PDA

View Full Version : Hell Cách Add item hỗ trợ tân thủ của bác nhạc trẻ8x

tyhoekaka
17-05-12, 03:57 PM
Em muốn thay đổi vật phẩm khi nhận nv hỗ trợ tân thủ.E muốn thêm 1 cài item hoặc thay item đó thì chỉnh sửa ở file nào vậy.Ai biết chỉ em với.Thanks trước các bác Pro

___tnl1712___
17-05-12, 05:08 PM
Em muốn thay đổi vật phẩm khi nhận nv hỗ trợ tân thủ.E muốn thêm 1 cài item hoặc thay item đó thì chỉnh sửa ở file nào vậy.Ai biết chỉ em với.Thanks trước các bác Pro

đây không phãi là bác kết hợp với thần lãng tử lừa tiền của mấy men kia sao chỉ ông vài bửa mở sever khác roài off thì không phãi mang tội sao :-SS

tyhoekaka
17-05-12, 08:33 PM
đây không phãi là bác kết hợp với thần lãng tử lừa tiền của mấy men kia sao chỉ ông vài bửa mở sever khác roài off thì không phãi mang tội sao :-SS

Bạn k chỉ thì thôi mình đg có ý định mở sv để anh e học trong trường chơi.cònong lãng tử mà bạnnois có phải là gm của sv free phải k.sv bạn ấy chơi cũng đc nhưng die suốt chán.mình đ nghiên cứu nhờ các bác pro chỉ dẫn để sớm hoàn thiện mở cáicho bạn be minh chơi

___tnl1712___
18-05-12, 10:40 AM
Bạn k chỉ thì thôi mình đg có ý định mở sv để anh e học trong trường chơi.cònong lãng tử mà bạnnois có phải là gm của sv free phải k.sv bạn ấy chơi cũng đc nhưng die suốt chán.mình đ nghiên cứu nhờ các bác pro chỉ dẫn để sớm hoàn thiện mở cáicho bạn be minh chơi

ngụy miệng bạn và lãng tử và kim ngọc long là 1 bọn off roài onl server liên tục cả đồ GM còn bán cái gì bạn ko làm dc

FlynnRiderIT
18-05-12, 11:44 AM
Game Zone giờ lập nick mới phải active bằng mes giá trị 5k, chắc ko muốn mất 5 k nên dùng lại cái nick cũ rồi giả nai tí chăng ? Show những bài viết của bạn là biết bạn la ai mà, toàn lừa lọc người ta :-?

vdc1712
22-05-12, 08:39 PM
Muốn biết là gì không? tamgioi.net, mua không ta sell luôn cái server cho =))

___tnl1712___
22-05-12, 08:55 PM
Muốn biết là gì không? tamgioi.net, mua không ta sell luôn cái server cho =))

bác vdc tamgioi.net thu gần 500 củ ko

vdc1712
22-05-12, 09:40 PM
bác vdc tamgioi.net thu gần 500 củ ko

Làm gì mà 500 củ vãi thế, thục sơn đâu giống kiếm thế hay võ lâm nhiều mem chơi, thêm vào trả server đắt lòi, 1 tháng trả đầy đủ, dư ra tầm $100 là cao, sợ chưa
tới. Mở ra cho vui thôi.