PDA

View Full Version : [JX] Cần người giúp mình đưa sever qua máy ảo mở off.!

duongbaho
09-06-12, 09:13 PM
Như tiêu đề mình đã nói:) Mình mới tìm hiểu jx vài tháng gần đây và mình muốn mở sever off bằng máy ảo nhưng chưa biết cách làm, hôm nay lập topic này để hỏi ai biết cách đưa sever qua máy ảo thì giúp mình, có video thì càn tốt.

YH!: sad_neverlove_bp
Tks các bạn.

vipbk
09-06-12, 11:06 PM
làm trên máy thật luôn đi bạn .....

0kazaki
10-06-12, 04:38 AM
Làm luôn máy thật cho nó máu có gì pm nick chát e xem thông tin là có

duongbaho
10-06-12, 09:29 PM
Làm mấy thật thì nói làm gì nữa, mình chơi máy nét nên cài sql không đc dính csm

0kazaki
10-06-12, 11:39 PM
Làm mấy thật thì nói làm gì nữa, mình chơi máy nét nên cài sql không đc dính csm
Chà ngồi máy net lại mún mở onl pó tay bác luôn vậy bác quản lý kiểu gì fix lỗi kiểu gì đây :-o:-o chưa nói đên chuyện bác phải bỏ tiền ngồi nét ra mở server nữa thui chịu khó chơi off 1 mềnh thôi

duongbaho
11-06-12, 07:52 PM
Ác mình đâu nói mình mở online đâu, mình mở off để tìm tòi fix và dev thui :D, bạn biết đưa qua máy ảo thì chỉ mình nha :D

bidz1996
11-06-12, 07:58 PM
cho mình hỏi tý đc ko .................... híc híc híc

Tuan565
11-06-12, 08:03 PM
Ác mình đâu nói mình mở online đâu, mình mở off để tìm tòi fix và dev thui :D, bạn biết đưa qua máy ảo thì chỉ mình nha :D

kiếm mấy hướng dẫn đưa online từ máy thật rồi về phần máy ảo thì bỏ IP tĩnh trong Network connection đi rồi chuyển kiểu kết nối sang NAT ở Vmware . như vậy máy ảo vào mạng bt . sau đó làm y hệt trên máy thật thôi