PDA

View Full Version : [JX] Chống hack nhân vật băng cách đổi ngày hết hạn của account ?

dnytz
13-06-12, 04:28 PM
Nếu mình đổi ngày hết hạng của account để hông login vô được thì nó có hack nhân vật được không ? Mình phát hiện khi nó đang trong đó với nick mình thì login vô nó cứ báo server gián đoạn . Mình login vô nick admin khác lấy được IP nó đã ban nó với firewall của windows . Nếu ai biết cách hack như thế nào bằng CE thì xin pm dùm để mình tìm cach anti nó . Mình đã để chức năng khi vào phải nhập pass rương nhưng nó vẫn hack được

Mình xài server của jxvietnam do heocon làm lại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dnytz
13-06-12, 06:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

neverbestboy
13-06-12, 06:37 PM
Vẫn hack được bạn à !

Báo sv gián đoạn là do acc của bạn bị nó log rồi nên sao mà bạn vô được nữa
( giống như bị kẹt acc trong sv )

Còn cách hack thì đầy , bạn cứ tìm hiểu thêm nhé :)

dnytz
13-06-12, 07:35 PM
mình dùng một account admin khác nó hông biết để vô lấy IP nó . Vậy cái hack nhân vật hông có cách nào chống nó hả ? Cái anticheat.lua cũng hông làm được gì

kenthp
22-07-12, 04:32 PM
Nếu mình đổi ngày hết hạng của account để hông login vô được thì nó có hack nhân vật được không ? Mình phát hiện khi nó đang trong đó với nick mình thì login vô nó cứ báo server gián đoạn . Mình login vô nick admin khác lấy được IP nó đã ban nó với firewall của windows . Nếu ai biết cách hack như thế nào bằng CE thì xin pm dùm để mình tìm cach anti nó . Mình đã để chức năng khi vào phải nhập pass rương nhưng nó vẫn hack được

Mình xài server của jxvietnam do heocon làm lại

thật thì server của bạn mình đã test! Hack cực kỳ dễ ! cái anti = mã của bạn không si nhê gì đâu :) ! Mà nick game của bạn có phải IP4s không !?