PDA

View Full Version : [KT] Giúp mình vấn đề mở port cái

bimi3im
23-05-12, 11:51 AM
mình vào web để mở port mà nó yêu cầu nhập user vs password của mình là TD Link- 8840T mình vào web search thì moị người bảo nhập user vs pass là admin mà mình nhập đủ các loại rùi mà nó ko vào đc ai chỉ cách vào cái :( thanks nhiều, pm YH: thaihai121 nha :)

quangnv1805
24-05-12, 10:22 AM
Reset Model lại là mở được. Lúc đầu bác lắp đặt mạng chắc thay đổi rồi. Mặc định ID là admin và pass là admin hoặc 1234. Reset = cái nút nhỏ sau model ấy , nó có ghi đấy , lấy cái tăm hoặc cái bút chọc vào chờ đèn ADSL tắt là ok. Trước khi reset lên học cách cài lại model kẻo reset lại mất mạng phải cài lại cái đó ^^

bimi3im
24-05-12, 10:33 AM
Reset Model lại là mở được. Lúc đầu bác lắp đặt mạng chắc thay đổi rồi. Mặc định ID là admin và pass là admin hoặc 1234. Reset = cái nút nhỏ sau model ấy , nó có ghi đấy , lấy cái tăm hoặc cái bút chọc vào chờ đèn ADSL tắt là ok. Trước khi reset lên học cách cài lại model kẻo reset lại mất mạng phải cài lại cái đó ^^

thanks bạn nhưng cho mình hỏi chút mình nhấn giữ được không hay phải kẹp cái tăm vào mà nhấn giữ đợi khi nào nó tắt là được à