PDA

View Full Version : [HKGH] Share server Demo có char đàn

vanluat1991
23-05-12, 04:11 PM
tạm thời dừng dev ôn thi :d
nên share các bác cái server demo này chơi cho đỡ giền ;;);;)

link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xài bản client mới nhất 8.0 nha
SQL thì xài bản SQL2008R2

có đủ nhiêu đó thì chạy server Ok rồi

chú ý trong khi tạo nhân vật mà bị lỗi thì các bạn vào TBL_XWWL_PublicWarehouse trong rxjhgame xóa hết những gì có trong đó b-)

server mới code tạm nên còn thiếu rất nhiều
võ công thăng thiên
khí công
dame def của char đàn mình không bit nên cho nó theo giốn thằng đại phu :d

nếu bạn nào biết rõ thồn tin về char đàn vui lòng up lên dùm mình
+ lên 1 lv + bao nhiêu dame ,def ,HP,MP
+cách tính dame vật lý của nó
+ công đụng của skill,spelll
thank nhiều <):)<):)

nhocluka
23-05-12, 05:23 PM
tem cái lấy hên nè nhờ tui truy nả 3 ngày nay mới ra .\:D/\:D/

--- Chế độ gộp bài viết ---

chức năng khí công + 3 skill buff english

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanluat1991
23-05-12, 05:28 PM
tem cái lấy hên nè nhờ tui truy nả 3 ngày nay mới ra .\:D/\:D/

--- Chế độ gộp bài viết ---

chức năng khí công + 3 skill buff english

nhìn nhưng không hiểu ji hết :D
thôi cứ để đó thi xong thì ngâm kíu sau :))

nhocluka
23-05-12, 08:13 PM
nhìn nhưng không hiểu ji hết :D
thôi cứ để đó thi xong thì ngâm kíu sau :))

Luật sao ko add skill thăng thiên luôn đi , add tạm skill thăng thiên char nào củng dc , có skill roi chỉnh sửa lại củng dể hơn.

vanluat1991
23-05-12, 09:54 PM
Luật sao ko add skill thăng thiên luôn đi , add tạm skill thăng thiên char nào củng dc , có skill roi chỉnh sửa lại củng dể hơn.

từ từ thưởng thức nó mới sướng chứ ;)

đợi thi xong mới có thời gian làm tiếp [..]

nhocluka
23-05-12, 11:05 PM
từ từ thưởng thức nó mới sướng chứ ;)

đợi thi xong mới có thời gian làm tiếp [..]

bị gì đây :-w:-w:-w
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00002.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00003.jpg

vanluat1991
23-05-12, 11:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00002.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00003.jpg

trong client không có file hình ảnh của cái áo đang mặc .
nhớ xài bản client mới nhất 8.0002

pikhjn
24-05-12, 01:48 AM
luật ôn thi rồi hả =,=
cái script chán quãi =]]z chưa load được AddQuestItem :D
thôi chờ ông thi xong vậy :X , test thử sv cái ;))

nhocluka
24-05-12, 07:31 AM
luật ôn thi rồi hả =,=
cái script chán quãi =]]z chưa load được AddQuestItem :D
thôi chờ ông thi xong vậy :X , test thử sv cái ;))

share tui cái file YBi đi , làm biếng code lại quá :-|
trong clien HomeViet cái file YBi nằm chổ nào vậy tìm ko ra , ai biết chỉ dùm , file này bị ẩn hay sao đó ko biết dc.
1 số Clien sever châu âu củng vậy , ẩn ở đâu mà tìm ko ra.

quocphi1206
24-05-12, 11:18 AM
cái này là chơi off à mấy bạn.Cho mình cái h dẫn chi tiết đc ko

pikhjn
24-05-12, 02:34 PM
share tui cái file YBi đi , làm biếng code lại quá :-|
trong clien HomeViet cái file YBi nằm chổ nào vậy tìm ko ra , ai biết chỉ dùm , file này bị ẩn hay sao đó ko biết dc.
1 số Clien sever châu âu củng vậy , ẩn ở đâu mà tìm ko ra.

nó ẩn trong thư mục ngu gì nó để ra để cho DECODE, cần file ybi ver mấy ?

quocphi1206
25-05-12, 01:24 PM

Dùng client nào mà có tv vậy bạn chỉ ình với đc ko

pikhjn
25-05-12, 01:39 PM
Dùng client nào mà có tv vậy bạn chỉ ình với đc ko
Của bạn đây :| nhưng mà đem về chưa chắc nó vh được :D

nhocluka
25-05-12, 03:51 PM
nó ẩn trong thư mục ngu gì nó để ra để cho DECODE, cần file ybi ver mấy ?

vậy cậu biết file đó ẩn chổ nào ko ,đang cần chỉnh sửa lại cho char đàn.
cho tui xin cái YBi việt hóa có dấu sever ông đang dùng đó , dám cá củng code từ home việt phải ko , code dc thì chỉ cho anh em đi chư ;));));))

Lion_King1109
25-05-12, 08:43 PM
Lấy của Dzo mà xài kìa. Cá chắc 100% cái client của homeviet cũng chôm từ người khác về. Bản thân kĩ thuật homeviet khá bèo :))

pikhjn
26-05-12, 12:57 AM
vậy cậu biết file đó ẩn chổ nào ko ,đang cần chỉnh sửa lại cho char đàn.
cho tui xin cái YBi việt hóa có dấu sever ông đang dùng đó , dám cá củng code từ home việt phải ko , code dc thì chỉ cho anh em đi chư ;));));))

chứ tấm hình ở trên của chú là xài client nào có vh có dấu hay thế :|
file server team tui edit = Utrall Eddit (HEX)
file này là công sức cả team cùng làm :D nên tui ko thể quyết định được xin lỗi nhé ^^!.

nhocluka
26-05-12, 07:57 AM
Lấy của Dzo mà xài kìa. Cá chắc 100% cái client của homeviet cũng chôm từ người khác về. Bản thân kĩ thuật homeviet khá bèo :))

clien dzogame ko có việt hóa char đàn , nên bó tay.
vấn đề nó ẩn chổ nào mà tìm ko ra , kiểm tra file clien nó có 17M ,mà file YBi nó đả 33M rồi ,ngoại trừ nó để chổ khác ,nhưng để chổ khác làm sao clien nhận dc. Bó tay.

chứ tấm hình ở trên của chú là xài client nào có vh có dấu hay thế :|
file server team tui edit = Utrall Eddit (HEX)
file này là công sức cả team cùng làm :D nên tui ko thể quyết định được xin lỗi nhé ^^!.

tùy ông thui ,file Ông edit 29M HAY 32M .

pikhjn
26-05-12, 01:11 PM
clien dzogame ko có việt hóa char đàn , nên bó tay.
vấn đề nó ẩn chổ nào mà tìm ko ra , kiểm tra file clien nó có 17M ,mà file YBi nó đả 33M rồi ,ngoại trừ nó để chổ khác ,nhưng để chổ khác làm sao clien nhận dc. Bó tay.

tùy ông thui ,file Ông edit 29M HAY 32M .
29M ^^~
30 ký gaọoooooooo =="

nhocluka
27-05-12, 07:49 AM
29M ^^~
30 ký gaọoooooooo =="

dấu cho lắm vào tui củng mò ra cái link dow rồi :D:D:D
vấn đề ko việt hóa dc nhiều hơn homviet :x

homviet dùng 32M con ông dùng 29m , vào game ko có thông tin char đàn , bổng dưng hóa quỷ >:)>:)>:)

Sadiem.gvr
27-05-12, 08:22 AM
dấu cho lắm vào tui củng mò ra cái link dow rồi :D:D:D
vấn đề ko việt hóa dc nhiều hơn homviet :x

homviet dùng 32M con ông dùng 29m , vào game ko có thông tin char đàn , bổng dưng hóa quỷ >:)>:)>:)

hay đấy pro ơi, cho em xin spam

huy228866
27-05-12, 11:10 AM

Công dụng : Tăng dame max (0.5%/1lv).

Công dụng: tăng máu (8hp/1lv)

Công dụng : tăng mana (1%/1lv)

Công dụng: tăng def (1def/1lv)

Công dụng : tăng clvc (0.5%/1lv)

công dụng : tăng thời gian skill buff ( 10s/1lv) và giảm mana khi xài skill buff ( 1.5%/1lv). Khi đạt tới 20 điểm, sẽ có 1 tác dụng gì đó đặc biệt ... :D

Công dụng: Tăng công dụng của các skill buff (Skill buff này như là cpvp, khi đầy ống rage sẽ phát huy tác dụng, 3 skill buff là để chuyển đổi giữa 3 trạng thái, mỗi trạng thái sẽ có công dụng khác nhau.)
+trạng thái 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công dụng : Debuff , kc tăng 0.1%/1lv

+trạng thái 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công dụng: tăng clvc skill đơn kc tăng 0.5%/1lv

+trạng thái 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> random giữa 3 trạng thái, 2 trạng thái trên và 1 trạng thái đặc biệt.

Công dụng: tăng clvc và số lượng quái của skill lan kc tăng 0.3%/1lv, 0.1 quái/1lv. (max 20 điểm = 2 con).

Công dụng : khi tấn công, tăng tỉ lệ các trạng thái trên dc phát huy 0.2%/1lv.

Công dụng: tăng tỷ lệ nhảy dame 200% skill 0.2%/1lv

vanluat1991
27-05-12, 12:48 PM

Công dụng : Tăng dame max (0.5%/1lv).

Công dụng: tăng máu (8hp/1lv)

Công dụng : tăng mana (1%/1lv)

Công dụng: tăng def (1def/1lv)

Công dụng : tăng clvc (0.5%/1lv)

công dụng : tăng thời gian skill buff ( 10s/1lv) và giảm mana khi xài skill buff ( 1.5%/1lv). Khi đạt tới 20 điểm, sẽ có 1 tác dụng gì đó đặc biệt ... :D

Công dụng: Tăng công dụng của các skill buff (Skill buff này như là cpvp, khi đầy ống rage sẽ phát huy tác dụng, 3 skill buff là để chuyển đổi giữa 3 trạng thái, mỗi trạng thái sẽ có công dụng khác nhau.)
+trạng thái 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công dụng : Debuff , kc tăng 0.1%/1lv

+trạng thái 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công dụng: tăng clvc skill đơn kc tăng 0.5%/1lv

+trạng thái 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> random giữa 3 trạng thái, 2 trạng thái trên và 1 trạng thái đặc biệt.

Công dụng: tăng clvc và số lượng quái của skill lan kc tăng 0.3%/1lv, 0.1 quái/1lv. (max 20 điểm = 2 con).

Công dụng : khi tấn công, tăng tỉ lệ các trạng thái trên dc phát huy 0.2%/1lv.

Công dụng: tăng tỷ lệ nhảy dame 200% skill 0.2%/1lv
phần võ công combo của nó xài sao bạn
(cái kết hợp võ công đó)

vanluat1991
31-05-12, 08:31 PM
ha ha đã làm xong bảng khí công cho nhạc công và tất cả các nhân vật còn lại add luôn khí công thăng thiên
mà không biết cái khí công thăng thiên có phải học qua bí kip hay là thăng chức xong nó tự add !!?

ai chơi nhân vật nhac công rồi thì cho hởi cái skill combo nó xài như thế nào !!

mong các pác giúp tý nha ;));));));))

nhocluka
31-05-12, 08:50 PM
ha ha đã làm xong bảng khí công cho nhạc công và tất cả các nhân vật còn lại add luôn khí công thăng thiên
mà không biết cái khí công thăng thiên có phải học qua bí kip hay là thăng chức xong nó tự add !!?

ai chơi nhân vật nhac công rồi thì cho hởi cái skill combo nó xài như thế nào !!

mong các pác giúp tý nha ;));));));))

khí công thăng thiên thật sự cần phải có sách mới học dc .Mổi loại , thì mổi sách khác nhau.

Maximum
31-05-12, 09:52 PM
Theo gốc của hàn quốc thì khí công thăng thiên phải đánh quái rớt ra rồi học chứ ko phải thăng thiên xong là có :)

Maximum
31-05-12, 10:24 PM

nhantz
29-08-12, 08:07 PM

link

chú ý trong khi tạo nhân vật mà bị lỗi thì các bạn vào TBL_XWWL_PublicWarehouse trong rxjhgame xóa hết những gì có trong đó b-)

võ công thăng thiên
khí công

thank nhiều <):)<):)

bombom859
07-11-12, 08:57 AM

link

võ công thăng thiên
khí công

thank nhiều <):)<):)Bác up lại link dùm em với =(( link die oài

bualolu2k13
16-01-13, 08:49 AM
link die up lại cái pro ơi.....................