PDA

View Full Version : [KT] Ai cho mình hỏi lỗi kt offline này sửa sao

9695430
19-05-12, 02:24 PM
Theo như tiêu đề trên thì kiếm thế ofline mình bị lỗi là bấm vào npc Bạch Thu Lâm thì có hiện nv Sồ Phượng gì đó nhưng khi bấm vào thì lại ko nhận đc gì hết cái lỗi đó cũng xảy ra trên các npc khác VD Tạp Hóa bấm vào thì hiện cái bảng mà bấm típ nữa thì ko ra gì hết . Với lại lỗi này ai bít cách sửa thì tl giùm hộ cái như hình dưới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
p/s nếu các bạn nhìn kĩ thì sẽ thấy thiếu cái thanh gì đó ai biết cách làm nó hiện ra thì giúp với như f1 -> f11 thì bấm đc trừ f1 , f2 bấm ko hiện ra :((

vipbk
19-05-12, 02:33 PM
bình thường bấm Ctrl+Tab là ẩn các thanh tán gẫu, còn không thì do patch

9695430
19-05-12, 02:55 PM
Bạn nói hay lắm tui bấm như điên còn ko đc nói chi nút tắt bấm còn ko đc :((

vipbk
19-05-12, 03:31 PM
thoát ra vào lại, tốt nhất là xóa plugin đi

Sesshomaru
19-05-12, 04:42 PM
Theo như tiêu đề trên thì kiếm thế ofline mình bị lỗi là bấm vào npc Bạch Thu Lâm thì có hiện nv Sồ Phượng gì đó nhưng khi bấm vào thì lại ko nhận đc gì hết cái lỗi đó cũng xảy ra trên các npc khác VD Tạp Hóa bấm vào thì hiện cái bảng mà bấm típ nữa thì ko ra gì hết . Với lại lỗi này ai bít cách sửa thì tl giùm hộ cái như hình dưới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
p/s nếu các bạn nhìn kĩ thì sẽ thấy thiếu cái thanh gì đó ai biết cách làm nó hiện ra thì giúp với như f1 -> f11 thì bấm đc trừ f1 , f2 bấm ko hiện ra :((
patch ko dung.xoa sach folder Client tru folder pak roi copy patch vao se het