PDA

View Full Version : [JX] JX Online 3+ Source Cùng Dev Trong hè ...

nghiadht
26-05-12, 08:21 AM
Hàng Leech thôi .. hihi .. Nhìn cũng hay hay .. hấp dẫn ..
Ko Biết bỏ vào đâu cho phù hợp .. thôi thì để ở đây vậy .. mấy mod thấy ko đúng thì chuyển dùm e nha .. Vì Cái Tiêu đề Bên đó cũng để là JX ... Thôi Vào Đề Luôn nha
Nguồn: ragezone.com
JX Online 3 (The Legend of the Swordman online Ⅲ)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Một số cảnh quay video của trò chơi này ...
1) Skill Của Game .. Trailer Luôn đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2) JX Online 3 game play !!!
Bấm Vào (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3) Giới Thiệu Về Nhân Vật Trong Game

Bấm Vào (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nữa Nè ..
Còn Đây là mã nguồn game ...

Source code download: Bấm Vào Nha... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Password extract files: LeecherISdead007KAK

Password extract include files: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.. OK Rồi .. Chẳng thấy video ...

Cùng VH Nào ....
NOTE: E là Newbie xin các bác đừng trách .. có j` xin các bác cm để e hoàn thiện hơn ,,

thaihoa91
26-05-12, 12:33 PM
Bài này hình như dc share ở đây rùi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OldGamer
26-05-12, 12:59 PM
Extract bằng 7Zip có lỗi trong các bản

:(

0kazaki
26-05-12, 09:29 PM
jx 1 e còn đang tìm hiểu nhiều chỗ chưa ra ý cái này phải đê những bác lão làng như thaihoa tim hiểu thui nếu mà e chắc phải mấy năm nữa mới làm việc đc với cái này ^:)^^:)^^:)^

khuek8b
26-05-12, 09:46 PM
ai làm bản ngon e chạy với! nhìn phê quá

mafiavito
27-05-12, 04:42 PM
em là newbie mà thích chwoi game này lắm,cho em hỏi down về có chơi luôn theo kiểu offline đc ko

nghiadht
27-05-12, 06:27 PM
Ai cùng mình việt hóa game này ko .... mình đang nghiên cứu game này đây ..

nhocluka
27-05-12, 06:59 PM
Ai cùng mình việt hóa game này ko .... mình đang nghiên cứu game này đây ..

chưa cài dc việt hóa bằng niềm tim

nghiadht
27-05-12, 07:53 PM
cài được rồi bác ạ .. để rảnh viết TUT

Sr ... ông anh sài chung nick nói ... chứ thật ra chưa cài được :D

nghiadht
27-05-12, 08:03 PM
Extract bằng 7Zip có lỗi trong các bản

:(

invite You Download 7zip : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkubot
28-05-12, 06:23 AM
e thích game nài lắm .. đang chơi bản đài loan .. mỗi tội chỉ dám lên lv 17
chơi con Tàng Kiếm có cây Kiểm tổ chảng ở sau lưng ... nhìn cool :-x

hirotran
28-05-12, 08:17 AM
hóng cao nhân làm sever private thôi, trò này vng ra theo kiểu thu phí theo tháng thì phẩy :D

arsenalk108
28-05-12, 01:34 PM
cac ban ai biet cai roi huong dan minh cai dat voi .................

vtpcd
28-05-12, 02:15 PM
hóng cao nhân làm sever private thôi, trò này vng ra theo kiểu thu phí theo tháng thì phẩy :D

Sau khi game chính thức phát hành thì sẽ có server private thôi yên tâm :)

huyetmagiao01
28-05-12, 07:20 PM
cố lên mấy Pro:Laluot_194::Laluot_194::Laluot_194::Laluot_194 ::Laluot_194::Laluot_194::Laluot_194::Laluot_194:

cuncon82
29-05-12, 10:43 AM

Bạn thực sự đã cài được. Vậy bạn hãy chứng minh bằng 1 TUT.

tomatoes
29-05-12, 10:51 AM
Cái này là Võ Lâm 3 hả mấy Pro,đang định nghiên cứu sâu Kiếm Thế,thấy cái này hay qua,phân tâm rồi ^^

skriptank
03-06-12, 10:44 PM

Nếu vậy thì bác quả là giỏi đấy, "viết TUT", nói đc hãy làm đc nhé bác :)

tomatoes
03-06-12, 11:52 PM
Viết TUT làm gì,share đc ra thử vài file .h thiếu trong đó xem là biết mà,cần gì mà viết TUT.Wăng Boom kinh ^^

babydog87123
20-10-12, 05:38 AM
không tải dc part1.ai tải về rồi up lại lên giùm mình dc không?

chandoi1203
20-10-12, 02:41 PM

SIR.ThaiBinh
20-10-12, 03:38 PM
có vài sv
dev được võ lâm truyền kỳ 3d là cái này hứ ...

chandoi1203
20-10-12, 04:08 PM
ai test đc chưa hihi :o3
30 char này

heorr
12-12-12, 11:45 PM
Tìm được cái này chả biết tác dụng gì :))

Các bác xem thử

thanhtu1992
13-12-12, 12:35 AM
Hàng Leech thôi .. hihi .. Nhìn cũng hay hay .. hấp dẫn ..
Ko Biết bỏ vào đâu cho phù hợp .. thôi thì để ở đây vậy .. mấy mod thấy ko đúng thì chuyển dùm e nha .. Vì Cái Tiêu đề Bên đó cũng để là JX ... Thôi Vào Đề Luôn nha
Nguồn: ragezone.com
JX Online 3 (The Legend of the Swordman online Ⅲ)
Một số cảnh quay video của trò chơi này ...
1) Skill Của Game .. Trailer Luôn đó

2) JX Online 3 game play !!!
3) Giới Thiệu Về Nhân Vật Trong Game

Nữa Nè ..
Còn Đây là mã nguồn game ...

Source code download: Bấm Vào Nha... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Password extract files: LeecherISdead007KAK

Password extract include files: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.. OK Rồi .. Chẳng thấy video ...

Cùng VH Nào ....
NOTE: E là Newbie xin các bác đừng trách .. có j` xin các bác cm để e hoàn thiện hơn ,,

Võ Lâm 3 giống y đi copy lại Age or wulin

nghichtu91
13-12-12, 01:16 AM
thiếu include rồi ..............................\:D/

--- Chế độ gộp bài viết ---

Võ Lâm 3 giống y đi copy lại Age or wulin

võ lâm 3 có trước mà ......................