PDA

View Full Version : [KT] Xin link VS 2005 windowns 7 64bit

mr.longtay
01-06-12, 01:58 PM
Bạn nào có link VS 2005 windowns 7 64bit + update cho mình xin với
China càng tốt^^

linhga
01-06-12, 02:14 PM
mình chỉ có file iso chả nhớ hồi trước down ở đâu :))

mr.longtay
01-06-12, 02:41 PM
tốt thật :-w
tìm lại hộ mình với

mr.longtay
01-06-12, 04:55 PM
uppppppppppppppppppppppppppupppppppppppppppppppppp ppppuppppppppppppppppppppppppppupppppppppppppppppp pppppppp

mrkutepro
01-06-12, 05:05 PM
Của bạn đây:
Link vs 2005 vs EL <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link update Sp1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link Update Sp2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks một tiếng ủng hộ nha!;;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Của bạn đây:
Link vs 2005 vs EL <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link update Sp1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link Update Sp2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks một tiếng ủng hộ nha!;;)

Lưu ý thêm file Iso bạn dùng phần mềm UltraIso để cài đặt nhé. Muont nó vào ổ đĩa ảo của Iso và cài bình thường

mr.longtay
01-06-12, 05:08 PM
Bản mình cần là 64bit cơ!
WIn mình 64bit
sợ cài 32(84)bit sẽ lỗi!

Sesshomaru
01-06-12, 05:40 PM
WIn mình 64bit
sợ cài 32(84)bit sẽ lỗi!
bạn chưa cài đã đòi hỏi.vậy bạn cài 64bit bao nhiêu lần rồi,bao nhiêu lần bị lỗi.chưa làm sao mà đã khẳng định rồi.hàng chục private online ko dùng 64bit thì bao nhiêu

mrkutepro
01-06-12, 05:55 PM
WIn mình 64bit
sợ cài 32(84)bit sẽ lỗi!
mình có bản 64bit nhưng lại không có cách share cho bạn, vì soft mình đăng kí key MSDN dành cho sv, nó cho link down nhưng phải down bằng phần mềm chuyên dụng dành cho kiểu link của microsoft. Sory

mr.longtay
01-06-12, 07:05 PM
bạn chưa cài đã đòi hỏi.vậy bạn cài 64bit bao nhiêu lần rồi,bao nhiêu lần bị lỗi.chưa làm sao mà đã khẳng định rồi.hàng chục private online ko dùng 64bit thì bao nhiêu

đọc lại tiêu đề đi nhé, nếu bạn không có thì không cần trả lời ok?
bạn ko nói có ai bảo bạn bị CÂM không?

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình có bản 64bit nhưng lại không có cách share cho bạn, vì soft mình đăng kí key MSDN dành cho sv, nó cho link down nhưng phải down bằng phần mềm chuyên dụng dành cho kiểu link của microsoft. Sory

:D ok thx bạn nh nhé.
Mình cố gáng tìm xem sao :D

linhga
01-06-12, 07:55 PM
hình như VS có chia ra 32 với 64 bit đâu nhỉ ... cùng 1 bản mình cài cả 2 win chẳng thấy vấn đề j` cả X_X