PDA

View Full Version : [DDTank 3.0] 3 Vũ khí mới niềm vui chưa chọn vẹn....

trminhpc
04-06-12, 04:44 PM
Lang thang trên các web gunny "Chi-na" vô tình lụm được 3 Vũ khí mới...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mừng quá nhanh tay add ngay vào game....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg

Bay ngay vào phó bản thử vũ khí mới.... thì.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg

trời ơi sao buồn quá đi...

Nay share ở đây để các bạn cùng nghiên cứu fix lổi.

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link down bao gồm tất cả item từ trước đến nay, kèm bản cập nhật resource mới nhất của các items mới "chôm" được từ "chi-na". Trong đó có VK mới, cánh mới, Áo mới,.... tất cả đều chưa việt hóa, dốt tiếng chi-na....

Bài viết chủ yếu dành cho các bạn Dev gunny, nhưng các bạn không tham gia dev nhưng cũng muốn "vọc"
thì đây "tút" một chút vậy.

-Giải nén ra các bạn được các folder lần lượt là: Request, Resource, SQL query và bomb02-06.rar ( + linh tinh)
---- Giải nén file bomb02-06.rar vào folder Bomb trong server bao gồm cả Fight và Road.
---- copy đè lên các file trong Request vào folder Request trên máy bạn
---- copy đè lên các folder trong Resource vào folder Resource trên máy bạn
---- Mở lần lượt các file dbo_Ball.sql, dbo_BallConfig.sql, dbo_Shop_Goods.sql
bằng SQL Management Studio 2008 R2 rồi nhấp nút "Execute!" hoặc bấm F5

Chú ý quan trọng:
--Sao lưu folder Request và database DB_tank trước khi thực hiện, mọi sự cố sảy ra do không chịu sao lưu đều không giải quyết.

Mong sớm nhận được bản fix lổi từ các bạn. ;))

tainh0kng0k_98
04-06-12, 04:52 PM
lập acc mới là đc:D:D:D:D:D:D:D

heybaby2707
04-06-12, 05:07 PM
Bro trminhpc cho mình xin cái yahoo chút nèo =:)

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 05:17 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link down bao gồm tất cả item từ trước đến nay, kèm bản cập nhật resource mới nhất của các items mới "chôm" được từ "chi-na". Trong đó có VK mới, cánh mới, Áo mới,.... tất cả đều chưa việt hóa, dốt tiếng chi-na....

Bài viết chủ yếu dành cho các bạn Dev gunny, nhưng các bạn không tham gia dev nhưng cũng muốn "vọc"

-Giải nén ra các bạn được các folder lần lượt là: Request, Resource, SQL query và bomb02-06.rar ( + linh tinh)
---- Giải nén file bomb02-06.rar vào folder Bomb trong server bao gồm cả Fight và Road.

Chú ý quan trọng:
--Sao lưu folder Request và database DB_tank trước khi thực hiện, mọi sự cố sảy ra do không chịu sao lưu đều không giải quyết.

Cho hỏi bạn lấy vũ khí mới này ở trang nào ?????????????????????????????????

trminhpc
04-06-12, 05:24 PM
Cho hỏi bạn lấy vũ khí mới này ở trang nào ?????????????????????????????????

trang này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 05:25 PM
trang này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Èo nếu muốn fix lỗi thì đành dùng tiếng china vậy tại vì flash VN nó ko hỗ trợ vũ khí mới này nên khi vào game gặp lỗi

tainh0kng0k_98
04-06-12, 05:27 PM
chủ topic up tool admin đi thấy ngon quá

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 05:46 PM
trminhpc cho mình mượn cái acc của gunny mà cậu lấy vũ khí mới đi

trminhpc
04-06-12, 05:52 PM
trminhpc cho mình mượn cái acc của gunny mà cậu lấy vũ khí mới đi
Tui có chui vào chơi đâu mà có acc :-s

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 05:54 PM
Tui có chui vào chơi đâu mà có acc :-s

Èo thế ông tải file = link nào đưa tui mượn cái link

trminhpc
04-06-12, 05:55 PM
Èo thế ông tải file = link nào đưa tui mượn cái link
tui sài tool admin để rip đó chớ ;))

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 06:02 PM

Thế thì rip 3 file 1.png 2.png 3.png về đi rồi up lên lun

heybaby2707
04-06-12, 06:05 PM

Add yahoo Samurai_HeyBaby trao đổi chút nèo :)

btt204
04-06-12, 07:01 PM
Đã làm theo chủ topic nhưng trong shop ko có vũ khí mới. Chỉ có cái shop của azo mà thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.png

:-?

trminhpc
04-06-12, 07:06 PM
Đã làm theo chủ topic nhưng trong shop ko có vũ khí mới. Chỉ có cái shop của azo mà thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.png

:-?
her! Đâu có add VU~ khi mới vào shop đâu, cái đó bạn tự add= tay thôi. #:-s

tainh0kng0k_98
04-06-12, 07:11 PM
bản chỉ mìn cách add đồ vào shop đc không???tks bạn nhiều!!!

dkn2911
04-06-12, 07:26 PM

Chủ topic cho mình xin cách add tất cả item của bản update này vào shop . Thanks nhiều

ookurooo
04-06-12, 07:35 PM

Chú ý quan trọng:

bác + vũ khí cộng mấy mà đc cái vòng màu vàng thế

phongcaithe
04-06-12, 07:37 PM
chủ topic ơi bạn có thể share server của bạn cho mình được hem.server cũ mình làm toàn lỗi.giúp mình nha thanks bạn nhiều

nhloiagu
04-06-12, 08:01 PM
Thế thì rip 3 file 1.png 2.png 3.png về đi rồi up lên lun
Mình thay mặt sp lấy 3 file này giúp bạn đây

Pass: trminhpc

dkn2911
04-06-12, 08:08 PM
Bạn ơi giúp mình cách add full item mới vào shop dc ko

minhhailc
04-06-12, 08:42 PM
bạn trminhpc cho mình hỏi cái vòng đằng sau sửa kiểu j cái vòng vàng vàng cam cam ý!!!

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 09:03 PM
bạn trminhpc cho mình hỏi cái vòng đằng sau sửa kiểu j cái vòng vàng vàng cam cam ý!!!
Sửa trong Resource\image\equip\circlelight trong đó có 3 cái 1, 2, 3.swf theo thứ tự hiệu ứng +5 +9 +12 còn cái vòng giống chủ topic thì phải kêu bạn ấy share không thì bạn rành về flash thì tự edit lại

javaz99
04-06-12, 09:03 PM
thank you
........................................

zquyenz
04-06-12, 09:13 PM
Cái web đăng nhập đẹp đấy trí, có thể share cho tụi này đc ko :D

minhhailc
04-06-12, 09:21 PM
Mình bik lỗi này rôi bây giờ bạn zo phòng game dùng 2 acc và ấn bắt đầu xem sẽ k ấn bắt đầu đc kể cả cái acc k dùng vũ khí mới mà ví dụ dùng ak46.
Chắc chắn do chủ píc add nhầm vào SQL rồi để mình vóc lại cái SQL mới rồi mình share cho!!! Tks vì cái vụ cái vòng đằng sau nhé tại lười tìm nên chả bik nó ở đâu :-s:-s:-s:-s

modbibi
04-06-12, 09:23 PM
cái quản lý admin của chủ topic nhìn tiện nhỉ, có share cho anh em lun ko :))

zZK3yL0v3Zz
04-06-12, 09:40 PM
Mình bik lỗi này rôi bây giờ bạn zo phòng game dùng 2 acc và ấn bắt đầu xem sẽ k ấn bắt đầu đc kể cả cái acc k dùng vũ khí mới mà ví dụ dùng ak46.
Chắc chắn do chủ píc add nhầm vào SQL rồi để mình vóc lại cái SQL mới rồi mình share cho!!! Tks vì cái vụ cái vòng đằng sau nhé tại lười tìm nên chả bik nó ở đâu :-s:-s:-s:-s

Mò làm gì bạn nó có liên quan đến SQL đâu chẳng qua flash của VN ko hỗ trợ vũ khí mới thôi

minhhailc
04-06-12, 11:07 PM
8-} 8-} 8-} 8-} em vừa bị điên vừa add cái WOW-Xe hơi dạng vào chạy ngon nghẻ cả đang nốt 2 vũ khí kia. Ko hỉu cái lúc cài mấy cái này của bác chủ pic tại sao lại lỗi nhế tý post cái ảnh cho các bác xem em đi ngủ cái đã!!!

romworld
05-06-12, 09:22 AM

cho bạn 4 kiểu hiệu ứng, thik cái nào lấy cái đó chép vào đường dẫn Resource\image\equip\circlelight xong xoá lịch sử trình duyệt vào game test
Hiệu ứng vũ khí (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duyhungvt
05-06-12, 09:35 AM
cho bạn 4 kiểu hiệu ứng, thik cái nào lấy cái đó chép vào đường dẫn Resource\image\equip\circlelight xong xoá lịch sử trình duyệt vào game test
Hiệu ứng vũ khí (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thích gold cơ ;)), cái đó chém thì nói chi :P
UPdate: Sorry, tại ko down chứ trminhpc có share cái hiệu ứng ở link down rùi. :)

minhhailc
05-06-12, 07:37 PM
em add đc cái wow-thiết bị văn phòng +0 cho cái ảnh nè:

Khi nào add xong em sẽ share cho ae!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

up si em đã bảo rồi mà SQL lỗi đóa!!!

ookurooo
05-06-12, 09:58 PM
em add đc cái wow-thiết bị văn phòng +0 cho cái ảnh nè:

Khi nào add xong em sẽ share cho ae!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

up si em đã bảo rồi mà SQL lỗi đóa!!!

ráng lên nha bác để sớm share cho anh em GZ

cararylove
20-06-12, 09:18 PM
em làm cái hiệu ưng VK màu vàng +15 vẫn không được đã có file của anh trình ái giúp em với thank nhiều

cararylove
22-06-12, 07:16 AM
sao không ai giúp em vậy mọi người