PDA

View Full Version : [Gunny] Share sv gunny fix gió = 0 + max lv 60

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 04:10 PM
Như đã hứa ở topic bên kia hum nay mình sẽ share bộ sv gunny fix gió luôn luôn = 0 và max lv 60
Nói trước đây là bản nguyên mẫu mình built từ source ra có lẽ sẽ có lỗi ai gặp lỗi gì cứ post lên đây nhé
Không dài dòng nữa link down load đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khi down về các bạn sửa lại use SQL là có thể chạy ngay lập tức các bạn có thể sử dụng bất kì DB và Request mà bạn đang có để chạy bộ sv này

Demo vài pic chơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cuối cùng thanks mình cái nha để mình làm bài tâm huyết để trở thành thành viên tâm huyết của diễn dàn

Các bạn cứ comment lỗi ở dưới mình sẽ sửa sau vì dạo này đang bận ôn thi không có thời gian nhiều các bạn thông cảm dùm mình nhé

nhloiagu
03-06-12, 04:23 PM
Như đã hứa ở topic bên kia hum nay mình sẽ share bộ sv gunny fix gió luôn luôn = 0 và max lv 60
Nói trước đây là bản nguyên mẫu mình built từ source ra có lẽ sẽ có lỗi ai gặp lỗi gì cứ post lên đây nhé
Không dài dòng nữa link down load đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khi down về các bạn sửa lại use SQL là có thể chạy ngay lập tức các bạn có thể sử dụng bất kì DB và Request mà bạn đang có để chạy bộ sv này

Demo vài pic chơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cuối cùng thanks mình cái nha để mình làm bài tâm huyết để trở thành thành viên tâm huyết của diễn dàn

Các bạn cứ comment lỗi ở dưới mình sẽ sửa sau vì dạo này đang bận ôn thi không có thời gian nhiều các bạn thông cảm dùm mình nhé
Chúc mừng bác gia nhập đội ngủ những thành viên tâm huyết của diễn đàn

tainh0kng0k_98
03-06-12, 04:42 PM
đã test thành công tks bác nhìu nhá

pikeman20
03-06-12, 04:55 PM
Ủa lúc nào cũng gió 0 àk pác?.Chán nhỉ tại bắn gunny phải đa dạng gió mới hay. À bác sẵn share source cho ae nghiên cứu :)

mrken2513
03-06-12, 04:56 PM
.................................................. ........................................

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 05:03 PM
Ủa lúc nào cũng gió 0 àk pác?.Chán nhỉ tại bắn gunny phải đa dạng gió mới hay. À bác sẵn share source cho ae nghiên cứu :)
Uk lúc nào cũng = 0 do chưa fix đc lỗi không hiển thị gió ở vn mới có mấy bác làm đc cái hiển thị gió thôi

Thanks bác. SV full map không bác.............................

Mình đã nói đây là bản sv nguyên mẫu mà đã add cái gì đâu

tainh0kng0k_98
03-06-12, 05:19 PM
bác nào bít fix rtt giống gunnyazo k nghĩa là nó có nhiều mảng đồ ý :D

bboynam99
03-06-12, 05:20 PM
Phải vậy chứ,ít nhất cũng tiến lên chứ không thể dậm chân tại chỗ

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 05:25 PM
bác nào bít fix rtt giống gunnyazo k nghĩa là nó có nhiều mảng đồ ý :D

Bạn nói rõ hơn đc không mình chưa hiểu lắm ??????????????????????????

tainh0kng0k_98
03-06-12, 05:32 PM
Bạn nói rõ hơn đc không mình chưa hiểu lắm ??????????????????????????
khó ns quá!!!ví dụ như mấy cái sv khác là trong rương thần tài nó có wow túc cầu,bazooka,ná thần,kiếm thánh phân chia thành nhìu lượt khác nhau

longkinh113
03-06-12, 05:54 PM
Bị lỗi Connect 127.0.0.1: 9202 failed
D:\Source 3.0\Center.Sever\Services\CenterService.cs : line 288
Sửa sao giờ mấy bạn.

nhklovegunny
03-06-12, 06:01 PM
cho hỏi cái sv built băng vbnet phiên bản nào

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 06:17 PM
Bị lỗi Connect 127.0.0.1: 9202 failed
D:\Source 3.0\Center.Sever\Services\CenterService.cs : line 288
Sửa sao giờ mấy bạn.

Bạn coi kĩ lại đã confix đúng chưa coi lại ip trong DB và request xem

cho hỏi cái sv built băng vbnet phiên bản nào

Built sv = visual studio 2k10 bạn ak vbnet gì ở đây ?

silop1d
03-06-12, 06:22 PM
Bạn coi kĩ lại đã confix đúng chưa coi lại ip trong DB và request xem

Built sv = visual studio 2k10 bạn ak vbnet gì ở đây ?

bạn gì đó ơi, có thể chỉ mình cách built không. Mình không biết khoảng này :(.

anhtuan0650
03-06-12, 06:49 PM
server này fix biến hình cường hóa chưa ?

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 06:54 PM
server này fix biến hình cường hóa chưa ?
Chưa bạn ak nhưng mình có 1 bộ sv đã fix nhưng lại chưa fix gió do ko có source của sv này mình đang cần tool để built lại gameserver.dll ai có thì share mình nhé

angelvipno.1
03-06-12, 07:29 PM
Chưa bạn ak nhưng mình có 1 bộ sv đã fix nhưng lại chưa fix gió do ko có source của sv này mình đang cần tool để built lại gameserver.dll ai có thì share mình nhé

Bạn ơi vậy file gió trong game nằm ở file gameserver.dll sao?

nhock_kute9x
03-06-12, 07:36 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 07:51 PM
bạn gì đó ơi, có thể chỉ mình cách built không. Mình không biết khoảng này :(.

Muốn built cần có kiến thức về c# bạn ak cái khoản này thì bạn có thể tìm hiểu trên gôgle hoặc đi học thêm bên ngoài mấy cái trung tâm nó dạy thì phải

Bạn ơi vậy file gió trong game nằm ở file gameserver.dll sao?

Ko bạn nó nằm trong gamelogic

thientruongdx
03-06-12, 07:54 PM
Ai có RS full của Gunny Azo hoặc GunnyPro thì share cho mình nhé

biendong1980
03-06-12, 08:32 PM
Mình Không Dung Luyên Được bất cứ thứ gì cái này sửa thế nào vậy các bạn

javaz99
03-06-12, 08:33 PM
fix wind = 0
and max level (character) = 60

??

zZK3yL0v3Zz
03-06-12, 08:59 PM
fix wind = 0
and max level (character) = 60

??

Yes............................................... ...............

duyhungvt
03-06-12, 09:10 PM
hơi lạc đề nhưng tớ hỏi tý. Tớ bị đen xì hoài, chả biết vì sao :(

conkhi
03-06-12, 09:18 PM
mình ko đi dc phó bản + 2 lổ cắm thứ 5,6 ko dùng dc

javaz99
03-06-12, 09:23 PM
zZK3yL0v3Zz How to fix?

what file is modify?

vjpluckystar
08-06-12, 01:52 PM
gio 0 sc 90 deo vao dau la sao

angelvipno.1
08-06-12, 04:03 PM
Bạn ơi vậy làm sao áp dụng cái source gunny vào server?