PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn giùm cái autoplay này

kakashiktvn
24-05-12, 11:01 AM
Đi dạo trên diễn đàn GameZone, mình moi móc được cái autoplay này mà không biết xài sao hít, các pác chỉ giúp E nha (E là newbie)...

Trích:

Chả biết nên share hay không nữa , cái này cũng nên cho mọi người xài , cũng không có gì là quý .

Share thì sợ bác ấy ghét em rồi cho server em lên dĩa . :( ! ok thôi thì share for fun .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn phải xài coreclient Darkmoon nhé . Have Fun .
Link cụ thể:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai biết có cách nào sử dụng autoplay này không?
Em đang xài bản: Update server NhoxYeuNhac92 by jxonline94 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Demo autoplay:

Link Trực Tiếp: [CODE]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[CODE]

Thanks các pác nhìu

davidtuan25
24-05-12, 05:33 PM
ko sữa lại cho sv nhoxyeunhac đc đâu , vì phải sử dụng core darkmon , mà core đó thì ko thể login vào sv đc , nếu mún phải có source rồi sữa~~~ lại