PDA

View Full Version : [JX] Cho em hỏi cách reset Hạng trong JX

classvnn
31-05-12, 01:09 PM
Xin chào các anh chị, em mới biết cài JX, nhưng mà khi em cài xong thì vào game vẫn giữ top lever và top phú hộ của võ lâm em vừa cài, giờ xin cho em biết làm sao để reset lại toàn bộ ạ, Và em có đọc hàm Bang hội của anh chicken nhưng mà ko biết dùng làm sao, xin chỉ giáo cho em biết với, em xin cảm ơn các anh các chị ạ :D

Phong_JxOnline
31-05-12, 01:12 PM
Xin chào các anh chị, em mới biết cài JX, nhưng mà khi em cài xong thì vào game vẫn giữ top lever và top phú hộ của võ lâm em vừa cài, giờ xin cho em biết làm sao để reset lại toàn bộ ạ, Và em có đọc hàm Bang hội của anh chicken nhưng mà ko biết dùng làm sao, xin chỉ giáo cho em biết với, em xin cảm ơn các anh các chị ạ :D

hình như là bishop thì phải có chử update xog tắt sv mở lại là ok

jxvietnam
31-05-12, 02:37 PM
Khi chạy server thì có cái Goddess.exe, bạn mở nó bên phải có 3 cái nút, kích vào cái nút thứ 2 hoặc 3(chữ trung quốc). Sau đó tắt hết server đi, rồi khởi động lại là cập nhật !!!

vipbk
31-05-12, 02:43 PM
jxvietnam nói đúng đó, chính xác hơn là:

bấm vào Manual Backup xong bấm vào ô ngay bên dưới, sv font thì là chữ TQ, no font thì là ??????

classvnn
31-05-12, 07:34 PM
Khi chạy server thì có cái Goddess.exe, bạn mở nó bên phải có 3 cái nút, kích vào cái nút thứ 2 hoặc 3(chữ trung quốc). Sau đó tắt hết server đi, rồi khởi động lại là cập nhật !!!

Cảm ơn anh nhiều lắm hihi, Cho em hỏi có cái scrip Bang hội của anh chicken post lên đó, nhưng dùng như thế nào hả anh, em đã tạo được npc rồi nhưng ko biết dùng cái scrip đó như thế nào, mong anh giúp em :-s

0kazaki
01-06-12, 09:54 AM
Tạo đường đẫn cho nó nữa mới dùng được chứ

classvnn
01-06-12, 12:18 PM
Tạo đường đẫn cho nó nữa mới dùng được chứ
hix anh có thể nói chi tiết hơn cho em được ko :x

shidaichi
01-06-12, 01:06 PM
script bang hội của chicken có dùng được cho sever eward share ko vậy mọi người

jxvietnam
02-06-12, 04:44 PM
Muốn dùng script bang hội thì copy toàn file lua vào server, sau đó add 1 thằng npc, set script cho nó là xong

//chắc sẽ có lỗi