PDA

View Full Version : [KT] Lỗi : Đi TDC Dis Gameserver - Mana =0 / Không Sử Dụng Auto

cuocdoisp
23-05-12, 09:58 PM
chào các bạn
cuocdoisp hiện đang sử dụng server saophaixoan

có lúc tạo nhân vật cấp 89 max thì ko sao nhưng lúc tạo up lên cấp 150 thì nhân vật tự nhiên không lên mana ( ăn thức ăn vẫn 0 mana ).
Auto thì nhấn Ctrl +f hoặc F đều ko đc , nếu kich theo plush thì đc ví dụ săn hải tặc : nhận nhiệm vụ xong kick vào để nó auto tìm thì nó sẽ tự đánh , nhưng nếu bình thường muốn train thì ko thể auto được
lỗi đi tiêu dao cốc ải MỘC SIÊU , đánh xong tự nhiên disconnect GS. bật lại GS thì vẫn đứng trong TDC

rất mong các bạn bỏ chút thời gian giúp mình

Sau đây là vài hình ảnh lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> disgameserver4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huylouis1996
23-05-12, 10:22 PM
các phái nội công mà point quá 2k5 là âm = 0 luôn :| . mọi sv đều vậy k riêng sv của Xoan . chưa ai biết cách fix này cả nên khuyên chủ pic và các bạn chơi KT sv offline k nên tăng quá nhiều point tiềm năng nếu chơi các phái hệ Nội Công :) :)>-

cuocdoisp
23-05-12, 11:13 PM
tks bạn , bạn có biết làm sao dùng đc auto không giúp mình với

accelan006
23-05-12, 11:37 PM
các bác cho hỏi ké 1 câu luôn:

là em chơi 1 thời gian cái vào lại là bị sai pass:(

trungkien190
24-05-12, 10:58 AM
chào các bạn
cuocdoisp hiện đang sử dụng server saophaixoan

có lúc tạo nhân vật cấp 89 max thì ko sao nhưng lúc tạo up lên cấp 150 thì nhân vật tự nhiên không lên mana ( ăn thức ăn vẫn 0 mana ).
auto thì nhấn ctrl +f hoặc f đều ko đc , nếu kich theo plush thì đc ví dụ săn hải tặc : Nhận nhiệm vụ xong kick vào để nó auto tìm thì nó sẽ tự đánh , nhưng nếu bình thường muốn train thì ko thể auto được
lỗi đi tiêu dao cốc ải mộc siêu , đánh xong tự nhiên disconnect gs. Bật lại gs thì vẫn đứng trong tdc

rất mong các bạn bỏ chút thời gian giúp mình

sau đây là vài hình ảnh lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> disgameserver4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mana của nhân vật quá 32k là về 0 hết bạn à. để ít point thôi