PDA

View Full Version : [JX] < VPS > Đăng nhập vào xong chỉ cần di chuyển là disconnect

keraotinh
01-06-12, 06:24 PM
Mình cứ vào game là bị disconnect hiện mình đang bật server ấy bác nào vào kiểm tra giúp mình

Patch client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Địa chỉ ip VPS là 103.3.244.38

User : zinzin
pass : 123456

Mong các bác test coi các khắc phục giúp mình

Phong_JxOnline
01-06-12, 07:13 PM
Mình cứ vào game là bị disconnect hiện mình đang bật server ấy bác nào vào kiểm tra giúp mình

Patch client

Địa chỉ ip VPS là 103.3.244.38

User : zinzin
pass : 123456

Mong các bác test coi các khắc phục giúp mình

để mình vào xem hjhjhj Jxp trước mình test đâu có gì đâu

keraotinh
01-06-12, 07:18 PM
để mình vào xem hjhjhj Jxp trước mình test đâu có gì đâu

Để cho bác test ấy (:| ... căng não quá , căng não quá

Phong_JxOnline
01-06-12, 07:22 PM
Để cho bác test ấy (:| ... căng não quá , căng não quá

oài làm biến download quá (:|(:|(:|

keraotinh
01-06-12, 07:28 PM
oài làm biến download quá (:|(:|(:|

nhanh mà bác (:| giúp giùm với

Linh_JX
01-06-12, 07:34 PM
lỗi font cài font đi bạn! cài font là hết

keraotinh
01-06-12, 07:47 PM
lỗi font cài font đi bạn! cài font là hết

Bác ơi mình xin nick yahoo hỏi 1 tí đc ko , 1 tí thôi

notfile
01-06-12, 07:51 PM
đây là cdo chức năng DEP của winsdown bạn tắt chức năng DEP đi là được, hồi xưa mình mất 1 đêm thức trắng để FIX nó đấy !

keraotinh
01-06-12, 07:57 PM
đây là cdo chức năng DEP của winsdown bạn tắt chức năng DEP đi là được, hồi xưa mình mất 1 đêm thức trắng để FIX nó đấy !

Bạn ơi nói rõ 1 chút được không chức năng DEP là chức năng gì vậy tắt ntn bạn ơi

notfile
01-06-12, 08:04 PM
Data Execution Prevention

nó được Bill Gate làm cho winsdown như 1 tường lửa , ngăn chặn mọi sự thay đổi của các ứng dụng trong win

khi bạn chạy GS nên tắt hoàn toàn hoặc add GS vào danh sách tin cậy !
còn ko làm đc pm yahoo mình dnfserver

Crawler
04-06-12, 07:14 AM
Lỗi này lạ quá chưa gặp bao giờ, hóng cao nhân :D

babykool
11-06-12, 12:09 PM
tham khảo.........
mình cũng từng bị như bạn

cách add GS vào DEP rất đơn giản :
Click chuột phải MyComputer -> Properties -> Advance -> chọn Setting đầu tiên
Chọn Data Execution Prevention -> Bấm nút Add -> chọn đến thứ mục server rồi chọn GameServer.exe -> ok -> ok

còn đây là hướng dẫn tắt hẳn áp dụng cho win XP và server 2k3