PDA

View Full Version : [MU] Cần hỏi về server này

mutest
28-05-12, 11:35 AM
sr vì cái tiêu đề không được rõ ràng :)
Tại download về rồi quên luôn không biết là server nào và dùng clent nào >.<
các bạn xem hộ mình với rồi có hướng dẫn thì hướng dẫn luôn hộ mình nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link đây ^^
bạn nào có cái client nào thì post lên cho mình với nhé

lskhongten
28-05-12, 12:41 PM
bạn nên nói dõ hơn là bạn đang dùng server nào nhé

heroviet2301
28-05-12, 12:43 PM
Chính xác là sv này của bạn chicken1 send cho mình :)
Bản này 11.00.00 dùng client 1.03.52 của phu sang , chỉ lại ip các loải để có thể connect

mutest
28-05-12, 02:25 PM
Chính xác là sv này của bạn chicken1 send cho mình :)
Bản này 11.00.00 dùng client 1.03.52 của phu sang , chỉ lại ip các loải để có thể connect

hình như không phải mình download ở đó rồi. :)
ở cái bản nào đó ghi là hot hay cái gì ý. ^^

heroviet2301
28-05-12, 02:43 PM
hình như không phải mình download ở đó rồi. :)
ở cái bản nào đó ghi là hot hay cái gì ý. ^^

Cũng như nhau cả thôi bạn vào 2 link down để ý đều là 37.61 MB
chắc mấy ông bạn này lấy của nhau để post lên nó thế :)) dùng client phu sang đấy mình cũng đang dùng

mutest
28-05-12, 03:23 PM
Cũng như nhau cả thôi bạn vào 2 link down để ý đều là 37.61 MB
chắc mấy ông bạn này lấy của nhau để post lên nó thế :)) dùng client phu sang đấy mình cũng đang dùng

uh để mình xem . :))
ah cậu cài được rồi có gi support tớ cái nhé.