PDA

View Full Version : [JX] Cần Pro help về Tình trạng hack Acc Gm

tienhung15
26-05-12, 04:33 PM
Tình hình là mở sever onl qa hamachi . Có 1 số con chó điên ở trên vn-zom nó vào hack . Tui ko chịu cho đồ HkMP với thả event thì lên kênh tần số chửi ... hôm nay tụi nó hack đc cả Acc Admin .. Zô fá sever .. qăn đồ tùm lum ..Những ặc đã bị band thì ko còn bị band .zô chơi bình thường..Có ai biết cách chống lại ko :( .. Mình đã đặt Password cho PC rùi mà vẫn bị fá ...Xin help dùm .

ASSAA, Phong JXonline , Rogue , Thaihoa , Skylight , heocon v..v... Help tui với T____T .

nhocken2030
26-05-12, 06:49 PM
tốt nhất thì acc GM thì đừng mặc đô víp qá :) chỉ âm thầm quản lý sever thôi :).

duongqua0007
26-05-12, 07:19 PM
đúng rùi đấy bạn bọn nó chỉ hack Nhân vât đươc thui chứ pass củ Admin chỉ có bạn biết
hoặc tải cái anti này về nhưng chỉ hạn chế mấy con chó nhỏ thui nhé bạn
link: mediafire.com/?b5331po0zkmhy0e
dành cho Clien của bạn nhé
có vấn đề gì úp lên cho mình biết
mình cung chỉ là newber tại mún dúp đở Ae mở Sever thui :)

ngotiendat
26-05-12, 07:56 PM
làm cái NPC admin quản lí sv, add script check name + pass admin vào. nó change được name nhưng k biết pass admin thì cũng k dùng chức năng admin đc. có thế thôi. k thì ném cái sv cho mình mình thêm hàm vào cho.

Phong_JxOnline
26-05-12, 08:08 PM
Tình hình là mở sever onl qa hamachi . Có 1 số con chó điên ở trên vn-zom nó vào hack . Tui ko chịu cho đồ HkMP với thả event thì lên kênh tần số chửi ... hôm nay tụi nó hack đc cả Acc Admin .. Zô fá sever .. qăn đồ tùm lum ..Những ặc đã bị band thì ko còn bị band .zô chơi bình thường..Có ai biết cách chống lại ko :( .. Mình đã đặt Password cho PC rùi mà vẫn bị fá ...Xin help dùm .

ASSAA, Phong JXonline , Rogue , Thaihoa , Skylight , heocon v..v... Help tui với T____T .

tốt nhất bạn tắt chức năng Admin đi nhé

tienhung15
27-05-12, 02:14 AM
Cám ơn tất cả mọi ngừi ...
+=> coi bộ bữa nay nhocken chịu nc đàng hoàng rùi đó :) . Hoan nghênh làm bạn :) hihi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

làm cái NPC admin quản lí sv, add script check name + pass admin vào. nó change được name nhưng k biết pass admin thì cũng k dùng chức năng admin đc. có thế thôi. k thì ném cái sv cho mình mình thêm hàm vào cho.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shidaichi
27-05-12, 09:08 AM
nhưng mà nó hack acc của những người chơi khác xong no del acc kìa. zay làm sao khắc phục. mở hamachi mà còn bị phá pó tay.

tienhung15
27-05-12, 01:34 PM
đúng rồi ... nó fá kinh khủng ... hướng dẫn dùm với ..ai có tool để quản lí biết đc tên , id , pass của các mem và cách chặn ip hamachi thì xin hướng dẫn cho nhé .Chân thành cảm ơn .

cuonghaha
27-05-12, 11:22 PM
có gì đâu tui có nghe nói 1 đường dây chuyên trị vụ này bằng cách tốn 1tr5 có người tìm tận chổ theo dõi tận nơi chính xác xong a lô cho bạn và quyết định chém hay đánh là do bạn .chỉ có tốn 1tr5 là có thể thỏa mãn cơn giận [-( có gì nhắn tin cho tui .tui cho số của văn phòng thám tử .......thành công 100% .....vì lúc trước tui chơi tây du ký đã từng chém 1 thằng học sinh lớp 11 vì tội hack acc của tui haha sướng ...............:)

Linh_JX
27-05-12, 11:47 PM
x
có gì đâu tui có nghe nói 1 đường dây chuyên trị vụ này bằng cách tốn 1tr5 có người tìm tận chổ theo dõi tận nơi chính xác xong a lô cho bạn và quyết định chém hay đánh là do bạn .chỉ có tốn 1tr5 là có thể thỏa mãn cơn giận [-( có gì nhắn tin cho tui .tui cho số của văn phòng thám tử .......thành công 100% .....vì lúc trước tui chơi tây du ký đã từng chém 1 thằng học sinh lớp 11 vì tội hack acc của tui haha sướng ...............:)

có nỗ k đây như nổ thì phải =))[-(

tienhung15
28-05-12, 02:42 AM
ghê qá cha..tui ko mún đâm chém này nọ đâu...sao ko giới thịu cho tui nhóm xhđ nào mà pro pro ấy ..cho tiền nó tới nó chặt từng khúc dùm luôn =)) chứ tui đi chém ng ta..tướng như con nhái chém ai :))

KingMax
28-05-12, 08:03 AM
chém gió hả :o

ghê qá cha..tui ko mún đâm chém này nọ đâu...sao ko giới thịu cho tui nhóm xhđ nào mà pro pro ấy ..cho tiền nó tới nó chặt từng khúc dùm luôn =)) chứ tui đi chém ng ta..tướng như con nhái chém ai :))
anti thì ko có nhưng fix hack acc thì đặt pass lúc login acc vào thôi , cái này mò thôi , học thêm script , tham khảo = cách login vào sv TAPT hay MLTB gì đó để bik cách fix nhẹ

notfile
28-05-12, 09:01 AM
cái mã khóa nhân vật lúc đăng nhập nó chỉ cần 1 cái Enter là phá được rồi , chưa biết server MLTB hay TAPT như nào nữa !

KingMax
28-05-12, 10:24 AM
^
đó là do bạn code thôi :) + chưa sử dụng đủ hàm thôi

nhocken2030
28-05-12, 02:38 PM
đúng rồi ... nó fá kinh khủng ... hướng dẫn dùm với ..ai có tool để quản lí biết đc tên , id , pass của các mem và cách chặn ip hamachi thì xin hướng dẫn cho nhé .Chân thành cảm ơn .
Để lại Yahoo ;))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Theo như mình bít thì hiện tại sever nào cũng có chức năng check tên nhân vật mà :). Đâu cần phải add. Nhưng sever nào chưa có thì phải add thôi, hi :P

nhưng mà nó hack acc của những người chơi khác xong no del acc kìa. zay làm sao khắc phục. mở hamachi mà còn bị phá pó tay.

Làm sao del đc, trừ khi nó bít ID Pass 1
Mà dân hack hiện nay, sever chưa có anti thì mở cheat dễ dàng, nếu có anti thì nó tìm cách vượt rồi dùng cheat. đâu cần ID Pas. :)
Mở Hamachi dễ quản lý mà :D

tienhung15
28-05-12, 03:53 PM
Pm yahoo nhocken mà ko trả lời >"< ..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Linh_JX
28-05-12, 04:10 PM
hý hý =)) mất cười cái này vui nè :^o

tienhung15
28-05-12, 09:12 PM
Ai help tui với ... ức chế tình trạng này qá rồi....................

Phong_JxOnline
28-05-12, 09:24 PM
Ai help tui với ... ức chế tình trạng này qá rồi....................

nên bạn tắt chức năng GM đi bạn à mình tắt nó làm dc cái gì

cho hỏi bạn dùng sv hamachi hay online vậy

pekubu
28-05-12, 09:29 PM
không bik chừng để pass mặc định nó vô cũng có lắm ;))

cuonghaha
28-05-12, 10:27 PM
Tâm sự thiệt thì anh em bảo chém gió bó cái tay để bữa nào làm lại vụ nữa có phim coi sướng up lên youtube coi cho đỡ bùn lấy đó làm gương:bz

Learning
28-05-12, 11:03 PM
Tâm sự thiệt thì anh em bảo chém gió bó cái tay để bữa nào làm lại vụ nữa có phim coi sướng up lên youtube coi cho đỡ bùn lấy đó làm gương:bz trẻ trâu. đừng có tưởng như thế là anh hùng

tienhung15
29-05-12, 04:19 PM
Ai có cách ngăn chặn việc này ko :( hướng dẫn dùm đi T_____T ..

notfile
29-05-12, 04:42 PM
^
đó là do bạn code thôi :) + chưa sử dụng đủ hàm thôi

King hướng dẫn code cho mọi người đi !

nhocken2030
29-05-12, 07:37 PM
Pm yahoo nhocken mà ko trả lời >"< ..

Bận quá Kô trả lời kịp
Mún tìm acc hack đồ của bạn củng dễ thôi.
Sv mở đc 15' chắc chắn có lưu tên nhân vật đăng nhập vào game trên game sever :)
Mở lên ghj ra giấy ;))
Kô tìm đc ID Pas thì down cheat zìa vào acc nó kiểm tra
^^

không bik chừng để pass mặc định nó vô cũng có lắm ;))

Cũng có thể ;))
Hay là kô bít đổi pass Admin :)

shidaichi
29-05-12, 09:25 PM
King oi bạn có thể hướng dẫn cách fix hack acc = cách đặt pass lúc login SQL ko. hướng dẫn chi tiết dùm mình chút nha. cám ơn trước hi hi

Linh_JX
30-05-12, 01:10 PM
cái này người nào bik hack người đó pix fix

[B.M.W]Sports
30-05-12, 01:50 PM
linh biết hack rồi linh fix đc hum ?
p/s có del chức năng admin củng bị phá , rất nhiều cách phá

Linh_JX
30-05-12, 02:17 PM
Sports;611855']linh biết hack rồi linh fix đc hum ?
p/s có del chức năng admin củng bị phá , rất nhiều cách phá

hỏi notfile đi sẽ rõ linh bik hk :) mà cậu mơ jx online à=D>

olonghuy
30-05-12, 07:51 PM
bác nào pro chỉ em cách hack nhân vật or tìm ac gm từ file misc gm với ạ

tienhung15
31-05-12, 02:26 AM
Ùm ai chỉ cách hack lun đy =)) hahahaha

[B.M.W]Sports
31-05-12, 06:32 AM
hỏi notfile đi sẽ rõ linh bik hk :) mà cậu mơ jx online à=D>
đâu có , sao có đứa pm mình kêu Linh đi phá jx nó quá trời ko có cách chống=))

Linh_JX
31-05-12, 07:33 AM
Sports;612232']đâu có , sao có đứa pm mình kêu Linh đi phá jx nó quá trời ko có cách chống=))

p/s : mọi người đừng lập topic hỏi không ai chỉ âu !

keo_ngot1418
27-05-13, 12:06 PM
vay là hết cách khác phục lổi này mở sv ra là mất acc gm....

SIR.ThaiBinh
27-05-13, 12:37 PM
không phải Linh rửa hack gác jxp rồi à !!

duykhang
27-05-13, 01:42 PM
để cách khắc phục này thì code vài hàm trong GS

them chúc năng khóa bảo vệ nhân vật trong source .

còn hack thì chỉ có vài tool share đầy trên mạng ấy mà

:D