PDA

View Full Version : Xin server không bị lỗi Q

minhjirachi
25-05-12, 10:28 PM
Mình cần mọi người cho mình biết là sau khi sử dụng nhiều server thì có ai đã từng dùng 1 server làm Q từ A -> Z luôn chưa? Nếu có thì cho mình biết là mấy bạn sử dụng server của ai và cho mình cái link. Tại mình thích làm Q trong thục sơn. Chơi mà thăng lv hoài cũng chán (nhất là chơi một mình). Có Q làm mới thích.

Mong được mọi người giúp đỡ.

nhactre8x
26-05-12, 07:27 AM
đây bạn ơi. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

___tnl1712___
26-05-12, 01:51 PM
đây bạn ơi. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hahhaha cái server này thì quá chuẩn luôn roài ko lổi 1 Q :D

cuilui
26-05-12, 02:11 PM
khi đi lấy cái server này nhớ mang theo chục trái lựu (đạn) nhé :))

vdc1712
26-05-12, 08:59 PM
Quest thì có thể tự fix được mà. Nhưng hầu như private server thì ai lại đi làm quest để làm gì. Nếu muốn quest thì tự tạo thêm quest cho mem nó thích hơn là mấy cái quest có sẵn, tốn thời gian + phần thưởng cùi bắp.

minhjirachi
29-05-12, 10:27 AM
Không có cái nào dành cho server off hả? Tại mình định chơi offline thôi. Với lại cho mình hỏi là muốn x2 hay x3 KN + linh lực thì chỉnh như thế nào? Ngoài ra cho hỏi thêm là làm cách nào để thăng cấp cái Nguyên Thần vậy?