PDA

View Full Version : Giúp mình fix cái lổi blade skill xuất huyết cái !

volcanus
28-05-12, 11:06 AM
Skill xuất huyết 120 vs kill xuất huyết củ bị lổi rồi đánh 1 phát đis 2 người lun ạ giúp mình cái ? vs lại cho mình hỏi cách fix lổi F1 số 1 vs số 2 out ra zo Lại phải xếp skill lại thankkss;;)

xlinh
28-05-12, 07:01 PM
Skill xuất huyết 120 vs kill xuất huyết củ bị lổi rồi đánh 1 phát đis 2 người lun ạ giúp mình cái ? vs lại cho mình hỏi cách fix lổi F1 số 1 vs số 2 out ra zo Lại phải xếp skill lại thankkss;;)

bản của bạn chắc bị lỗi rồi....**==......bạn dùng bản này tốt hơn này nó ko bị đâu.........skill120 tẹt...ok đi...mình dùng ko vấn đề j đâu......**==

volcanus
29-05-12, 04:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xlinh
30-05-12, 09:39 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn down client của srohanoi chơi dc đấy nhé......choi vui vẻ nhé.........:):-":bz

volcanus
02-06-12, 08:12 AM

xlinh
02-06-12, 08:37 AM

cái này fai có pro làm cho cái vídeo hướng dẫn làm cho, chứ làm theo hd toàn chữ kia toàn lỗi .........sac..........sac.........cài lại game..........>-)