PDA

View Full Version : [JX] Giúp em về con Model này với

hieucolc
14-06-12, 05:25 AM
các bác giúp em mở port con model này với Goldtel 4 cổng của VNPT ạ đây là hình ảnh của em nó
trước tiên là config IP card mạng ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình của em nó đây ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

em nghe nói là vào

Service -->FireWall-->Virtual Sever

tiếp theo em phải làm gì nữa ạ các bác chỉ dùm em với

Nhân tiện em hỏi luôn các bác ạ em muốn đưa Sv này lên Online thì phải mở những Port nào ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks các bác

Bác nào giúp đc em Pm yahoo

anhyeuem_yeucabanem_9x