PDA

View Full Version : [JX] Võ Lâm Truyền Kỳ Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0

kurim
20-05-12, 06:42 PM
bạn nào có link : Võ Lâm Truyền Kỳ Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0 không cho mình xin với nhá . chứ link trên website die sạch hết ròy

chẵn còn link nào sài được hết. thacks mọi người trước nhá

thaihoa91
20-05-12, 07:44 PM
Bản sóng gió tình yêu tui nhớ là server rất nhìu virus, bạn nên down Server mới hơn đã share trong BOX Võ Lâm Truyền Kỳ !

t.nh0x
21-05-12, 02:23 PM
đc. ák =;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;

assaa
21-05-12, 03:40 PM
Cái Ku cần nè
sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

libikay
21-05-12, 04:32 PM
pass giải nén là j thế bạn ơi :)]

anhninhvnht1
21-05-12, 04:56 PM
Cái Ku cần nè
sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

server này có fon hay no fon vậy bạn

anhninhvnht1
21-05-12, 05:22 PM
pass giải nén là j thế bạn ơi :)]

pass là ; batca2tay
....................................
Bó tay với cái sóng gió vô game bình thường đối thoại NPC không được lun

tienhung15
21-05-12, 11:51 PM
ASSAA share link đó có fải là ở topic này ko ? : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ??? .. Tui thấy ng ta comment qá trời ,. xuống ngựa ko đc , ko ngồi luyện công đc .. búa xua :( thiệt ko vậy :( ..đang tìm sever chơi giải trí nè :( . đợi THD của ông ra Ver4 =]

Tuan565
22-05-12, 12:02 AM
thằng chủ topic đó thó link của Fancy90 post ở Freesvn.net rồi ko ghi nguồn gì cả .gốc là ở gamezone rồi Fancy90 đưa lên máy ảo .