PDA

View Full Version : [KT] Lỗi vầy sữa sao vậy!

zipzipbonbon1
16-05-12, 12:42 AM
tình hình là mình đã cài đầy đủ VS 2005, navicat...vv . Nhưng khi chạy server thì nó báo lỗi như vầy. Ai biết cách sửa giúp mình nhé. Cảm ơn.
link Hình:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
yahoo: cauchuyq8

accelan006
16-05-12, 12:49 AM
up hình lên liên xô chấm mỹ thì thua rồi :-s

zipzipbonbon1
16-05-12, 08:27 AM
up hình lên liên xô chấm mỹ thì thua rồi :-s

Cái server nó báo sao tui chụp hình vậy. Biết thì giúp đỡ, cần gì đá nhau vậy!

nguyendung2011
16-05-12, 09:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)tình hình là mình đã cài đầy đủ VS 2005, navicat...vv . Nhưng khi chạy server thì nó báo lỗi như vầy. Ai biết cách sửa giúp mình nhé. Cảm ơn.
link Hình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chỉ thấy mỗi cái lauxanh.us thôi ;))

zipzipbonbon1
16-05-12, 10:29 PM
chỉ thấy mỗi cái lauxanh.us thôi ;))

dc rồi đó bạn ơi!!!!!! Sửa giúp tui với!

Elektro
17-05-12, 10:33 PM
Windows 7 chắc k chạy đc.......................................

ntjna
17-05-12, 11:05 PM
Windows 7 chắc k chạy đc.......................................
Bác phán nhẹ nhẹ em còn đỡ được với
Bạn chủ thread cài thêm VC++ Redistribution 2010 và dotNet framework 4.0 vào nữa nhé

zipzipbonbon1
18-05-12, 01:09 AM
Bác phán nhẹ nhẹ em còn đỡ được với
Bạn chủ thread cài thêm VC++ Redistribution 2010 và dotNet framework 4.0 vào nữa nhé

Tình hình là mình đã cài 2 cái đó, nhưng vẫn ko chạy đc!

Kyo Công Tử
18-05-12, 03:08 AM
thử xem file có tồn tại không!

nh0kk3n2310
18-05-12, 06:51 AM
đã update cái SP1 chưa??? nếu chưa thì xài luôn cái VS 2005 runtime tren sv co share la dc roi

ngaunachay
18-05-12, 08:21 AM
tình hình là mình đã cài đầy đủ VS 2005, navicat...vv . Nhưng khi chạy server thì nó báo lỗi như vầy. Ai biết cách sửa giúp mình nhé. Cảm ơn.
link Hình:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sai đường dẫn kìa chọn lại đường dẫn là ok thôi

Anh2SiTinh
18-05-12, 08:50 AM
sai đường dẫn kìa chọn lại đường dẫn là ok thôi

8-x8-x8-x .................................................. ...............

SuperJO
18-05-12, 09:23 AM
Chán mấy bố quá để JO phán cho mà xem tình hình là khi cài off JO cài 3 lần thì 6 lần bị như thế và rút ra lời phán là sai đường dẫn thế thôi ^^ ( lỗi đường dẫn ấy mà )

Kyo Công Tử
18-05-12, 03:03 PM
biết gì ko mà nói như siêu nhân thế em :))

đúng mà :-w
nếu đường dẫn file không tồn tại thì bị lỗi
nếu đã update vs hết và cài những phần cần thiết chỉ còn lỗi đấy thôi :-w

zipzipbonbon1
22-05-12, 07:37 AM
đúng mà :-w
nếu đường dẫn file không tồn tại thì bị lỗi
nếu đã update vs hết và cài những phần cần thiết chỉ còn lỗi đấy thôi :-w

Đã update vs rồi mà vẫn ko đc. ko phải lỗi đường dẫn!

vipbk
22-05-12, 10:36 AM
Đã update vs rồi mà vẫn ko đc. ko phải lỗi đường dẫn!

bạn có thể dùng bản rút gọn 90M, mình chạy server ngon lành, không lỗi gì cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>