sa và để ip la 127.0.0.1 nhưng vẫn ko login vào được

Byokugan
08-05-07, 05:20 PM
Thôi thế này đi: ai có cái phần mềm làm phim(lưu lại các thao tác trên màn hình) thì up lên cho mình rồi mình làm phim hướng dẫn cho.

catbui
08-05-07, 05:34 PM
Đây là 1 game khá hay !! Server chạy ổn nay mình Share cho cac bạn !!!
link server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link Client (hơi khó down thông cảm nha): ftp://filedown.mgame.com/pub/wizgate2/lunentia/Lunentia.exe
patch tiếng anh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu có pass giải nén thì luôn là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc clbgamesvn.com

GAME CHƠI HÌNH ẢNH 3D GIỐNG PTV
]Do thiếu chuẩn bị nên chưa có ảnh , và chủa có patch tiếng anh
Các bạn vẫn có thể chơi nhưng chắc toàn tiếng trung thôi
Các bạn có thể tìm bên Rag patch Tieng Anh

Chú ý : nếu ko down được => nó đòi Acc thì là do lỗi của Web hoặc do đường chuyền ,Các bạn thử lại lúc khác sẽ down được !!!

bạn có thể cho mình biết cấu hình tối thiểu để chạy client là bao nhiêu không vậy???

seven7773
08-05-07, 07:11 PM
Bạn thử hỏi david xem , lão ý có thì phải

Chuot Thanh Tinh
08-05-07, 08:25 PM
bạn có thể cho mình biết cấu hình tối thiểu để chạy client là bao nhiêu không vậy???

Cái này tuy là game 3D nhưng cấu hình nhẹ . Chơi được Mu chắc chắn cái này cũng chơi ngon !!

seven7773
08-05-07, 09:03 PM
Chuột thành tinh , bạn có thể hướng dẫn lại = ảnh hoặc phim được ko ?
Mình làm hết mà ko kết nối được :((

dinui.com
09-05-07, 10:55 PM
Còn 1 số map chưa mở, ai chỉ tôi cách mở với.

Kowall
11-05-07, 07:07 AM
chán wa có ai giup mình không client khogn6 kết nối vơi sever mình làm theo hướng dẫn rùi ai biết chỉ mình với.Cảm ơn trước hen.

dacthang
11-05-07, 08:18 AM
Hướng dẫn lại giùm cho Seven7773 với đi anh
Xin thay mặt Seven7773 cảm ơn anh nhiều

sitc
11-05-07, 03:37 PM
ai làm được rồi thì up hình ảnh lên cho anh em xem thử đi

Kowall
12-05-07, 08:10 AM
Có ai có phần Paste moo rong thi2 sahare cho anh em voi71 anh em xin cam3 on7 nhieu62

vampirehl
12-05-07, 03:00 PM
Ai có thể up lại cái client được không, thấy hình đẹp quá mà không down cái Client được, cầm cái server hơn tuần nay rồi.

Saomai1991
12-05-07, 08:07 PM
Đau đời Download Patch còn khó hơn Down Clien

sitc
16-05-07, 06:50 PM
Ai có thể up lại cái client được không, thấy hình đẹp quá mà không down cái Client được, cầm cái server hơn tuần nay rồi.

cái client này lúc dowload được lúc không được, hôm bữa mình dow buổi tối không được sáng mai dow lại được, nhưng dow về mà cài không được :confuse:
mình cài thì bị lỗi, ai biết lỗi này thì chỉ giúp với, mình chạy link 1 được rồi nhưng đến link 2 thì nó báo lỗi như vậy nè DB OPEN ERROR OCCURED
:adore:

thinh2010
17-05-07, 04:58 PM
Cho tui hỏi cái này: khi tui cài SQL Server 2000 thì lúc tạo login mới là IUR_(tên máy) j` j` đó nhưng tui hôk tìm thấy dòng đó có cách nào khắc phục hôk, trước đây tui cũng đã cài qua SQL server 2000 rùi lúc đó vẫn có dòng đó, mong mọi ngừoi giúp dùm thank

Byokugan
17-05-07, 06:50 PM
Trời ơi, bạn phải cài IIS trước rồi mới có dòng đó chứ. Nhưng tạo cái login để mà làm gỉ? Dùng sa có phải tiện hơn không?

thinh2010
20-05-07, 08:34 PM
thía ah` cảm ơn bạn nhé, thảo nào mấy lần hôk thấy :D

doanho
23-05-07, 04:52 PM
ko có web hả mấy bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

blacksnow1904
25-05-07, 09:53 AM
test xong rồi mà muốn đưa server lên onl thì nhớ vào database xóa cái acc test đi :D

blacksnow1904
25-05-07, 09:55 AM
Cho tui hỏi cái này: khi tui cài SQL Server 2000 thì lúc tạo login mới là IUR_(tên máy) j` j` đó nhưng tui hôk tìm thấy dòng đó có cách nào khắc phục hôk, trước đây tui cũng đã cài qua SQL server 2000 rùi lúc đó vẫn có dòng đó, mong mọi ngừoi giúp dùm thank
Bước này không cần thiết, cái này chỉ để tích hợp làm web ASP thôi ! Bỏ qua đi, không có vấn đề gì đâu

doanho
25-05-07, 03:31 PM
trò này chơi hình tiệt đẹp
tôi lên cấp 10 rồi gia nhập môn phái luôn rồi có skill mới rồi
rồi chỉ đi đánh quái vật ko hà nhàm quá
bạn nào biết có nhiệm vụ gì nữa ko chỉ tôi với
sao cái client tải về có 250 mấy MB cài xong lên 950 mấy MB luôn
vậy có bị gì ko bạn

blacksnow1904
25-05-07, 11:38 PM
trò này chơi hình tiệt đẹp
tôi lên cấp 10 rồi gia nhập môn phái luôn rồi có skill mới rồi
rồi chỉ đi đánh quái vật ko hà nhàm quá
bạn nào biết có nhiệm vụ gì nữa ko chỉ tôi với
sao cái client tải về có 250 mấy MB cài xong lên 950 mấy MB luôn
vậy có bị gì ko bạn
Tất cả các nhiệm vụ mình đã thử rồi, làm xong nhưng ko trả được quest, chỉ có quest job lv 10 thôi.
Cái client nó nén dạng MSI mà, vậy là bình thường ( Cái game WoW - Word Of Warcarft , client nặng 3gb setup ra 7gb hic hic )

doanho
26-05-07, 10:09 AM
vậy chỉ có đi đánh quái vật ko hả bạn
có tính năng gì đặc biệt ko bạn
và làm sao học thêm skill nữa

doanho
27-05-07, 04:26 PM
vậy chỉ có đi đánh quái vật ko hả bạn
có tính năng gì đặc biệt ko bạn
và làm sao học thêm skill nữa

ko ai biết hết hả sao lâu thế

vampirehl
28-05-07, 02:10 PM
Tui cài xong hết rồi nhưng khi login thì cái secsion bị lỗi, vậy phải làm thế nào.

.:*TheKing*:.
30-05-07, 05:28 PM
:adore: Hello!Are there any girls wanna make friends with a student ,district 5 ,sai gon ....Any girls living around district 5 here ?...jus wanna talk ...if you can speak english that's better ...lol...xin chao ....

gaubongcuaanh
13-06-07, 05:56 PM
xin phan mem de viet hoa lunentia cho ban full va sever nhanh cac ban oi!

ngocyvan
14-06-07, 11:37 AM
down client thì dùng gigaget là xong ngay chứ có khó gì đâu mà nghe mấy bác than hoài :D
uhm ai có bản việt hóa gửi lên cho mọi người nhanh đi

ngocyvan
14-06-07, 11:47 AM
download bản patch mệt thí mồ luôn

dangyou99
15-06-07, 11:59 AM
Các bạn cứu mình với! Khi chạy link 2 báo lỗi !DB OPEN ERROR OCCURED là sao vậy?

ngocyvan
15-06-07, 12:42 PM
bạn Chuot Thanh Tinh ơi mình làm xong hết sever theo hướng dẫn của bạn rùi và server chạy ok cả rùi ! nhưng lúc đăng nhập game với acc : test , pass : test thì kết nối rất lâu điều xảy ra tiếp là file session bị window báo lỗi phải tắt nó đi ! hix ! sau đó mình khởi động lại file session nhưng đăng nhập ko dc nó báo là đang kết nối ! nó bị lỗi gì vậy các bạn ai giúp với !
thank nhìu

dangyou99
15-06-07, 01:06 PM
Các bạn cứu mình với! Khi chạy link 2 báo lỗi !DB OPEN ERROR OCCURED là sao vậy? chỉ dùm mình đi các bạn. cảm ơn nhiều!

ngocyvan
19-06-07, 01:55 PM
cái đó là bạn chưa config lại link đúng !
bác chuot thanh tinh ơi mình làm server chạy ngon rùi mà sao ko đăng nhập dc game vậy !?
chỉ mình đi bạn ơi !
thank !

dangyou99
19-06-07, 03:23 PM
Làm sao việt hóa được game này thì hay qua! Bác nào biết chỉ dùm. cảm ơn

ngocyvan
20-06-07, 10:46 AM
bác chuột thành tinh làm ơn hướng dẫn mình fix cái lỗi ko đăng nhập game dc đi nó báo chờ hoài ah` ! thoát ra dzô lại chục lần rùi :((

catbui
20-06-07, 10:39 PM
có ai hướng dẫn dùm hệ thống nhiệm vụ không- đánh quái hoài chán quá

ngocyvan
23-06-07, 09:51 AM
mình login dc rùi nhưng chỉnh sửa thông số như bác chuot thanh tinh chỉ xong thì đăng nhập game có vấn đề ! ai bít fix giùm với

10pascal
14-07-07, 06:23 PM
ai up lại giúp mình serrver vợi Mình vào down nhưng nó bắt phải đăng nhập

langkhach156
27-07-07, 10:13 AM
bạn ơi trò này cần cấu hình máy là bao nhiêu

sakamoto
28-07-07, 10:42 AM
bác chuột ơi sao vào chơi game không nói chuyện với ai được vậy bác

changtraicaoquy
29-07-07, 07:18 PM
khó we' mãi ko cài dc nè, bạn nào có HD băng film ko

rebirth_hotboys
04-08-07, 10:50 PM
Hiz Hiz Chuyên gia lunentia jups em Dzới em cài đc trò này roài chơi đc roài nhưng khi khởi động lại máy bật server vào games này đến đoạn vào maps thi Ten ten ten máy khởi động lại. hiz hiz tức thoai roài. ai có thể jups em thi em bít ơn nhìu lắm

kid200x
08-08-07, 09:42 AM
Quái, game này sản xuất năm 2004 mà sao chẳng thấy mấy nước sử dụng nó nhỉ? Tìm mãi mới thấy 2 trang 1 của Thái Lan <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạin.th và 1 của Pháp (Chắc thế) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tiếc thay trang Thái Lan hông vô dc, còn trang Pháp chưa hoàn chỉnh. Bó chíu
Chẳng biết nó yêu cầu cấu hình thế nào để mà chuẩn bị nè

kid200x
08-08-07, 09:42 AM
Quái, game này sản xuất năm 2004 mà sao chẳng thấy mấy nước sử dụng nó nhỉ? Tìm mãi mới thấy 2 trang 1 của Thái Lan <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạin.th và 1 của Pháp (Chắc thế) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tiếc thay trang Thái Lan hông vô dc, còn trang Pháp chưa hoàn chỉnh. Bó chíu
Chẳng biết nó yêu cầu cấu hình thế nào để mà chuẩn bị nè, quên link dowwnload tốt đấy chứ? Tốc độ từ 50-150KB/s

kid200x
08-08-07, 11:22 AM
Link download client mới nè, đảm bảo có thể sử dụng IDM ,Flash ghet dowwnload dc:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc vui vẻ

pdtan
01-09-07, 08:02 AM
có bác nào gặp cái lỗi sẩm sờ lờ này hok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

changtraicaoquy
08-09-07, 09:08 AM
tôi cài xong rùi nhưng đăng nhập với tài khoảng test lại ko vô dc mà lại sao lúc vào games giật thệ may cấu hình cao card 128 ram 512, chip P IV:1.8:adore:

changtraicaoquy
08-09-07, 09:10 AM
mà cái lỗi của bạn DB load..;..là do máy cấu hình yếu hoac chưa cài lookpack

thanhi
13-10-07, 05:36 PM
Server Oke client cài oke nhưng connect client đánh pass vào là máy giựt wai` vậy là sao??
Máy tui cấu hình P4 3G
Ram 1G, AGP 128 mà ko chạy nổi sao?? đây là lỗi gỉ

thanhi
13-10-07, 05:39 PM
Bác BiRain đừng lo game online chuyển thể offfline ít có game nào cần cấu hình cao ram 256 và vga 64 là oke gòi

naruto_thf90
02-11-07, 04:17 PM
Ai up mấy cái kia lên đi , lên host khác ý bạn. Tớ không download dc từ esnip

huyhaf
02-11-07, 10:01 PM
sặc, online chuyển về offfine thì càng nặng chứ sao , vì phải chạy server nữa mà, bác làm l2 xem coi có nặng ko?