PDA

View Full Version : [MU] các pro cho xin cai trang home có add news cho web NBB voi :(

plove01
03-06-12, 04:21 PM
như tiêu đề bác nào có trang home hỗ trợ cho web NBB share cho mình với :(

belik1989
03-06-12, 04:25 PM
như tiêu đề bác nào có trang home hỗ trợ cho web NBB share cho mình với :(

đây bạn ơi có news nhé :) nhớ thk :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

plove01
03-06-12, 05:17 PM
đây bạn ơi có news nhé :) nhớ thk :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bi loi hiển thị bạn oi :( hjxhjx

belik1989
03-06-12, 05:48 PM
bi loi hiển thị bạn oi :( hjxhjx

sửa lại đường dẫn trong các file trang chủ tin tức .... là hiện thị hình ảnh ngay ý mà

k làm đc thì bạn vào đây tham khảo này

web của gamezone ở đây chịu khó tìm đi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

plove01
03-06-12, 06:34 PM
sửa lại đường dẫn trong các file trang chủ tin tức .... là hiện thị hình ảnh ngay ý mà

k làm đc thì bạn vào đây tham khảo này

web của gamezone ở đây chịu khó tìm đi

bạn ới có thể pm YH : changkho_thattha_1991_2008 giup minh dc ko mình tìm trong đó mà ko bjk sua phần nào nũa :(