PDA

View Full Version : Ngạo Kiếm đã fix được lỗi thiếu file msvcr100.dll

nguduytan
12-06-12, 09:50 PM
bạn nào download game về chạy file game sever bị lỗi thiếu file msvcr100.dll dow cac file .dll trên mạng về vẫn bị lỗi , các bạn dow file bên dưới về chép vào C:\WINDOWS\system32 (xp), C:\WINDOWS\system (win7,vista)bảo đảm thành công 100%
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lưu ý: có trường hợp khi copy xong vẫn bị lỗi các bạn vào tìm file vừa copy xem có bị đổi tên ko ,nếu có thì xóa đi chỉ để lại tên file gốc là ok

nhanmap123
12-06-12, 11:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi không run được do chưa cài Microsoft Visual C++ 2010 x86 Redistributable Setup (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã test trên winxp , win 7 , win server

nguduytan
13-06-12, 10:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi không run được do chưa cài Microsoft Visual C++ 2010 x86 Redistributable Setup (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã test trên winxp , win 7 , win server

mình đã fix nên mới up file lên đây cho mọi người cùng sài và minh đã thử cài Microsoft Visual C++ 2010 x86 vẫn còn lỗi nhé và mình đã nói là file khác với file dow bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình đã fix thành công còn tin hay ko tùy bạn

hai07dv
13-06-12, 11:51 AM
mình đã fix nên mới up file lên đây cho mọi người cùng sài và minh đã thử cài Microsoft Visual C++ 2010 x86 vẫn còn lỗi nhé và mình đã nói là file khác với file dow bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình đã fix thành công còn tin hay ko tùy bạn

Nếu người ta không gặp lỗi này thì người ta hem tin rùi :))

Còn tui ak...Cũng ko xài dc dll của dll-files.xom...Phải chôm cái dll ở chỗ # paste vô

nguduytan
13-06-12, 08:23 PM
có đồng minh rồi :D ,vậy mà bạn ấy khẳng định là ko có file msvcr100.dll nào sài được mới đau chứ ;;)

skriptank
14-06-12, 01:11 PM
có đồng minh rồi :D ,vậy mà bạn ấy khẳng định là ko có file msvcr100.dll nào sài được mới đau chứ ;;)

Mình vừa test xong luôn, dù đưa file của bạn vào nhưng vẫn ko run đc server, cài VS2010 thì ok.