PDA

View Full Version : [KT] Nhờ các pro giúp dùm

minhai88
29-05-12, 09:26 AM
Vấn đề là mình muốn bỏ dòng và thêm dòng cho trang bị (ví dụ như bỏ dòng MANA và thêm dòng KỸ NĂNG cho VK chẳng hạn) nhưng hông biết làm cách nào. Các Pro nào biết chỉ giúp mình nha. Thanks! (Có hậu tạ ).
Vấn đề nữa là ai cho mình xin cái link VS2005 82Mb nha. Mình kiếm hoài mà hông ra.~X(

hachgame01
29-05-12, 09:43 AM
Vấn đề là mình muốn bỏ dòng và thêm dòng cho trang bị (ví dụ như bỏ dòng MANA và thêm dòng KỸ NĂNG cho VK chẳng hạn) nhưng hông biết làm cách nào. Các Pro nào biết chỉ giúp mình nha. Thanks! (Có hậu tạ ).
Vấn đề nữa là ai cho mình xin cái link VS2005 82Mb nha. Mình kiếm hoài mà hông ra.~X(
đây nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
29-05-12, 10:29 AM

vào các file item đó mà sửa, nhớ mở = notepad++

accelan006
29-05-12, 11:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhai88
30-05-12, 06:53 AM
đây nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks nha. Nhưng mà sao mình cài hông đc? Bạn chỉ mình đc hông?3:-O3:-O3:-O

vipbk
30-05-12, 09:36 AM
Thanks nha. Nhưng mà sao mình cài hông đc? Bạn chỉ mình đc hông?3:-O3:-O3:-O

down về giải nén = Winrar được 4 thư mục, cóp tất cả vào C:\WINDOWS\ là xong

minhai88
30-05-12, 11:11 AM
down về giải nén = Winrar được 4 thư mục, cóp tất cả vào C:\WINDOWS\ là xong

mình đã làm như trên nhưng nó báo như zậy nè "the requested operation cannot be performed on a file with a user-mapped section open" các pro giúp mình đc hông?