PDA

View Full Version : Bản sro offline mới cứng

xlinh
20-05-12, 06:22 PM
;;) pro sro làm video hướng dẫn cho a e biết cài nhé game sro bản mới đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)] .........................nóng nóng hổi down nhanh ko link chết nhanh nhanh bà con ơi

leanhducxh
20-05-12, 06:48 PM
;;) pro sro làm video hướng dẫn cho a e biết cài nhé game sro bản mới đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)] .........................nóng nóng hổi down nhanh ko link chết nhanh nhanh bà con ơi

trời ơi bản sro này từ năm ta vẫn đang đánh Mĩ ý bạn ạ

Tuan565
20-05-12, 07:04 PM
cái server này hình như là Emu mà. mà bạn kĩ cái tiêu đề của nó chút reupload .bản cũ + lâu rồi thì link mới die + cần reup chứ .

hajchjcken
20-05-12, 07:31 PM
:D Ai có bản mời share em với nha

nodie
20-05-12, 09:35 PM
:D Ai có bản mời share em với nha

hjhj botay bác này luôn ak.............

nhocluka
20-05-12, 10:03 PM
từ thời napoleon còn cởi truồng tắm mưa 8-x8-x8-x

minhkienxh
21-05-12, 06:50 AM
cái bản này thì cài đơn giản hơn cái bản mà anh em trong forum đang dùng nhìu,có từ lâu lắm rồi

thatislove
21-05-12, 10:12 PM

cái này hình như thời dùng client 1.3+ ấy, em còn lưu lai cái file này nè, nhớ không nhầm thì lấy soure từ xcoding, lúc đó chưa share soure của Vờ Đờ Cờ

fackthe
23-05-12, 06:31 PM
sao link ko vào đc nhỉ..........