PDA

View Full Version : Add item to NPC !!! Help !!!

duytranduc_cm
17-05-12, 03:20 PM
update !!!! mình đả add dc item "tiếc cho tụi addmin bị tâm thần chuyển bài này qua hỏi đáp. " đây là bài hướng dẫn mà chuyển qua đây! ! ngu vãi. chuyễn lại bên kia thì share.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hiện giờ mình add thành công NPC nhưng chưa add được item vào ai làm được, xin hướng dẫn dùm, thank trước nha,
No spam!
Đây là thành quả.
cái này import vào SQL nha(SRO_VT_SHARD):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(đả add skill 120-D12-D13)
cái này import vào media.pk2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(chú ý import theo đường dẫn server_dep\silkroad\textdata này nha)
các bạn down về sẻ hiểu chứ hướng dẫn dài lắm, mình đả làm sẳn hết
Đây các bạn down về tham khảo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> copy vào SQL(gồm 12 dbo. mình đã để tên từng dbo các bạn chỉ việc copy vào SQL thôi)

pass download: duytranduc_cm
không hiểu pm yahoo: duytranduc_cm

Demo thử:

và đây add item đả có sẳn:
sau khi add D13 vào thì lỗi này:
ai piết chỉ dùm

babyonboy
17-05-12, 06:46 PM
Úp lên cho pác.... Alexandria giỏi môn này lắm đó...

xlinh
17-05-12, 07:20 PM
Hiện giờ mình add thành công NPC nhưng chưa add được item vào ai làm được, xin hướng dẫn dùm, thank trước nha,
No spam!

bạn cho video hướng dẫn add NpC cho a e member cái, ko biết add như thế nào đây >:D< =P~

duytranduc_cm
18-05-12, 01:04 AM
không ai giúp ah! ai piết cho bài hướng dẫn coi!

xlinh
18-05-12, 10:33 AM
các pro sro ơi ! hãy làm 1 video hướng dẫn giúp add item to NPC cho bạn đó đi. cũng như là cho các member nào :)] 8-x a e chuẩn THANK cho các pro ... :)]

leanhducxh
18-05-12, 10:54 AM
cũng hay đấy chuyển NPC để tắt bớt máp cũng được còn add Item trong NPC thì cũng BT thôi không khó

duytranduc_cm
18-05-12, 03:48 PM
Add item cho các NPC có sẳn thì mình làm được, con NPC mới làm không được, mình củng đả update cho data sever game rồi mà củng không được, vẫn báo lổi.

leanhducxh
18-05-12, 05:32 PM
làm luôn cái video hướng dẫn xem chứ ăn sẵn không thích

duytranduc_cm
18-05-12, 05:44 PM
làm luôn cái video hướng dẫn xem chứ ăn sẵn không thích

khi nào add được item thì làm luôn cái video, chứ add NPC ko có item củng như không làm hướng dẫn chi

leanhducxh
19-05-12, 10:48 AM
dạo này bận không có thời gian nghiên cứu chỉ cần video chuyển NPC về là được không cần add đồ

duytranduc_cm
19-05-12, 03:20 PM
dạo này bận không có thời gian nghiên cứu chỉ cần video chuyển NPC về là được không cần add đồ

vậy Add D12, D13 thì sao? làm đi đâu dễ ăn đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!

leanhducxh
19-05-12, 04:14 PM
mình chỉ bảo bạn share video dịch NPC về thành thôi còn add Item mình tự làm

Alexandria
19-05-12, 04:46 PM
Chú add đồ D12 D13 đã add vào moster chưa hay dùng lệnh để gọi .... Đã có cái thuộc tính D12 D13 chưa để add option ... Bình may mắn :)) vv........... nhuung gi tren đây 1 từ thôi "tự sướng"

leanhducxh
19-05-12, 06:08 PM
Chú add đồ D12 D13 đã add vào moster chưa hay dùng lệnh để gọi .... Đã có cái thuộc tính D12 D13 chưa để add option ... Bình may mắn :)) vv........... nhuung gi tren đây 1 từ thôi "tự sướng"

em add được rồi đang add JUpiter thôi

Alexandria
19-05-12, 08:22 PM
addd xong nhắm dánh rơi đồ d13 ko ... cả 1 vấn đề đó em zai chưa tính bug

duytranduc_cm
19-05-12, 08:35 PM

là sao nói rỏ tý được không, giờ chỉ dùng lệnh để gọi ra thôi giờ em muốn add D12 D13 va nhung thứ khac vào NPC thì làm sao?

xlinh
19-05-12, 08:58 PM
Add item cho các NPC có sẳn thì mình làm được, con NPC mới làm không được, mình củng đả update cho data sever game rồi mà củng không được, vẫn báo lổi.

bạn làm video hứong dẫn add item cho cac NPC có sẵn cho a e member dc chi giáo với X_X >:D< a e member chờ tin của bann nhé

kiepvesau96
20-05-12, 09:22 AM
các bạn vọc đc thế là rất tốt nhưng cũng phải biết đc nhưng cái code lập trình của nó :) nhưng cứ dần dần mà vọc rồi sẽ đạt đc kết quả :)

duytranduc_cm
20-05-12, 11:25 AM
bạn làm video hứong dẫn add item cho cac NPC có sẵn cho a e member dc chi giáo với X_X >:D< a e member chờ tin của bann nhé

nên nhớ và nhửng item đả có, nhửng item chưa có add ko được

leanhducxh
20-05-12, 12:10 PM

chắc bạn cũng chỉ nói được câu này là hết cứt

NamSayCp1995
20-05-12, 12:51 PM
Quả là khó khi cài 1 sever 8-x

xlinh
20-05-12, 04:26 PM
chắc bạn cũng chỉ nói được câu này là hết cứt

leanhducxh
20-05-12, 06:51 PM

đúng là cái loại rẻ rách 1 số con chó của Forum chỉ đi ăn sẵn

duytranduc_cm
20-05-12, 07:39 PM
Người văn minh không bao giờ nói chuyện thô tục như thế, lịcg sự tý nơi để trao đổi chứ không phải để chửi nhau. muốn chửi thì đi chổ khác

xlinh
20-05-12, 09:12 PM

đúng là con nít .............8-x lêu lêu lêu..........mày bảo các thành viên member chỉ ăn thôi ah., còn mày ko biết ăn sẵn sao mày còn lên diễn đàn hỏi mọi người. mày giỏi mày tự làm đi ko hỏi ai nào và ko lên diễn đàn hỏi các pro sro nữa xem mày làm lên trò chống j.............ngựa non ........háu đá.............>:/8-x..............các thành viên member ơi nó chê bai a e mình này. ...........a e .......cho nó ra khỏi fourm luôn cho nó ko chửi a e member nữa.

leanhducxh
20-05-12, 09:21 PM
đúng là con nít .............8-x lêu lêu lêu..........mày bảo các thành viên member chỉ ăn thôi ah., còn mày ko biết ăn sẵn sao mày còn lên diễn đàn hỏi mọi người. mày giỏi mày tự làm đi ko hỏi ai nào và ko lên diễn đàn hỏi các pro sro nữa xem mày làm lên trò chống j.............ngựa non ........háu đá.............>:/8-x..............các thành viên member ơi nó chê bai a e mình này. ...........a e .......cho nó ra khỏi fourm luôn cho nó ko chửi a e member nữa.

ôi cái dis mày xem tao có Pót cái bài nào như cái loại r2 mày không tao chưa thấy mày vào Topic nói được lời gì ngoài xin xỏ xin Bản ghót......vvv trên đời lại có nhữn loại như mày là 1

nodie
20-05-12, 09:33 PM
Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ng.u, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang với trình độ của chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm.

duytranduc_cm
20-05-12, 09:48 PM
Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ng.u, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang với trình độ của chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm.
Nói rỏ ai ngu............................................... ....................................?

duytranduc_cm
21-05-12, 06:55 PM
Toàn 1 lủ lười biến............................................ ........................................

leanhducxh
22-05-12, 01:03 PM
Toàn 1 lủ lười biến............................................ ........................................

đúng toàn 1 lũ ăn sẵn thảo luận làm gì cho mệt thằng nào có thân thằng ý lo

nghiadht
23-05-12, 07:00 PM
Box Sro Đã ko còn như ngày xưa .. những ngày mà SRO-Team Còn Hoạt động mạnh mẽ ..... Box SRO H đây chỉ toàn chém gió ... War Nhau ....[-O<

xlinh
05-06-12, 06:15 PM
Box Sro Đã ko còn như ngày xưa .. những ngày mà SRO-Team Còn Hoạt động mạnh mẽ ..... Box SRO H đây chỉ toàn chém gió ... War Nhau ....[-O<

tại vì bây jo là tiền ............ko fai free nữa lên fourm sro mới như thế này..:> ~o)

duytranduc_cm
16-06-12, 09:37 AM
tại vì bây jo là tiền ............ko fai free nữa lên fourm sro mới như thế này..:> ~o)

Đả add thành công nhưng giờ làm biến share, add npc bất kỳ m rồi add item vào npc đó thật tuyệt!!\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

kehuydiet03
11-09-12, 12:18 PM
làm được xin cái hướng dẫn đê đang cần đây ;))

nhatminh596
31-01-16, 09:32 AM
Chủ thớt úp lại 12sql đi, tên bị lỗi rồi :((

nhatminh596
05-02-16, 11:29 AM
Up Up Up UpUp UpUp UpUp UpUp Up

nhatminh596
13-04-16, 01:46 PM
Up Up Up UpUp UpUp UpUp UpUp Up

up up uo, chủ thớt đâu rồi........helpppppppppp

nhatminh596
14-04-16, 11:48 PM