PDA

View Full Version : Share map BLTT

cararylove
17-05-12, 11:03 AM
Share map BLTT mình vừa mới làm. cho nhưng ai hok làm được . hihi . ae nào bik rùi thì đừng chém nhá

tải cài nè về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và đây nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tải về .
backup file Db_Tank ( sửa sever list nhá ). còn file Release . các bác config lại
chạy run vào game tận hưởng BLTT , hihi

s2bac95
17-05-12, 11:12 AM
tks bác. mà sao mình cài lên hamachi cài đc mấy bước thỳ máy mất mạng luôn!:|

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà bác share cho em ít ID npc của Bltt đi!:-*

nhokhuynhpq
17-05-12, 11:58 AM
Xin 500Điểm ảnh %%-%%-%%-%%- Chụp BLTT Anh hùng ấy S4

thanhbeokute
17-05-12, 12:01 PM
cho xin 1k ảnh s4 nào :):):):):):):):):)

silop1d
17-05-12, 12:48 PM
Hi, tks bạn đã share nhưng chưa có scripts của boss mà :D
Như thế này chơi cũng chán lắm

silop1d
17-05-12, 01:23 PM
Cho nè :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhbeokute
17-05-12, 01:34 PM
Cho nè :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái này bác làm hay dùng của chủ thớt thế
bắn xem có bị dính đạn vào mình k

silop1d
17-05-12, 01:35 PM
cái này bác làm hay dùng của chủ thớt thế
bắn xem có bị dính đạn vào mình k
Làm thôi chứ lấy chủ thớt làm gì để bắn chụp hình cho :D

thanhbeokute
17-05-12, 01:37 PM
Làm thôi chứ lấy chủ thớt làm gì để bắn chụp hình cho :D

tưởng sài của chủ pic đc như thế
dow của chủ pic về thấy có mỗi map 1122

silop1d
17-05-12, 01:46 PM
tưởng sài của chủ pic đc như thế
dow của chủ pic về thấy có mỗi map 1122
map thì convert ra rồi copy vô road là dc mà

thanhbeokute
17-05-12, 01:49 PM
map thì convert ra rồi copy vô road là dc mà

chắc chủ tốp làm đc s1 :)
thấy ở Game [1122, 2002 ]

silop1d
17-05-12, 01:57 PM
chắc chủ tốp làm đc s1 :)
thấy ở Game [1122, 2002 ]
Tặng cậu tấm hình nữa nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhbeokute
17-05-12, 01:59 PM
Tặng cậu tấm hình nữa nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

boss có skill chưa
úp hâ mâ chi tớ test với :)

phamngochai2
18-05-12, 07:30 AM
boss có skill chưa
úp hâ mâ chi tớ test với :)

Tải về thì bị như thế này.Mình chỉ lấy folder Script trong folder Road thôi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zquyenz
18-05-12, 09:40 AM
run server xong vào thử nó chạy 75% đứng đó lun :|

s2bac95
18-05-12, 12:54 PM
vậy map gà bên topic kia thì ko đi đc hả?:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

thanhbeokute
18-05-12, 01:23 PM
vậy map gà bên topic kia thì ko đi đc hả?:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

đi đc bạn à dows về làm theo hướng dẫn là đc

zquyenz
18-05-12, 02:30 PM
Tui add vào rồi, nhưng sao vào ải viễn chinh map BLTT hok hiện chế độ :|

thanhbeokute
18-05-12, 02:32 PM
Tui add vào rồi, nhưng sao vào ải viễn chinh map BLTT hok hiện chế độ :|

Bạn làm như thế này:
Vào table sys_users_detail tìm cái cột pvePermission rồi chỉnh thành FFFFFF
Vào game tận hưởng ^^

Vuhuytruong
19-05-12, 10:36 AM
Của chủ top sao đi s1 là bltt mà s2 lại là kiến s2 vậy.lúk mở thẻ bài toàn châu báu lv1,ko có châu báu lv4 như VNG.

Ai có BLTT s4 share mình play với.

--- Chế độ gộp bài viết ---

silop1d share map PDHA s3 và BLTT s4 cho mọi người play với!

hoanganhquan10a11
19-05-12, 10:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>