PDA

View Full Version : [TLBB] Cần giúp về vụ hamachi@@

lxl.vn
31-05-12, 07:19 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HaHuong
28-07-13, 03:02 AM
Tình hình là em đã mò mẫm cả đêm vẫn ko thể mở được online bằng hamachi cho mấy thằng đệ vào solo tự sướng.
Em đã tạo rom, thay IP hamachi vào IP0 của severinfo.ini, Loginsever.txt theo hướng dẫn của anh huuduyen mà vẫn ko đc.
Bác nào rành vụ này giúp em với đc ko ? :-&

thacprovip
28-07-13, 04:15 PM
Tình hình là em đã mò mẫm cả đêm vẫn ko thể mở được online bằng hamachi cho mấy thằng đệ vào solo tự sướng.
Em đã tạo rom, thay IP hamachi vào IP0 của severinfo.ini, Loginsever.txt theo hướng dẫn của anh huuduyen mà vẫn ko đc.

úp hình và nói chi tiết hơn đi bạn

dodt93
07-08-13, 02:21 AM

Theo mình bạn thay hết cho mình .....thay nhầm con hơn bỏ sót....... mình config online.......ko biết có khác ko :^o

HaHuong
07-08-13, 07:22 AM
Theo mình bạn thay hết cho mình .....thay nhầm con hơn bỏ sót....... mình config online.......ko biết có khác ko :^o

Bạn cofig bằng mở port à? bạn mở thành công chưa hướng dẫn lại cho mình với =P~

dodt93
07-08-13, 03:39 PM
Bạn cofig bằng mở port à? bạn mở thành công chưa hướng dẫn lại cho mình với =P~

Mình chưa mở online trên máy tính bao h` ...toàn mở lên vps. !!! lúc nà bí bí ..muốn mở cho anh em vào pk thì toàn lên web bọn japan tậu 2 con vps ram 2gb về cài .......Nó cho dùng thử 15 ngày. Thế là đủ vui rồi. mở trên máy tính nặng máy mà ko online 24/24 .... Để mình tìm lại link web ..mình send cho......

dodt93
08-08-13, 11:37 PM
Link web đang kí free vps 15 ngày đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ... làm 2 cái ..mỗi cái 2gb .......

Con 1 : chạy Login, shm, world
Con 2 : chạy Server

đảm bảo speed ngon ...mỗi tội lại là hay reset.....Chơi theo kiểu này .....test sv ho dễ chạy chi trên máy thật cho nặng máy.....:x

thutrang123
09-08-13, 12:31 AM
Link web đang kí free vps 15 ngày đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ... làm 2 cái ..mỗi cái 2gb .......

Con 1 : chạy Login, shm, world
Con 2 : chạy Server

đảm bảo speed ngon ...mỗi tội lại là hay reset.....Chơi theo kiểu này .....test sv ho dễ chạy chi trên máy thật cho nặng máy.....:x
hướng dẫn đăng kí VPS vs đc k? toàn tiếng nhật 2`

tienanhlxag
09-08-13, 12:42 AM
hướng dẫn đăng kí VPS vs đc k? toàn tiếng nhật 2`

google tran đi :D mà nên chọn centos 5.5 là ngon <:-P

mới xem quá chắc cần phone JP + zipcode japan là xong