PDA

View Full Version : Cho Em Hỏi Cách chỉnh hiệu ứng + của vũ khí

quockhanh2403
26-05-12, 10:45 AM
làm sao để chỉnh màu của vk theo ý mình vậy các anh?ví dụ cho +7 thành màu đỏ chẳng hạn,giúp em với nhé,tk

xlinh
26-05-12, 05:01 PM
thích màu gì thì tưởng tượng ra là có màu đấy ngay ý mà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nodie
27-05-12, 09:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong box cua gamevn co day k thi vao google ma tim

duytranduc_cm
31-05-12, 05:37 PM
à thế.bố chưa động chạm gì đến loại mày cả.mà mày đã sủa như chó rồi.còn tao là chó chắc mày là súc vật

Nơi này không phải để mày chửi nhau nhé leanhducxh lên topic nào củng không thấy mày nới chuyện đàng hoàn hết, mà tao thấy trong box mày chả có đóng góp gì, ngoài việc mày chỉ biết chửi người ta.

nghinl
31-05-12, 08:47 PM
Các bạn vui lòng nhìn cái hàng chữ to to màu đỏ ở dưới topic của các bạn nhé. Nhịn nhau một xíu đâu sao, cục tức đá qua đá lại sao không đá nó ra biên cho bớt đau chân. Nếu ai nói gì mình thấy khó nghe thì cũng hiểu là không ai muốn có cảm giác đó. Vì vậy cứ chia sẽ niềm vui thôi nhé các bạn.

duytranduc_cm
31-05-12, 08:54 PM
cái Box này chẳng còn là phát triển silkroad nữa nhạt rồi không còn gì nữa.chả có nhẽ tao tự đưa ra tao tự đóng góp à

Nhục! zậy alex va kelly là gì, zậy được mấy người thanks mày!!! vãi đái.