PDA

View Full Version : Thành lập SRTeam những người thích dev Ran Online

blackcatyb
23-05-12, 12:25 AM
Tuyển thành viên:
1. Viết được launcher
2. Biết việt hóa
3. Biết add item vào npc
4. Biết chỉnh sửa map
5. Biết thiết kế web

tất cả những người yêu thích Ran biết 1 trong 5 nội dung trên đều có thể gja nhập team.Team lập ra là để tập hợp những người yêu thích và phát triển Ran giao lưu trao đổi kiến thức để làm sao giúp box Ran Online phát triển như các box khác.Phương châm của team biết là chỉ không giấu giếm càng nhiều người biết Ran càng phát triển.

toiyeuran
20-06-12, 07:37 PM
Tuyển thành viên:1. Viết được launcher2. Biết việt hóa3. Biết add item vào npc4. Biết chỉnh sửa map5. Biết thiết kế webtất cả những người yêu thích Ran biết 1 trong 5 nội dung trên đều có thể gja nhập team.Team lập ra là để tập hợp những người yêu thích và phát triển Ran giao lưu trao đổi kiến thức để làm sao giúp box Ran Online phát triển như các box khác.Phương châm của team biết là chỉ không giấu giếm càng nhiều người biết Ran càng phát triển.

hiện nay bản ep7 ss2 khá thiếu công cụ chỉnh sửa bạn à, bạn có tools sửa máp không , còn việc việt hóa add item vao npc không khó chủ yếu phải có tools chỉnh sửa thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

à cho hỏi chủ thớt đã từng làm sever Ran online chưa nhỉ

blackcatyb
20-06-12, 10:10 PM
hiện nay bản ep7 ss2 khá thiếu công cụ chỉnh sửa bạn à, bạn có tools sửa máp không , còn việc việt hóa add item vao npc không khó chủ yếu phải có tools chỉnh sửa thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

à cho hỏi chủ thớt đã từng làm sever Ran online chưa nhỉ

ý bạn sửa map là cái này hả
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình đang làm 1 ran online
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toiyeuran
21-06-12, 12:14 AM
ý bạn sửa map là cái này hả
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình đang làm 1 ran online
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à chính là nó đấy ^^. chà bạn đang có làm sever nè, nhìn hoàn tráng đấy, bao giờ thì xong

blackcatyb
21-06-12, 01:05 AM
à chính là nó đấy ^^. chà bạn đang có làm sever nè, nhìn hoàn tráng đấy, bao giờ thì xong

Đang làm để tích lũy thêm kinh nghiệm vẫn đang chơi thử bt :D

toiyeuran
21-06-12, 01:12 AM
Đang làm để tích lũy thêm kinh nghiệm vẫn đang chơi thử bt :D

vậy có đăng ký và chơi được không , mình tải về chơi thử xem thế nào

blackcatyb
21-06-12, 01:27 AM
vậy có đăng ký và chơi được không , mình tải về chơi thử xem thế nào

đăng ký và chơi bình thường .