PDA

View Full Version : DDTank 3.0 MySQl : Website for vỉetnam

HeavenGames
14-05-12, 06:10 PM
it has been translated into Vietnamese :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

more
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

and ...
How to use :
- Extra to root of http server (i use iis + php)
*- mysql :
+ user: root
+ pass :
+ port :3306
Download : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

silop1d
14-05-12, 06:23 PM
thanks for share :X ................... **** friend

razivn
14-05-12, 06:35 PM
Cảm ơn nhé, mình đang tìm cái game này

chaolegion01
14-05-12, 06:49 PM
Có thể nào fix lỗi loading 99% không .

silop1d
14-05-12, 07:03 PM
Can help, Loading 99% :(
Teamviewer help Pm yahoo accidentally_stupjdguy

kimchanjun
14-05-12, 08:03 PM
không tìm ra đc file db đâu hết??

nguyenvip
15-05-12, 12:07 AM
ban cho video hướng dẫn cái.bọn mình là newbe ko hiểu được đâu

bboynam99
15-05-12, 12:45 PM
Thế là có hàng để dùng cho MySQL rồi,thanks nhé

huyhieudam
15-05-12, 02:41 PM
thanks for sharing! 30 charrrr

nhloiagu
16-05-12, 06:57 AM
Em làm xong sao bị cái này vậy anh HeavenGames
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenvip
16-05-12, 08:56 AM
không có index thì vào kiểu gì vậy hả các bạn

maddienguyenvn
19-05-12, 01:15 AM
thank for shareeeeeeeeeeeee..............................

pikeman20
20-05-12, 04:42 PM
Cho hỏi xí, mình đăng nhập nó hiện dòng chữ Lỗi đăng nhập, thử lại sau!, mình ấn F5 nó reload lại thì đã đăng nhập nhưng ấn vào Bắt đầu trò chơi thì nó hiện ra cái chỗ tạo nhân vật chứ không load vào game luôn, mình cũng đã thử tạo nhân vật nhưng không được. Ai biết cái lỗi này xin hướng dẫn mình phát