PDA

View Full Version : [KT] Đã ai phát hiên ra lỗi này của SV xoay chưa

maximhoa
15-05-12, 03:55 AM
Chắc các bạn ai cũng biết item chưa luyên hóa thì không thể cường hóa +16(max la 14).Nhưng ở server của xoan chỉ cần dùng plugin là có thể +16 cho item chưa luyện hóa:ar! .Thế mới khó hiểu .Có pro nào biết cách khắc phục không xin chỉ giáo .

Edward_Newgate
15-05-12, 06:50 AM
Mình thấy server nào chả thế =.=!

vipcuonghy
15-05-12, 07:27 AM
Chắc các bạn ai cũng biết item chưa luyên hóa thì không thể cường hóa +16(max la 14).Nhưng ở server của xoan chỉ cần dùng plugin là có thể +16 cho item chưa luyện hóa:ar! .Thế mới khó hiểu .Có pro nào biết cách khắc phục không xin chỉ giáo .

dùng plugin chuẩn là ok bạn nhé.

vipbk
15-05-12, 10:51 AM
đó chỉ là hiển thị thôi, thực ra không thể ép lên +16 được
giống hệt bên VNG, dùng plugin vào thì nó hiện ra thêm cái +16 :))

maximhoa
16-05-12, 09:37 AM
đó chỉ là hiển thị thôi, thực ra không thể ép lên +16 được
giống hệt bên VNG, dùng plugin vào thì nó hiện ra thêm cái +16 :))

Hiển thị mà không + được nói làm gì cho mệt.Gà đâu mà phát biểu linh tinh

vipbk
16-05-12, 10:54 AM
cái này tui chơi bên VNG suốt, sao mà không biết
xem lại ai gà
đương nhiên là phải cường hóa thì mới lên được 16

maximhoa
16-05-12, 05:03 PM
cái này tui chơi bên VNG suốt, sao mà không biết
xem lại ai gà
đương nhiên là phải cường hóa thì mới lên được 16

Mệt với ông này .Đem VNG vào so sánh ,tối chơi vng 3 năm trả nhẽ lại không hiểu hic .Ông cai server xoan ra mua 1 bộ shop rồi cài plugin vào patch .Cộng hết bộ đó lên 16 mà không cần luyên hóa đồ nào hết rồi hẵn nói

vipbk
16-05-12, 05:06 PM
Mệt với ông này .Đem VNG vào so sánh ,tối chơi vng 3 năm trả nhẽ lại không hiểu hic .Ông cai server xoan ra mua 1 bộ shop rồi cài plugin vào patch .Cộng hết bộ đó lên 16 mà không cần luyên hóa đồ nào hết rồi hẵn nói

server xoắn tui chưa chơi :))

nguyendung2011
16-05-12, 05:26 PM
những bạn nào chơi sever xoay cho hỏi có ai add code nhận đồng mà nhận được ở con sứ giả hoạt động chưa vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hú cho tớ biết với nhá, tks nhìu :x

vipbk
16-05-12, 05:31 PM
những bạn nào chơi sever xoay cho hỏi có ai add code nhận đồng mà nhận được ở con sứ giả hoạt động chưa vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hú cho tớ biết với nhá, tks nhìu :x

bạn add vào túi tân thủ nhanh hơn nhiều, nhớ chạy gameserverd.exe :D

maximhoa
16-05-12, 07:24 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyendung2011
16-05-12, 07:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nói thế thì tại sao các sever mấy bạn khác share trên gamezone ngoài sever xoay đều add được hả bạn?

maximhoa
17-05-12, 08:19 PM
nói thế thì tại sao các sever mấy bạn khác share trên gamezone ngoài sever xoay đều add được hả bạn?

Mỗi người lấy từ một nguồn khác nhau .Cái thi thiếu file nên không chạy dc trên 100/map,cái thì không add được đồng ,Nói chung là hàng share chỉ có thế thôi .