PDA

View Full Version : [Share]Tranh hùng Online [Game thuần việt doạt giải 3]

|Rick|
22-05-12, 09:41 PM
Sn mình k có hàng xả, xả đại cái này vậy
Trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn : Bỏ vào thư mục root webserver, chỉnh lại thông số trong config, restore database trong thư mục dulieu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S : Login vẫn connect đến api user gosu, vì thế các bạn dùng nick gosu để vào, còn các thông số về user thì vào database mình mà chỉnh, ai rảnh thì code lại cái login là ok

Website đăng ký id gosu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
User pass test : l3tmeinok - asd123

legendaryntq
23-05-12, 07:56 AM
.psc thì import kiểu gì thế chủ thớt ??
hướng dẫn em chút :P

skriptank
23-05-12, 09:47 AM
.psc thì import kiểu gì thế chủ thớt ??
hướng dẫn em chút :P

Cài navicat bạn ơi.............................

resconam
23-05-12, 09:59 AM
bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn dc k vd như làm như nào để vô được game tks

microvn
23-05-12, 10:05 AM
bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn dc k vd như làm như nào để vô được game tks
P/S : Login vẫn connect đến api user xgo, vì thế các bạn dùng nick xgo để vào, còn các thông số về user thì vào database mình mà chỉnh, ai rảnh thì code lại cái login là ok

resconam
23-05-12, 10:14 AM
tải có đó xong cần tải thêm cái gì nữa k ?

Mr.Quy
23-05-12, 10:22 AM
nhìn qua là có thể cài đc rồi
sao phải hỏi nhỉ ?
nó quá đơn giản nếu bạn là 1 webmaster
vì toàn bộ là website =((
còn bạn là 1 admin lụi thì.... =))

resconam
23-05-12, 10:30 AM
sr mình k rành về web chỉ giúp với :)

thothiendai
23-05-12, 11:32 AM
sr mình k rành về web chỉ giúp với :)

bạn cài xampp
sài navicat tạo 1 db
xog vô db đó chuột phải zô back up chọn restore
r ra config lại
p/s :( mình vô đc tới login r
đánh nick xgo nhưng vẫn k vô đc :(

Edward_Newgate
23-05-12, 01:54 PM
Đã test và hok login đc =.=!

|Rick|
23-05-12, 02:16 PM
Sorry các bác là phải đăng ký ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chứ không phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé :D
Id pass test : l3tmeinok - asd123

HungPH
23-05-12, 03:36 PM
Sorry các bác là phải đăng ký ở chứ không phải nhé :D

Để mình test thử coi sao, cám ơn nha

thothiendai
23-05-12, 04:11 PM
Sorry các bác là phải đăng ký ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chứ không phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé :D

hix tạo r cũng k vào đc. có acc bạn thì vào đc
chỉ mình chỉnh tốc độ xây của sv + vàng vs<):)

huyhieuk111
23-05-12, 04:42 PM
Mình gà cho mình hỏi dùng Navicat my SQL hay Navicat Premium vậy?

Edward_Newgate
23-05-12, 04:52 PM
Mình gà cho mình hỏi dùng Navicat my SQL hay Navicat Premium vậy?

Navicat for MySQL ~> Chỉ dành cho connect MySQL
Navicat Premium ~> Connect đa năng (MySQL, SQLite, Oracle,... )

huyhieuk111
23-05-12, 06:16 PM
Thư mục root webserver là ở chỗ nào vậy mấy bạn :(( tìm hoài ko thấy :((

|Rick|
23-05-12, 06:24 PM
wg_plus => vàng thưởng
wg_plus_xgo => vàng nạp
wg_config => thông số xây .v.v.v...

huyhieuk111
23-05-12, 06:31 PM
sao mình search tên acc bạn trong user ko có nhỉ, ko có id sao add dc vàng :((

nghiadht
23-05-12, 06:39 PM
đã share thì mình phải bấm thanks thôi .. ko thanks là ko được đâu .. Có tội lắm

chaolegion01
24-05-12, 11:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
25-05-12, 12:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng xampp nhé ..mình dùng vertrigo cũng lỗi ..sau nhìn vô pic thấy chủ thớt dùng xampp :D

Mi$$_$p@m
26-05-12, 09:04 PM
P/S : Login vẫn connect đến api user gosu, vì thế các bạn dùng nick gosu để vào, còn các thông số về user thì vào database mình mà chỉnh, ai rảnh thì code lại cái login là ok
Như vậy là sao nhỉ? Vậy nick mình đăng kí có trong data của goxu rùi lại có trong cả data của mình nữa là sao ạ. Mà bộ web không có trang đăng kí à chủ pic.
( Mà chỉnh sửa tài nguyên ở đâu vậy ạ. )

anhtuan0650
27-05-12, 11:08 PM
Fatal error: Class 'SoapClient' not found in XXXXXXX\htdocs\s1.tranhhung.xgo.vn\soap\call.php on line 95

trungtea
28-05-12, 11:50 AM
hix Source thiếu trang quản lý admin :-ss:-ss

phuongnhi1993
04-06-12, 10:22 AM
mấy ông share thì có trách nhiệm một tí. có mỗi cái hình Demo và link ai biết cài thế nào.

mytday
04-06-12, 01:02 PM
Ai cài rồi xem có backup đc .sql không share cho ae

utbanh
04-06-12, 03:08 PM
lỗi nhiều quá đăng nhập vô xong nó báo lỗi nữa

Mi$$_$p@m
04-06-12, 04:17 PM
Data + Code web của chủ pic nè. Data nặng gớm >400mb. Đã rip lại rùi, trong bộ code lun nhá:
Ai biết cách đăng kí và tạo user thì chỉ giùm nhá. Tìm trong data không thấy có mục quản lí user riêng.

popping01
06-06-12, 12:40 PM
lỗi nhiều quá đăng nhập vô xong nó báo lỗi nữa

trả có lỗi gì cả ta xài với xampp bình thường ;;)

utbanh
06-06-12, 03:18 PM
đã xài xampp mới vô bị lỗi
Warning: Invalid argument supplied for foreach() in C:\xampp\htdocs\webgame\tranhhung\includes\common. php on line 94
đăng nhập vô rùi bị lỗi này
Notice: A session had already been started - ignoring session_start() in C:\xampp\htdocs\webgame\tranhhung\includes\common. php on line 7
tạo nv xong thì khoảng 5s bị văng ra và ko đăng nhập đc nữa bằng cái nicl của thớt đưa
Fatal error: Call to undefined function curl_init() in C:\xampp\htdocs\webgame\tranhhung\soap\call.php on line 58

gau.caonguyen
17-06-12, 01:19 PM
Mình cài xong... khi run chạy localhost/tranhhung/index.php hoặc file nào khác cũng trả về lại trang waitting.php