PDA

View Full Version : [JX] Xin Source WEB JX Chỉ để REG ACC chơi ai PRO xin chỉ giáo

cuonghaha
16-05-12, 09:09 AM
Tình hình mình cũng có biết chút chút về cài WEB nhưng sao lúc này bị gì ấy cài không được .Lúc trước mình có cài web milly của mr.phát share ok rồi mình xóa hết vì bận công việc nghỉ thời gian .Giờ mình thấy bạn bè trong xóm với nhiều anh em muốn chơi JX nhưng không ai làm máy chủ cả nay mình có nhã ý mở lại .Mình cũng làm như hồi trước là lấy bài của mr.phát share mình làm lại nhưng tới phần import data.sql là bị lổi tùm lum hết lỗi này tới lổi kia ........đau cái đầu luôn .Mình có vào bài mr.phát thấy mấy lổi trên nhưng không ai hướng dẩn fix hết bùn qué
Nay mạn phép mở TOPIC này mong anh em nào pro về WEB JX cho mình xin cái source nội dung chỉ để chỉ việc chép vào file htdocs là xong mong anh em giúp cho .mà anh em làm dùm cái WEB nội dung chỉ để REG acc thôi không cần gì nhiều hết
.....................Trang WEB cho mình xin cái hình dể thương với lại chỉ có REG acc thôi không cần gì nữa hết mong anh em ai pro về CODE PHP giúp đỡ mình cái ................mình có hơi mạo mụi nhưng chỉ vì không muốn ngồi mà reg acc cho anh em thôi vì anh em nhiều người chơi với lại đâu có ai chơi 1 acc đâu mà mình thì ít ngồi máy thường nên nhiều khi anh em cần REG ACC để chơi PM không thấy hihi.......................Vì lý do đó mong anh em nào PRO WEB JX có thiện chí làm giúp mình cái WEB để tiện nhen
Thay mặt toàn thể cộng đồng JX cảm ơn thành viên nào có lòng giúp đỡ và share ................trân trọng

accelan006
16-05-12, 09:55 AM
có share nhiều rồi bạn.

tìm kỹ lại đi :)

cuonghaha
16-05-12, 10:13 AM
Mình cũng thấy rồi nhưng sao mình cài không được nếu bạn đã bik xin cho cai link và hướng dẩn cài lại dùm mình .Thật ra thì mình cũng có tải về mấy cái đó mà không bik làm sao cho nó hiện lên nữa .Hồi trước mình có cài web milly của mr.phát share nhưng giờ cài lại tới lúc import thì lổi không import file data.sql được híc híc đau đầu quá nhờ bạn hoặc anh em nào thiện chí giúp dùm cái

davidtuan25
16-05-12, 05:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này đc ko ????