PDA

View Full Version : [Không có gì hot] Share anh em cái share QQ Tây Du đã buil

nghichtu91
31-05-12, 10:37 PM
>:) sau vài giờ tìm kiếm 8-| em cũng tìm được cái sv
.................................................. .................................................
Đây là yêu cầu :
để chạy sv này cần có sql 2k5 trở lên8-| (Nơi chứa data#-o)

còn đây là link dow
server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
data:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mediafire.com đang bị điên :)) copy lên trình duyệt để dow nha >:)

còn cách vào game :-S chưa biêt ( từ từ rồi vào chơi được :-h).. với lại chạy sv lên là cpu 100% đấy :D

cách là đặt :D mở file : DBCenter.ini,Gateway.ini,LoginServer.ini, MallServer.ini

sửa chổ này lại :
worlddb_string=Provider=SQLOLEDB;Server=NHATTHANH-PC;Database=QQXYworld;uid=sa;pwd=123

rồi chạy file theo thứ tự:1.LoginServer.exe,2.DBCenter.exe,3.MallServer .exe,4.WorldServer.exe,5.WorldGateway.exe
:-h xong còn cách vào game từ từ nhé >:)>:)>:)
up thêm hình cho anh em :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khuek8b
31-05-12, 11:01 PM
đối với game laucher luôn có 1 giao thức vào game. tạo shortcut ra màn hình.gán giao thức cho nó
còn muốn pro. viết 1 cái laucher. có check pass và id. rùi chọn đến serverlist.
các bạn cứ run sv ok. tôi hứa sẽ hướng dẫn các bạn vào game
ok

hai07dv
31-05-12, 11:12 PM
đối với game laucher luôn có 1 giao thức vào game. tạo shortcut ra màn hình.gán giao thức cho nó
còn muốn pro. viết 1 cái laucher. có check pass và id. rùi chọn đến serverlist.
các bạn cứ run sv ok. tôi hứa sẽ hướng dẫn các bạn vào game
ok

Pác khue không sell được giờ đi support pà con :))

Anh2SiTinh
01-06-12, 08:26 AM
.................................................. .................................................
Đây là yêu cầu :

còn đây là link dow
server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
data:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn cách vào game :-S chưa biêt ( từ từ rồi vào chơi được :-h).. với lại chạy sv lên là cpu 100% đấy :D

cách là đặt :D mở file : DBCenter.ini,Gateway.ini,LoginServer.ini, MallServer.ini

sửa chổ này lại :
worlddb_string=Provider=SQLOLEDB;Server=NHATTHANH-PC;Database=QQXYworld;uid=sa;pwd=123

rồi chạy file theo thứ tự:1.LoginServer.exe,2.DBCenter.exe,3.MallServer .exe,4.WorldServer.exe,5.WorldGateway.exe

thằng em mấy hôm nay ngâm cứu cái này không nói bây :(

nghichtu91
01-06-12, 09:05 AM
thằng em mấy hôm nay ngâm cứu cái này không nói bây :(

:">:">:"> anh có hỏi đâu :)) ..anh tìm hiểu ko :d ....>:) pm em nhé

khuek8b
01-06-12, 11:09 AM
chiều tui làm cái hướng dẫn vào game cho anh chị em nhé
:D
cho nó phát triển

nghichtu91
01-06-12, 12:11 PM
>:) chơi dc rồi ................ ..... :x

..... ai chung tay phát triển :-bd pm tôi nha :x

DarkFoxIT
01-06-12, 12:31 PM
Cái source này là của lấy bên trung quốc hay bên ragezone vậy đc nghichtu :-/

nghichtu91
01-06-12, 12:33 PM
Cái source này là của lấy bên trung quốc hay bên ragezone vậy đc nghichtu :-/

:">:">:"> tôi lấy bên china đấy :">
................................

DarkFoxIT
01-06-12, 12:37 PM
source code này chắc build được hỉ ? bữa leech về mà chưa check nữa 8-|

nghichtu91
01-06-12, 12:44 PM
source code này chắc build được hỉ ? bữa leech về mà chưa check nữa 8-|

tôi nghi có thể buil ... check rồi ,.... nó chỉ có 4 lỗi ..mà chưa .... :"> fix

DarkFoxIT
01-06-12, 01:16 PM
cái bản bên ragezone share ra hồi đó build được mà giờ link nó chết toi rồi 8-|

nghichtu91
01-06-12, 07:06 PM
(:|(:| game đẹp thế này mà anh em ko ..... hưởng ứng nhỉ X_X

lechieu306
01-06-12, 07:25 PM
hay quá ta. k biết cài đc k nữa

fantasy2010
01-06-12, 10:12 PM
mới vào xem web của tq cũng thấy có game này,anh em xem thử nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
01-06-12, 10:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này bên 99uc có 1 bài nek ...;))

DarkFoxIT
01-06-12, 11:14 PM

Web gì toàn thấy giới thiệu mấy cái ứ ừ không à , làm chả xem được gì :">

duongquyet101
11-06-12, 08:01 AM
Đây là yêu cầu :

còn đây là link dow

sửa chổ này lại :

up thêm hình cho anh em :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn nào ram 3g đổ lên hãy cài, còn ko thì đừng có cài làm gì, chạy thì vẫn chạy đc nhưng, chạy khá giật và chỉ cần 1 lúc giật giật như thế là bị lỗi và dissconnect ngay. Server này mình từng cài rồi của bên ragezone.com ý....

nghichtu91
11-06-12, 05:27 PM
Bạn nào ram 3g đổ lên hãy cài, còn ko thì đừng có cài làm gì, chạy thì vẫn chạy đc nhưng, chạy khá giật và chỉ cần 1 lúc giật giật như thế là bị lỗi và dissconnect ngay. Server này mình từng cài rồi của bên ragezone.com ý....

8-x nhảm nhỉ ... tôi ram 2g chạy ngon lành đây có vấn đề gì đâu \m/\m/\m/
/////////////////////////////:-/:-/:-/

Anh2SiTinh
11-06-12, 08:21 PM

Nguy hiểm chạy lẹ..................................

daikimvuong1
14-07-12, 10:32 AM
ram 3G không chơi đâu . 2g còn nghiêm cứu phát triển