PDA

View Full Version : [JX] Hỏi Về Cái Tool Reg Acc Online

notfile
08-06-12, 12:28 AM
Hôm Qua mình đã được DNTmaster share source tool reg acc online và mình đã build thành công
đăng ký thành công nhưng lại gặp 1 lỗi rất lớn như thế này , ai biết fix giúp mình với !
đăng ký song thành công thì lại không vào được game mặc dù đã đúng
phải tắt cái phần tool đặt trên server mới vào game được
như kiểu khi chạy tool trên server nó block port của server ấy , ai biết FIX giùm mình với !!!

Hay đây là 1 kiểu checksum của client và server ??

dnytz
08-06-12, 05:51 AM
Cái phần tool đặt trên sever là tool gì ? Nếu đã tạo được account trong database rồi thì vào được game chứ . Port bị blocked hay gì đó đâu có liên quan đến account trong database

Trung95
08-06-12, 07:37 AM
Notfile dev sv Ngạo kiểm hả, sv ngon đây =P~

banynavy
08-06-12, 08:29 AM
Cái đó viết bằng ngôn ngữ gì bạn?

notfile
08-06-12, 08:57 AM
viết bằng auto IT những ai đã làm về cái tool reg acc như bên mãnh long tranh bá , thiện ác phân tranh, hay long hổ môn đều rõ , 1 phần ở client và 1 phần ở server , nhưng lại khởi chạy phần server thì lại ko đăng nhập đc vào game

dnytz
08-06-12, 09:14 AM
Bạn xem cái port của cái reg server có trùng lập với port nào của game hông

notfile
08-06-12, 10:13 AM
ok cám ơn bạn ! mình đã làm được rồi !

tjnakung
08-06-12, 12:15 PM
Tool Reg Acc Online là cái gì thế ? Có ăn được không ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Linh_JX
08-06-12, 12:44 PM
Tool Reg Acc Online là cái gì thế ? Có ăn được không ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chưa tin dc là của phải bác này có hay không ! hay là bác này kiếm 1 sv nào đó ctools đăng ký cũng nên ! sr bác tại nói zị thui :>

tjnakung
08-06-12, 12:58 PM
chưa tin dc là của phải bác này có hay không ! hay là bác này kiếm 1 sv nào đó ctools đăng ký cũng nên ! sr bác tại nói zị thui :>
Bạn này giỏi thật thật ra sv này k phải của mình, mình lấy tools của server khác để demo thôi!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)

@Notfile : Mình download thử clien của bạn về thấy cái tools reg mà bạn đang dùng là mã nguồn của ohishu code !
và mình cũng khuyên luôn là đừng có quá mong chờ vào cái tools đó, họa hoắn 100 thằng reg thì có 1 thằng reg thành công !
Còn cái anti hack thì bạn xóa luôn khỏi clien cho member cho đỡ nặng máy chứ cái đó chả chống được gì đâu !