PDA

View Full Version : [JX] [Góp ý] Một vài góp ý nhỏ trong việc post Link

shinrenkyo
20-05-12, 04:24 PM
Như tiêu đề ! Mình có một góp ý nhỏ trong việc Post Link share trong GZ........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg

Và đây là kết quả ! Chỉ trong vòng 3 giây ! Windows XP của em đã trở thành thế này, phải sang Win7 quét:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Nếu các bạn ai không tin thì có thể down về thử ! Nhớ tắt phần mềm diệt Virus trong vòng 5 giây thôi !

Đây chỉ là góp ý nhỏ của mình, không có ý chê trách ai hết, sau này mọi người khi post File nhớ kiểm tra kĩ giùm. Nhất là mấy bạn cài và Share Sever mà không quan tâm đến Virus ( Có khi máy các bạn là một ổ Virus cũng nên ! )

Xin Cám ơn !

jxvietnam
21-05-12, 05:48 AM
Cái này thì mình chưa dùng nên ko biết có virus hay ko

Nhưng chắc 1 điều rằng những những cái gì tui share trên đầy đều ko có virus, nếu có thì là 1 hoặc 2 con nhưng vô hại

davidtuan25
21-05-12, 04:41 PM
Thì em cũng chỉ tích góp những gì trên GZ share , có virus thì cũng chịu
Mà hình như các virus này không có nguy hiểm lắm

anhbi792
31-05-12, 11:01 PM
ko có virus nhưng làm chậm win....................